Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

GỬI NGƯỜI TÔI YÊU

Go down 
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
GỬI NGƯỜI TÔI YÊU Left_bar_bleue1000/10GỬI NGƯỜI TÔI YÊU Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
GỬI NGƯỜI TÔI YÊU Left_bar_bleue7/10GỬI NGƯỜI TÔI YÊU Empty_bar_bleue  (7/10)

GỬI NGƯỜI TÔI YÊU Empty
Bài gửiTiêu đề: GỬI NGƯỜI TÔI YÊU   GỬI NGƯỜI TÔI YÊU Icon_minitimeThu Dec 24, 2009 3:53 pm

"ANH ƠI!GIỜ NÀY ANH Ở ĐÂU,CÓ NGHE TRONG GIÓ TIENG EM GỌI THẦM"anh vẫn khỏe chứ?em rất lo cho anh đó,tuy biết rắng điều này không thể được."uhm'thees là kết thúc thật rồi?anh và em đã chấm dứt thiệt rồi.em có thể xem đây là 1 giấc mơ không?1 giấc mơ quá thiện thực!đau khổ qua sanh à,nhưng dù đau em vẫn chịu mà thôi,mấy hôm truocs anh đã ra đi khỏi cuộc sống của em,để đi theo người,người mà anh cảm thấy có thể thay thế em trong trái tim anh,có ai muốn sớt chia tinh yêu đâu anh,cũng tại vì chúng ta có duyên mà không nợ nhau,chuyện gì đến cuối cùng cũng sẽ đến,thì thôi em xin chúc anh bên người sẽ mang hạnh phúc ấm êm cho anh,đừng lo tới em mà mất đi tương lai tốt đẹp của người,có gì đâu từ đây đôi ta chỉ hai lối,đường của anh ,anh cứ bước đi và hãy xem nhưng hai chúng ta chưa hề gặp ,nếu có lỡ mai mốt này có gặp thì 1-2 câu quan tâm tới nhau rồi đi thôi ,đưng để trái tim ngậm ngùi và hãy quên em đi anh ơi!hãy xem như 1 giấc mơ vì chúng ta đến với nhau quá bất ngờ,những gì anh nói với em ,em sẽ coi như lời nói của kẻ mộng du mà thôi.......thời gian mà ddingj mệnh dành cho hai chúng ta đến với nhau đã hết,anh hãy đi đừng lưu luyến gì!chuyện tình đôi ta em sẽ gói chọn vào hai tiếng"kỉ niệm"nhưng cũng có đôi lúc em sẽ nghĩ đến,mùa đông năm nay đã có 1 người làm trái tim em đau khổ.em sẽ xem những ngày qua chúng ta chỉ sống trong mơ,1 thế giới,1 t/g không có thực.những mối tình đến rồi lại đi.Em cũng không trách anh đâu,mỗi người đều có sự lưa chọn riêng của mình,dù sao em cũng cám ơi anh đã cho em những ngày hạnh phúc. giờ đây khi viết những dòng này thì anh chỉ là quá khứ của em mà thôi,với em ,anh chỉ là mối tình cay đắng,minh chứng cho một thời non trẻ.em cầu chúc cho anh hạnh phúc bên nguoeif anh chọn,nhưng anh đừng đối sự với họ như như từng đối với em.MỐI TÌNH CỦA EM!!!!!!!!!!.

GỬI NGƯỜI TÔI YÊU
Trang 1 trong tổng số 1 trang