Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Khó xử đối với em!!!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
chjn.su
Thành viên mới
Thành viên mới
chjn.su

Tâm trạng : sleep
Nữ
Châm ngôn sống : ♥ Đôi khi...con người ta cần một mình...một mình để biết có nhau là quan trọng đến thế nào...
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52364

Khó xử đối với em!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Khó xử đối với em!!!!   Khó xử đối với em!!!! Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 10:53 pm

Em năm nay mới học lớp 10...có 1 anh học lớp 12 viết thư làm quen và bày tỏ tình cảm với em mặc dù anh ấy mới chỉ gặp em được mấy lần trong sân trường...Lúc đầu em rất nghi ngờ tình cảm này nhưng càng về sau mỗi bức thư của anh lại làm cho em bị rung động nhiều hơn. Anh viết anh đã gặp nhiều ng` rất dễ thương nhưng lại ko có cảm giác gì cho đến khi gặp em lần đầu tiên, anh ấy mong muốn em cho anh 1 cơ hội..em và anh ấy cũng có tiếp xúc và mặc dù em đã viết lại là không thể tiến xa hơn vì khoảng cách khi anh đi học ĐH sẽ làm khó cho cả 2 nhưng anh ấy vẫn viết thư cho em nhiều...mặc dù anh học giỏi nhưng em sợ vì em mà anh ấy có trượt ĐH thì ko biết sẽ ra sao??? Nếu em cứ lơ đi thì sẽ cảm thấy rất ngại mà chấp nhận thì cũng khó cho em, giờ em đang rất rối trí, cảm thấy có lỗi với ng` đó nhiều lắm...anh chị hãy cho em lời khuyên ! Crying or Very sad
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52803

Khó xử đối với em!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Khó xử đối với em!!!!   Khó xử đối với em!!!! Icon_minitimeFri Dec 18, 2009 11:45 pm

anh ơi nếu lỡ thương em rồi thì anh gắng đợi em tuổi 18 hãy yêu?
học hành anh học cho chăm.thi đỗ đh rồi về tìm em?

Khó xử đối với em!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang