Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Trái tim tan nát....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhoc_kute
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoc_kute

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : song the na`o dung de? hoi han la dc........
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 52211

Trái tim tan nát.... Empty
Bài gửiTiêu đề: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 2:43 pm

Khi trái tim đã tan nát trước 1 cuộc tình rang rở, 1 tình yêu đơn phương, 1 sự đùa cợt của tình yêu. Thì có nghĩa từ đây trái tim của người đó khó có thể chấp nhận tình cảm của 1 ai khác. Bây giờ tui cũng thế.......................:((
Em đến bên tôi 1 cách nhẹ nhàng bất ngờ như ánh nắng chiếu xuống trái đất, và cũng ra đi như 1 cơn gió thoáng qua. Trong tôi em là 1 thiên thần như thế.
Anh đã sống nơi đâu trong trái tim em?
Nếu có thể so sánh trái tim em như 1 quyển sách thì anh chỉ là 1 dấu chấm nhỏ, một dấu chấm nhỏ nhoi mà em để lại trong trái tim mình...................
Liệu em còn nhớ? Anh không tin rằng em chòn nhớ! 1 dấu chấm nhỏ nhoi đó. Anh không biết trong trái tim của em có bao nhiêu dấu chấm như anh nữa. 1 Dấu chấm của lãng quên, 1 dấu chấm của lạnh lùng, dấu chấm sự chấm hết của anh đối với em. Thân phận của anh đối với em bây giờ coi như = zero..........
Có đôi lúc ta vô tình bước qua nhau em vô tình coi như không thấy như những người xa lạ, em có biết anh bùn biết mấy trái tim tan vỡ. Dấu chấm đó đã chìm dần sau năm tháng trong trái tim của em.......
Từng ngày trôi qua, anh nghĩ mình có thể quên đi dình bóng của em nhưng đó la điều không thể . Hình ảnh em trong trái tim của anh không thể xoá nhoà không đẹp lung linh hay an mặc hoành tráng như những cô gái #, em tạo cho mình nét độc đáo riêng. Cái nét đẹp khiến bất cứ ai nhìn thấy dù chỉ 1 lần cũng đủ say đắm. Em 1 cô gái bình thương: tóc dài+ mặt baby+hơi mập 1 ti= Dễ thương vô đối............ em có biết :'' anh vẫn yêu em"!
Vẫn nhớ, vẫn thương, vẫn yêu 1 người!
Đó là tình cảm thật sự trong anh lúc này. Anh yêu em, yêu nhẹ nhàng như thế.
Cái ngày mà em làm tan nát trái tim anh , Anh buồn lắm em biết không. Đã lâu lắm rùi anh không nhìn thấy nụ cười như thiên thần của em. Hôm qua tình cờ anh nhìn thấy nụ cười của em sau 32 ngày, cái ngày em không muốn nhìn mặt anh nữa...........
Và chính nụ cười đó làm trái tim anh tan nát.Hôm trước trời lạnh tình cờ anh gặp em đứng cổng trường, em chỉ mặc 1 chiếc áo mỏng manh. Anh muốn ôm em vào lòng để sưởi ấm cho trái tim em. Nhưng anh không thể. ..!
Nguời đó của em đã đến, 2 người lắm tay nhau bỏ lại dấu chấm nhỏ nhoi la anh ở lại . Dấu chấm chìm vào bóng 2 người. Tim anh đau wa'.
Hjx. Đây là lần đầu tiên anh thấy choáng váng như thế. Dù biết em và người ấy rất hạnh phúc, nhưng anh hi vọng đến 1 ngày nào đó em có thể hiểu tình anh.
Anh yêu em và sẻ chờ em.................mãi mãi!!!!!!!!!!!!!!!!!!11

Được sửa bởi nhoc_kute ngày Mon Jan 18, 2010 10:40 am; sửa lần 6.
nhoc_kute
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoc_kute

Nam

Bài gửiTiêu đề: muon chet waaaaaaaaaa   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 3:00 pm

hjx........... pun` 7love muon chet wa
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52583

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 3:13 pm

mới có 16tuổi mà đã yêu rồi thì biết thế nào là đau khổ chứ nhockute?
kiemhung_8x
Thành viên mới
Thành viên mới
kiemhung_8x

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : hay la chinh minh
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52111

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeMon Dec 21, 2009 10:46 am

hoanh chem dây xhu
nhoc_kute
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoc_kute

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 6:14 pm

chán thế. Sau 1 thời gian sao vẫn không quên được Hương.
cố quên lại càng nhớ........... Muốn khóc nhưng không thể....... chỉ biết nhìn Hương hạnh phúc bên người mình yêu
pechjp_ngungo
Thành viên mới
Thành viên mới
pechjp_ngungo

Tâm trạng : goofy
Nữ
Châm ngôn sống : toi khong dep nhung toi la duy nhat
Điểm : 51863

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeSun Jan 31, 2010 1:31 pm

rồi 1 ngày P sẽ tìm dược cho m 1 hp mới. H đã vô tình làm P đau. có lẽ tình yêu là như vậy chăng. 1 ngày. 1 ngày gần đây nhất. P sẽ tìm dc 1 n con gái xinh đẹp và tốt hơn H. dù sao H cũng cảm ơn tình cảm mà P đã dành cho H trong thời gian wa. Cảm ơn P đã wan tâm tới H. hãy đi tìm cho m hp mới rui n đó sẽ giúp P quên dc H.
pechjp_ngungo
Thành viên mới
Thành viên mới
pechjp_ngungo

Tâm trạng : goofy
Nữ
Châm ngôn sống : toi khong dep nhung toi la duy nhat
Điểm : 51863

Bài gửiTiêu đề: Trái đất ngưng quay khi vắng anh......   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeWed Feb 03, 2010 9:35 am

Đã 2 ngày rùi a ko nc vs e. E bùn lắm, ko bjt làm ntn nữa. Tại sa0 lại như vậy nhỉ? E đã làm j sai? hay e làm a ko vui? Nhưng ít ra a cũng phải cho e bjt 1 lý do chứ. A ko nói làm sao e bjt dc. Làm như vậy a cũng đâu có vui j Đúng ko? E ko mún như thế này nữa. Đã 1 ngày rùi 2 ngày ko có a cùng trò truyện a bjt cảm giác của e như thế nào ko? E y a e đâu có tính toán j. E có thể chấp nhận mọi thứ vì e bjt đó cũng là 1 phần tính cách của anh. A hiểu e chứ? Nhũng ngày bên a e rất hp. Người ta nói y nhiều rùi lại đau nhiều. Bây giờ có lẽ câu nói đó là đúng như vậy. Những kỷ niệm chúng ta bên nhau thât đẹp. E mún giữ mãi cái cảm giác đó, cái cảm giác bình yên. A còn nhớ ko? A nói a sẽ bù đắp lại cho e những ngày ta xa nhau. E tin. Nhưng giờ đây thỳ sao? A lại xa e mà ko nói 1 lời. A nói e ko đc suy nghĩ nhiều nhưng thế này thỳ e an tâm sao đc? E đâu thể buông xuôi. A cũng nói điều hp nhất của a là khi a đc nhìn thấy nụ cười trên môi e mỗi ngày nhưng bây giờ chính anh, chính a lại là người làm nụ cười ấy vụt tắt. Ko a e cười sao dc? Ngày ko a. A có bít cảm giác khj 1 ngày e ko có a ko? c/s như vô nghĩa. E bjt a cũng rất bùn. nhưng sao lại ko nói cho e bjt lý do. Chúng ta sẽ cùng vượt wa tất cả dc ko anh? E y a rất nhiều...
HUU VIET
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
HUU VIET

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : biet tha thu cho moi loi lam
Số lần được cám ơn : 17
Điểm : 52583

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeSat Feb 13, 2010 11:17 pm

sao các bạn cứ phải tự làm khổ mình thế nhỉ?
đừng như thế nữa có đc không?
tương lai mới là tất cả ???
nhoc_kute
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoc_kute

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitimeWed Feb 17, 2010 9:59 pm

co le tình yêu la dau khổ như vậy dó.tôi cũng vậy yeu một ngươi ma dau wa.tại sao ta cứ phài theo đuổi 1 hinh bóng mơ ao ko ro hư hay thực tronh trái tim nhỉ.tai sao khi yeu 1 nguoi ta co the bát chấp tât cả như thế.toi da yeu anh cuoc song co anh that h/p biết bao,1 ngay ko co anh 1 ngay ko nhin thay anh toi rat buôn trai tim toi luon huong ve phai anh.nhung anh la ke vo tinh toi chang dam oan trach j anh dâu bỏi chính tôi la người da dể trái tim mjnh yeu anh.toi chj cân co anh mak du anh ko tot anh ko gioi anh lanh lung thi toi van yeu anh dúng như khi yeu la chap nhan tat ca nhung j thuoc ve ng ta do.yeu nhiu thi dau nhieu thật vạy rat dau dung ko.mỗi khi anh way lung di rat dau trai tim tuong chung tan nat dôi chan ko con suc dứng nua.nhung c/s van dien ra cai j den roi se dến vat ban than chúng ta chi biet chi can cố gắng cố găng cho ban than va tinh yeu dề rồi du co ko thất bại thì ta cũng ko hối tiếc vi nhưng gi minh da lam bởi chung ta da co gang hết sức cho tinh yêu roi
phong co len nhe.roi se tim dc ng thich hop voi minh thoi ma
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Trái tim tan nát....   Trái tim tan nát.... Icon_minitime

Trái tim tan nát....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Thư gửi con trai
» Em làm tan vỡ trái tim anh
» Thư gửi con trai yêu quý!
» nếu em có 2 trái tim