Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sẽ không có ai như tôi

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
hoavan
Thành viên mới
Thành viên mới
hoavan

Tâm trạng : nerdy
Nam
Châm ngôn sống : chủ nghĩa độc thân muôn năm
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52699

Sẽ không có ai như tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Sẽ không có ai như tôi   Sẽ không có ai như tôi Icon_minitimeSun Nov 22, 2009 10:12 pm

Lúc tôi còn là học sinh THPT, tôi có yêu một người bạn cùng lớp.Tình yêu đó chỉ mỗi mình tôi biết.Thời gian dần qua, rồi mỗi người 1 nơi.Chúng tôi vẫn thường liên lạc qua yahoo, nhưng cô ấy vẫn không cảm nhận được tình yêu của tôi giành cho cô ấy.Những gì tôi nói, với cô ấy chỉ là những lời nói vui qua tai.Khi bước vào kì thi đại học,cô ấy nói với tôi rằng:"nếu ấy đậu 1 trường nào đó thì ... sẽ đồng ý làm người yêu của ấy...".Chỉ một lời nói cũng đủ động viên 1 thằng Hs tồi như tôi cũng là sv của 1 trương cao đẳng.Với bao lời hứa rồi cũng tan theo làn gió nhẹ theo cô ấy đi học ở 1 nơi rất xa.Cô ấy đi rồi mang theo cả con tim của tôi, tôi nghĩ tôi sẽ không yêu được ai nữa, tôi chỉ biết tìm niềm vui bên chai ruợu, game online....nhưng những thứ đó cũng không làm cho tôi quên đi được người ấy.Và rồi tôi bắt đầu thử tìm tình yêu ở người khác,nhưng tới giờ vẫn không thể được nhưng vô tình lại làm cho người ấy càng xa cách tôi thêm.Bây giờ tôi nhận ra điều đó thì đã quá muộn.Tôi đã thật sự đánh mất tình yêu của tôi,chỉ vì tôi quá ngu ngốc không nhận ra được những gì sâu sắc nhất của người con gái.Bây giờ tôi chỉ mong người đó được hạnh phúc, và tôi sẽ làm những gì có thể để người ấy được vui vẻ.Tôi không dám chắc chắn là tôi sẽ không yêu ai nữa, nhưng tôi tin rằng tình yêu của tôi giành cho cô ấy sẽ theo tôi mãi mãi . Tôi muốn nhắn với cô ấy là :" (...).. hãy nhớ có 1 người luôn yêu (...)... và sẽ làm những gì có thể để giúp (...) hạnh phúc. Arrow
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Sẽ không có ai như tôi Left_bar_bleue5/10Sẽ không có ai như tôi Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Sẽ không có ai như tôi Left_bar_bleue10/10Sẽ không có ai như tôi Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ không có ai như tôi   Sẽ không có ai như tôi Icon_minitimeMon Nov 23, 2009 8:33 am

bạn ơi mình tin chắc thời hian sẽ làm bạn quên cô ấy thôi...và hãy cho mình thời gian bạn nhé, bởi khi bạn vẫn đang còn in đậm hình ảnh của cô ấy trong lòng thì làm sao bạn có thể yêu thêm người khác được nữa...thời gian còn dài mà bạn..
cam_tu218
Thành viên mới
Thành viên mới
cam_tu218

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yeu doi vui ve
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52655

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ không có ai như tôi   Sẽ không có ai như tôi Icon_minitimeSun Nov 29, 2009 6:54 pm

có lẽ bạn là người trung thuỷ trong tình yêu nhỉ, tôi hy vọng ước mơ của bạn sẽ thành sự thật cố gắng lên bạn nhé thời gian còn dài mà
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ không có ai như tôi   Sẽ không có ai như tôi Icon_minitime

Sẽ không có ai như tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Hàng Trung Quốc: Không nhập + không dùng = Tẩy chay
» có lẻ sự gặp gỡ này không như mong đợi ! có lẻ người ta không thích làm bạn với mình
»  không đọc không biết vs hiểu được tình anh em sâu đậm thế nào!
» Không thể níu kéo những gì không thuộc về anh...
» Tôi đã yêu 1 cái gì đó không có thật?!