Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nguoi Dan Ong Ma Toi Luon Ton Trong

Go down 
Tác giảThông điệp
bedung033
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
bedung033

Nữ
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 55805

Nguoi Dan Ong Ma Toi Luon Ton Trong Empty
Bài gửiTiêu đề: Nguoi Dan Ong Ma Toi Luon Ton Trong   Nguoi Dan Ong Ma Toi Luon Ton Trong Icon_minitimeMon Jan 04, 2010 6:47 pm

Co dung the ko ?1 nguoi dan ong ma luc nao cung lam cho toi suy nghi , den phat khoc , den noi phai chan nan cuoc song nay , cuoc doi nay , co y nghia gi dau de em lam the ha anh ?anh co biet ko anh ?nhug luc nghe nguoi ta noi ve anh , em dau don lam , nhug em chi biet cuoi , chu ko le bay gio em chui lai nguoi ta , chui nguoi ta tai sao lai noi ve anh nhu the , nguoi ta se nghi em la con nguoi the nao ??vi nguoi ta chi muon an ui em , dung quan tam den anh nhu the nua ?anh ko nhu em nghi dau ?uhm , co dung the ko ha anh ?co phai nhu nguoi ta noi ko ?1 cau nguoi ta noi , 1 loi le chan thanh cua nguoi ta , toi dieu ko quan tam , ko tin tuong , luc nao cung quan tam den anh , luon ug ho anh tren con duog su nghiep , vay ma , nguoi ta lai suy nghi ve anh nhu the !!!!cung co the nguoi ta noi dung !!!!Nhug em ko tin dau ?vi em ko muon ai noi ve anh , 1 lan nghe la 1 lan le em tuon roi , cung giong nhu 1 lan buoc ra di de em co quen anh , la 1 lan long em dau don trong tuyet vong , nhieu luc cu tu an ui chinh ban than minh , the ma co dc gi dau ha anh ?Cung giong nhu anh di , nguoi ta cung noi la anh da di rui , ko 1 loi noi nao ca ?the ma sao ?em cung da khoc vi anh moi dem , lo lang , quan tam den anh , DT ,NT , anh co tra loi ko ?cuoi cung thi chi nhan duoc tu anh 1 cau ?Vi Anh Ko Muon Nghe , Vay Dc Chua , anh co biet ko ?vi anh noi nhu the ma toi da cam thay rat dau kho ?truoc khi anh noi ra anh co suy nghi den noi dau cua nguoi khac ko ha?vi cau nay ma toi da dap nat chiec dt ma toi yeu quy nhat do chinh nguoi than cua toi tang nhan ngay sn cua toi , anh co biet ko?vi anh ma toi da lam hat tat ca ?

Loi noi cuoi cung em muon noi voi anh doa la su nghiep tuog lai van con nam o phia truoc , toi mog rang anh hay suy nghi that ky truoc khi dua ra quyet dinh !!!!Toi se ko quan tam den nhug loi cua ban be anh , hay anh trai anh noi ve anh !!!vi toi luc nao cug tin tuog anh , luc nao cug ung ho anh !!!nhug chi trog su nghiep ma thui , con nhug chuyen khac , toi se ko ug ho dau !chu dung co ho 1 chut la bo viec nua nhe , co len nao ????du bay gio em va anh ko con la gi cua nhau nua , nhung trong toi anh la nguoi ma toi ton trong nhat !!!anh trai , co len nhe

Nguoi Dan Ong Ma Toi Luon Ton Trong
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Khi không còn của nhau nữa, Hướng mong và chúc Trang hạnh phúc và luôn luôn vui vẻ bên người Trang thương yêu!!!
» em luôn ở trong tâm trí anh
» ANH LUÔN CÓ EM TRONG TIM!
» với anh em luôn là "người thân"..
» Luôn là thế giới của một người...