Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bất chợt em đã yêu anh rồi.....

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
nhok_iuanhthui!
Thành viên mới
Thành viên mới
nhok_iuanhthui!

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : hay de ngay mi hanh phuc hon ngay hom wa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52544

Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Empty
Bài gửiTiêu đề: Bất chợt em đã yêu anh rồi.....   Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Icon_minitimeSun Dec 20, 2009 5:25 pm

Sao trên đời này lại có một người như anh vậy? Một người đã làm cho em thật ghét nhưng lại ghét không được, thật giận nhưng chỉ giận được vài giây, thật buồn rồi buồn thật nhiều, thật đau và đau khủng khiếp, thật quên nhưng rồi lại rất nhớ....Trời ạ!!! Sao anh lại mang cho em nhiều cảm xúc đến thế? Và cũng chỉ có anh chính là người cứ cho em là ''ngox''.Em thật ghét anh ở chỗ đó, sao lại cứ kêu người ta là ''ngox'' chứ? Em đã đủ lớn, đủ suy nghĩ rồi mà, em không dám chắc có thể thông minh, khéo léo hơn ai cả nhưng em cũng đã trở thành một cô gái ở tuổi mộng mơ, tương tư, thương nhớ, giận hờn rồi... chỉ là em hơi tinh nghịch chút thôi, và rất thích chọc cho người ta cười với mình, vậy sao lại cho em là cô ''ngox''. Hix... anh cứ như vậy làm chi để cho em ngày càng thật''ghét'' anh, ghét đến nỗi giờ đây không ghét đụơc nữa, ghét đến nỗi bây giờ em không thể không buồn khi anh không kêu em là ''ngox''. Em hok chịu đâu nha! Tại anh tất cả, sao lại gắng em với từ ''ngox'' để em trở nên ''ngox nghếch'' thật rồi mỗi khi trò chuyện với anh nè!!! Không chỉ vậy, sao anh lại đem đến cho em những phút giây thật giận dỗi khi anh bịa chuyện mà em không thích, thật giận khi em nhắn tin mà anh không trả lời, khi em hẹn anh đi chơi mà anh lại không đến, rồi cũng lại chính anh làm em không bao giờ giận anh được trong mười phút khi nhận được tin nhắn với nội dung: '' ngox ah, cho anh xin lỗi nha,... '' và '' ngox jận anh à? Đừng jiận anh mà!'' . Em thật tức muốn điên lên khi không hiểu vì sao mình lại như vậy, trước giờ em nào quên mau với cái jiận bị người ta pỏ quên đâu àh! Ngày qua ngày cứ cảm nhận như thế, bất chợt một hôm lại buồn khi không gặp anh như thường lệ, rồi buồn hơn và trống trải hơn khi vài ngày anh không đến.Ăx! sao lại như vậy, tại anh không đến nên em không có người để chọc ghẹo, để nói shock àh? Chắc em buồn là thế, nhưng rồi...lại buồn hơn khi lúc chọc anh, bảo rằng anh làm người yêu em nhé,thì anh nói em và anh sao có thể yêu nhau được chứ? Cảm giác gì mà kỳ cục quá đi anh ơi, sao lại nghe nhói con tim và ngày buồn đến thế, môi vẫn cười nhưng mắt lại đong đầy tuyến lệ? Không lẽ..... hix!Chắc em nhầm thui chứ sao lại vậy được, gần bên anh em nào cảm thấy anh có điểm yêu nào đâu áh? Suy nghĩ vu vơ rồi bỏ sang một bên, nhưng sao hình ảnh anh cứ thế ẩn ẩn hiện trong lòng em, trong tâm trí em và dường như nó đã thấp thoáng nơi con tim rồi...từng ngày, từng giờ và giờ là ngay cả từng phút. Trời ạ, không lẽ em đang nhớ anh ư? Làm sao có thể, nghe đến cũng thấy nghịch lý rồi, chứ sao là thật được, em mà nhớ anh thua gì em cũng thua, người gì mà thấy ghét như anh vậy, luôn cho em là ''ngox'', là khờ và rất nhỏ bé trên thế giới thì sao em nhớ anh?? Em ghét anh thì đúng hơn, nhưng nói ghét anh sao lại đau, đau đến vậy? Cho là nhớ anh thì em cảm thấy mình thật thoải mái, cứ như em đang là chính mình. Em đã thua rồi sao, trước giờ em ít khi nào thua với suy nghĩ của mình nhưng giờ em đã thua thật, thua một ván quá hố anh à, bởi em không thua với suy nghĩ mà em lại thua trọn vẹn với nhịp đập, tiếng nói của con tim rồi!! hay quá anh nhỉ, trái tim không chỉ để duy trì sự sống mà ngay cả nó cũng có tiếng nói riêng cho mình nữa, con tim ai cũng vậy à? Đã đến lúc con tim em thốt nên lời yêu thương rồi đó, còn anh đã cảm nhận được điều đó chưa? Giờ đây em đã thật sự là cô ''ngox'' rùi đó, ''ngox'' không chỉ trong mắt anh mà còn ''ngox'' trong tình yêu thơ dại, em thật sự đã rất yêu từ ''ngox'' và đã yêu ngay luôn cả người gắng em với nó rồi! Anh biết người đó là ai không??? Hãy nhắn gửi đến người đó dùm em nha! ghét anh gê à...........
bonghongthuytinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bonghongthuytinh

Nữ
Châm ngôn sống : Tình yêu bắt đầu bằng nụ cười, lớn lên bằng nụ hôn và thường kết thúc bằng nước mắt
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52670

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Left_bar_bleue0/0Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Left_bar_bleue0/0Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất chợt em đã yêu anh rồi.....   Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 9:34 am

Tâm trạng này sao lại giống của tôi đến vậy chứ.
kimduc82
Thành viên mới
Thành viên mới
kimduc82

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Ngày mai trời lại sáng
Điểm : 52304

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất chợt em đã yêu anh rồi.....   Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 5:50 pm

cũng khá giống với mình hiện giờ
tpe0974
Thành viên mới
Thành viên mới
tpe0974

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : don't cry
Điểm : 52284

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/100
Hài hước:
Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Left_bar_bleue100/100Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Empty_bar_bleue  (100/100)
Nội tâm:
Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Left_bar_bleue1/100Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Empty_bar_bleue  (1/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất chợt em đã yêu anh rồi.....   Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Icon_minitimeMon Dec 28, 2009 12:54 am

hehe...ju va hãy ju..sốg vì ty e nhá(ý wen^^bạn nhá:D:D)hehe
nhok_iuanhthui!
Thành viên mới
Thành viên mới
nhok_iuanhthui!

Nữ
Châm ngôn sống : hay de ngay mi hanh phuc hon ngay hom wa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52544

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất chợt em đã yêu anh rồi.....   Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Icon_minitimeSat Jan 02, 2010 8:24 pm

tâm trạng của pạn cũng jống mình àh! thật trùng hợp nhỉ??? vậy pạn nghĩ mình có nên cố gắng nữa hay không?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Bất chợt em đã yêu anh rồi.....   Bất chợt em đã yêu anh rồi..... Icon_minitime

Bất chợt em đã yêu anh rồi.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang