Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Em Làm Đúng Phải Không anh????

Go down 
Tác giảThông điệp
pesu_jna
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
pesu_jna

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : yêu là cho chứ không nhận cho riêng mình
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52599

Em Làm Đúng Phải Không anh???? Empty
Bài gửiTiêu đề: Em Làm Đúng Phải Không anh????   Em Làm Đúng Phải Không anh???? Icon_minitimeWed Dec 30, 2009 9:38 pm

Tại sao em yêu một người mà không dám nói là em đã yêu anh rồi đến khi em đã nói được rồi thì em lại từ bỏ một cách nhanh chóng. Em từ bỏ không phải vì em không còn yêu anh nữa mà là vì em không thể yêu anh được nữa. Tình yêu thật không đơn giản, em yêu anh mà anh không yêu em và rồi bạn thân của em lại yêu anh. Làm sao đây anh chẳng lẽ em lại tiếp tục theo đuổi tình yêu của em mà không hiểu cảm giác của bạn thân. Em không thể làm được tình yêu đối với em thật sự quan trọng nhưng tình bạn của em cũng quan trọng không kém. Em đã suy nghĩ rất nhiều và cũng đã khóc rất nhiều khi quyết định nói với anh là em đã từ bỏ anh rồi. Cố gắng nhiều khi cười vui khi thấy anh cùng bạn thân vui vẻ. Anh nói với em là anh không yêu bạn thân của em cũng như em nhưng em vẫn hơi buồn khi bạn thân quan tâm đén anh. Bạn thân không dám nói tình cảm thật của mình đói với anh cho em biết nhưng em hiểu và em thà chịu đau một mình chứ không muốn đẻ bạn thân buồn. Từ trước đến giờ em giấu tình cảm của em rất là tốt không ai hiểu em rất yêu anh em chỉ dám tâm sự với anh trai thôi. Anh trai của em chỉ có thể ngồi nghe em tâm sự chứ cũng không giúp gì được cho em và cũng không cho em lời khuyên gì. Sao lại là em phải từ bỏ vì em nghĩ nếu anh không yêu em, em cố găng dành lấy tình cảm của anh với bạn thân cũng chẳng được gì mà ngược lại lam tình bạn sức mẻ tình cảm giữa 3 đứa mình không tốt. Khi anh biết lúc em từ bỏ anh em đã khóc rất nhiều thì anh đã xin lỗi em,xin lỗi thì cũng đâu có ích gì đâu chỉ lam tim em đau thêm thôi. Đành vật từ nay em sẽ giữ tình cảm em dành cho anh để một mình em biết thôi anh nhé! Và em cũng chỉ muốn mình em đau thôi. Cảm ơn anh vì cho em biết thế nào là yêu một người thật lòng.Cảm ơn anh.

Em Làm Đúng Phải Không anh????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chỉ cần mình đừng thôi hi vọng phải không anh!
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» Anh vẫn là người em không yêu, đúng không em!?!
» Đừng ... Bắt Con Phải Khóc ....