Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Vì Anh Thế Thôi!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52379

Vì Anh Thế Thôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Vì Anh Thế Thôi!   Vì Anh Thế Thôi! Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 9:49 pm

Đã nhiều lần em cố gắng bảo trái tim minh hãy dừng lại, nên dừng lại đừng yêu anh nữa. Vì từ khi yêu anh em chưa bao giờ có được cảm giác bình yên và cũng chưa bao giờ có được tình yêu từ anh. Em suy nghĩ rất nhiều và nhiều lần muốn nói là anh hãy thử quen với em đi, chỉ quen thôi không cần yêu cũng được em sẵn sàng làm hình bóng của người khác. Nhưng em không thể lòng ích kỷ của mình đã không cho phép em lam như thế. Anh luôn noi với em là đừng nên yêu anh, đừng đặt tình cảm vào anh và cũng rất nhiều lần anh nói cảm giác đối với em chỉ như một người anhtrai đối với em gái. Mà anh ơi! Anh trai với em gái đâu thể có nỗi nhớ của tình yêu, đâu thể luôn nghĩ về nhau từ phút từng giây. Những lời nói ấy của anh đẫ làm cho em đau rất nhiều, em càng đau đớn hơn khi anh lại thân mật với người khác trước mặt em. Em đã khóc, khóc rất nhiều lần anh có biết không? Nước mắt em rơi vì anh đó, rơi nhiều lắm. Trái tim của em cũng nhiều lắm anh khôn mua trái tim em nhưng trái tim em đã thuộc về anh từ khi nào em cũng không biết nữa. Trái tim em không thể chứa hình bóng nào khác ngoài anh. Anh luôn nói em nên quên anh đi và tìm nguời khác nhưng em làm sao có thể quên anh được khi em đã quá yêu anh. Anh đã từ chối nhận tình cảm của em đồng nghĩa với việc anh không tiếp nhận trái tim của em. Trái tim của em giờ lại trở về với em vì thế em sẽ làm những gì em thích, em sẽ tiếp tục yêu anh yêu cho đến khi không còn yêu được nữa. Em sẽ lam tất cả vì anh dù anh có từ chối hay gạt bỏ em vẫn tiếp tục tình yêu của mình. Mong một ngày anh hiểu được lòng em.
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52583

Vì Anh Thế Thôi! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Vì Anh Thế Thôi!   Vì Anh Thế Thôi! Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 11:48 pm

sao giống giọng của cô ấy quá đi thôi?nhưng em ơi đường đời còn muôn nẻo ngã rẽ lối nào em rẽ ngang đời anh bi bơ vơ?

Vì Anh Thế Thôi!
Trang 1 trong tổng số 1 trang