Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mối tình đầu đau đớn

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : choi het minh .hoc het suc .yeu manh liet
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52700

mối tình đầu đau đớn Empty
Bài gửiTiêu đề: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 1:29 pm

Em à.Khi anh ngồi đây viết lên những dòng tâm sự này thì chúng ta đã xa nhau vinh viễn rồi ,vĩnh viễn phải không em.Anh không biết phải trách ai cả chỉ biết trách bản thân anh đã quá vô tâm thôi.
Em có biết lúc mình xa nhau anh đã đau đến thế nào không,em có biết đêm nào anh cũng mơ về em mơ về những ngày mình ở bên nhau không,nhưng sau đó trái tim anh lại đau thắt vì nhận ra rằng anh sẽ không bao giờ có được em lần nữa anh đã mất em mãi mãi.Em à anh vẫn mãi yêu em ,không biết anh phải mất bao lâu để có thể quên được em,anh đã không còn là chính anh nữa em có biết anh đã mềm yếu thế nào khi ngồi một mình trong bóng tối để nhớ em không.
Anh mong em luôn hạnh phúc và sẽ có một người sẽ yêu em hơn anh
Anh sẽ luôn yêu em ,luôn yêu em T à anh sẽ luôn yêu em dù trái tim của em đã không còn hình bóng của anh
Ước gì anh không còn nhớ em nữa để khỏi phải đau đớn từng đêm em à nhưng mà anh không làm được T ơi anh vẫn không trở lại bình thường được.
Thời gian nếu có thể quay lại anh ước gì mình không làm em buồn nhiều đến vậy và anh sẽ không bao giờ để mất em mối tình đầu của anh
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
mối tình đầu đau đớn Left_bar_bleue8/10mối tình đầu đau đớn Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
mối tình đầu đau đớn Left_bar_bleue7/10mối tình đầu đau đớn Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 1:51 pm

..... Mối tình đầu chỉ là thoáng qua mà thôi, sẽ không là mãi mãi, nhưng suốt một đời ta luôn nhớ về nó”.Đúng rồi, tình yêu đầu tiên bao giờ cũng thế, ra đi không phải vì lý do gì cả. Em chấp nhận câu nói ấy, như một điều hiển nhiên, một quy luật của tình yêu mà bất cứ ai cũng có thể gặp phải. Tại sao tình đầu luôn dang dở? Có lẽ không ai trả lời được phải thế không anh? Em bảo mình hãy quên anh, sẽ mạnh mẽ hơn trên bước đường kế tiếp. Chấm dứt tình yêu đầu.... Và em đã chọn cho mình hòn đá hay viên ngọc khi phải xa anh, em cũng không biết nữa anh à?

Ngày qua ngày em vẫn vô tư
Vẫn nhìn đời trôi qua lặng lẽ
Em vẫn dành cho anh màu hoa trắng
Nhớ về anh với tất cả tình đầu
Đẹp dịu dàng, tinh khiết như ban may
Rồi nhạt phai khi hoàng hôn tắt nắng
Dù yêu nhưng đành xa mãi mãi
Để tình đầu luôn dang dở phải không anh?!?
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 2:02 pm

..... Mối tình đầu chỉ là thoáng qua mà thôi, sẽ không là mãi mãi, nhưng suốt một đời ta luôn nhớ về nó”.Đúng rồi, tình yêu đầu tiên bao giờ cũng thế, ra đi không phải vì lý do gì cả. Em chấp nhận câu nói ấy, như một điều hiển nhiên, một quy luật của tình yêu mà bất cứ ai cũng có thể gặp phải. Tại sao tình đầu luôn dang dở? Có lẽ không ai trả lời được phải thế không anh? Em bảo mình hãy quên anh, sẽ mạnh mẽ hơn trên bước đường kế tiếp. Chấm dứt tình yêu đầu.... Và em đã chọn cho mình hòn đá hay viên ngọc khi phải xa anh, em cũng không biết nữa anh à?

Ngày qua ngày em vẫn vô tư
Vẫn nhìn đời trôi qua lặng lẽ
Em vẫn dành cho anh màu hoa trắng
Nhớ về anh với tất cả tình đầu
Đẹp dịu dàng, tinh khiết như ban may
Rồi nhạt phai khi hoàng hôn tắt nắng
Dù yêu nhưng đành xa mãi mãi
Để tình đầu luôn dang dở phải không anh?!?

Tình đầu là mối tình đẹp nhất và khó quên nhất
ước gì anh và em không gặp nhau sớm đến vậy để mình không phải chấp nhận lời "nguyền mối tình đầu"
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
mối tình đầu đau đớn Left_bar_bleue8/10mối tình đầu đau đớn Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
mối tình đầu đau đớn Left_bar_bleue7/10mối tình đầu đau đớn Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 2:21 pm

Nếu nói tình yêu đến sớm hay muộn thì có lẽ không đúng. Ai cũng đổ lỗi cho "tình đầu" mà không nghĩ rằng người có lỗi là chúng ta, có lẽ là một phía, hay cả hay. Nếu đã thế cưa xem lời nguyền "tình yêu đầu sẽ tan vỡ" là hiện thực để tự an ủi mình bạn nhé!

Tôi chờ anh giữa dòng đời
Nhận về nỗi nhớ có lời không ta?!?
Tình đầu nay đã bay xa!?!
Để rồi nhận lấy phong ba giọt sầu!!!!
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 2:28 pm

Nếu nói tình yêu đến sớm hay muộn thì có lẽ không đúng. Ai cũng đổ lỗi cho "tình đầu" mà không nghĩ rằng người có lỗi là chúng ta, có lẽ là một phía, hay cả hay. Nếu đã thế cưa xem lời nguyền "tình yêu đầu sẽ tan vỡ" là hiện thực để tự an ủi mình bạn nhé!

Có lẽ là do lỗi của chính bản thân mình.Nhưng mình không đủ can đảm để đối mặt và nhận ra rằng chính bản thân mình chính sự ích kỉ của mình đã đẩy người yêu của minh rời xa
Em à nếu ngày đó anh không vô tâm đến vậy nếu ngày đó anh không nặng lời đến vậy thì giờ có lẽ mình đang ở bên nhau phải không em
Em có biết lúc đó khi em khóc bên vẽ ngoài vô tình của anh anh đã rất đau không em có biết anh muốn ôm chầm lấy em và nói rằng "T à anh luôn yêu em anh chưa bao giờ giận em cả anh xin lỗi vì đã hiểu lầm em " nhưng anh đã không làm được cho đến khi đã quá muộn
yeuemnhieu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
yeuemnhieu

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitimeFri Nov 27, 2009 2:32 pm

Có lẽ là do lỗi của chính bản thân mình.Nhưng mình không đủ can đảm để đối mặt và nhận ra rằng chính bản thân mình chính sự ích kỉ của mình đã đẩy người yêu của minh rời xa
Em à nếu ngày đó anh không vô tâm đến vậy nếu ngày đó anh không nặng lời đến vậy thì giờ có lẽ mình đang ở bên nhau phải không em
Em có biết lúc đó khi em khóc bên vẽ ngoài vô tình của anh anh đã rất đau không em có biết anh muốn ôm chầm lấy em và nói rằng "T à anh luôn yêu em anh chưa bao giờ giận em cả anh xin lỗi vì đã hiểu lầm em " nhưng anh đã không làm được cho đến khi đã quá muộn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: mối tình đầu đau đớn   mối tình đầu đau đớn Icon_minitime

mối tình đầu đau đớn
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» mẫu thư tình tiêu biểu - những bức thư tình của Phiđen Caxtờrô
» Truyện ngắn tình yêu - Câu chuyện tình yêu: Vẫn con đường ấy
» Tình yêu không thể quay lại tình bạn được,anh a!