Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em là một phần cuộc sống của anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
ngocba_36
Thành viên mới
Thành viên mới
ngocba_36

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : sống trên đời cần có 1 tấm lòng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52683

Em là một phần cuộc sống của anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Em là một phần cuộc sống của anh   Em là một phần cuộc sống của anh Icon_minitimeWed Nov 25, 2009 1:39 pm

Gửi người tôi yêu

Một lần đi uống nước anh biết được em, mặc dù em ở cùng phòng với 1 người mà anh quen, hơn thế nữa anh với em lại gần xóm trọ của nhau, sau buổi tối uống nước đó anh và em đã có số của nhau. Không hiểu trời xui đất khiến thế nào mà ngày sau lần nhìn em lần đầu anh đã nghĩ có 1 ngày em sẽ là của anh, vì em cũng đã nói là nghe về anh nhiều mà hôm đó cũng mới biết anh là gì.
Anh thì toàn chơi với trẻ con trong xóm, nên bọn trẻ con rất thích chơi vơi anh, còn với con gái thì dường như anh không có duyên nên anh không bao giờ nói chuyện cả, có lẽ vì thế nên sau 1 thời gian nói chuyện với em anh đã quyết định nói cho em biết những suy nghĩ của anh. Và cũng chính từ đó em tránh mặt anh dần dần, có vài lần anh rủ em đi chơi nhưng em toàn từ chối vì lý do em đang đi chơi với các bạn trong lớp em, nhưng thực tế là em đang ở nhà, anh biết diều đó,anh biết là với em thi anh không bao giờ có cơ hội cả,anh luôn tôn trọng quyết định của em.
Nếu đổi lại thời gian anh gặp em lúc đó vào lúc này thì nói thật anh cũng không biết làm gì hơn vì những gì anh có thể nói và dám nói thì anh cũng đã nói hết rồi. Người ta nói càng cố quên thì lại càng nhớ mà càng nhớ thì lại càng yêu, có lẽ đúng. Một thời gian sau anh đã cố tím cách để quên em nhưng không được, sau này anh nhận ra 1 điều là em đã trở thành 1 phần cuộ sống của anh, nên anh không muốn quên em mà anh muốn giử mãi hình bóng của em trong trái tim anh.
Em biết không từ ngày gặp em anh trở nên lạnh lùng và vô tình dường như nó đã ăn sâu vào tiềm thức của anh nó đã nhiễm vào máu của anh,
cũng có nhiều đứa con gái dành tình cảm cho anh, nhiều khi anh nghĩ chỉ cần " xúc tiến" là được. Nhưng không thể được vì hình ảnh của em đã chiếm ngự nơi trái tim anh rồi, trái tim anh nhỏ bé lắm chỉ chứa hình ảnh của em thì cũng đã chật cứng rồi.
CÓ LẼ ANH PHẢI QUÊN EM THÔI ! ! !
dù biết điều đó là rất khó với anh nhưng anh sẽ cố, và anh vẫn muốn là chính anh vẫn " bụi bặm " và hơi " lãng tử ". dù có quên được em nhưng trong trái tim anh vẫn có vết sẹo mà nổi đau để lại, nó không thể lành để rồi có nhứng lúc vô tình nghe được người khác nhắc tên em thi nó lại nhói đau.
Anh đã được nghe 1 câu nói là : đôi khi con người ta cần cho đi để rồi nhận lại, có khi phải rồi dừng lại để bước đi nhanh hơn, có khi khóc thật nhiều để rồi cười thật to".
Có khi chẳng bao giờ em đọc được những dòng chử này, nhưng dù thế nào đi nữa thì anh cũng chúc em thành công và hạnh phúc trên con đường em đã chọn và biết 1 điều luôn có 1 người luôn dõi theo em dù không còn liên lac nữa.....

MẶT ĐẤT CÒN GAI CHÔNG
CUỘC ĐỜI NHIỀU BÃO TỐ
KHI NÀO EM ĐAU KHỔ
HÃY TÌM VỀ BÊN ANH
CHUNG_VIET_8X4
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56378

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Em là một phần cuộc sống của anh Left_bar_bleue70/100Em là một phần cuộc sống của anh Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Em là một phần cuộc sống của anh Left_bar_bleue991/1000Em là một phần cuộc sống của anh Empty_bar_bleue  (991/1000)

Em là một phần cuộc sống của anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Em là một phần cuộc sống của anh   Em là một phần cuộc sống của anh Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 1:42 pm

NGỌC_BA ƠI BẠN SỬA LẠI VÀ TỰ COPPY VỀ PHẦN "THƯ CHƯA GỬI"ĐI NHÉ?đó mới chính là trỗ của bức thư này?
http://vnthutinh.com.vn

Em là một phần cuộc sống của anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang