Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

khó khăn..................

Go down 
Tác giảThông điệp
nguyetnhimk45b
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyetnhimk45b

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cái gì không phải của mình dù níu kéo cũng không được , những gì là của mình dù không muốn nó vãn đến
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 52100

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
khó khăn.................. Left_bar_bleue10/10khó khăn.................. Empty_bar_bleue  (10/10)
Nội tâm:
khó khăn.................. Left_bar_bleue10/10khó khăn.................. Empty_bar_bleue  (10/10)

khó khăn.................. Empty
Bài gửiTiêu đề: khó khăn..................   khó khăn.................. Icon_minitimeSun Jan 10, 2010 11:49 pm

Phải , quá khó khăn khi phải bước qua nỗi đau này một mình . Em tìm quên anh trong đớn đau và 1 tình yêu lớn . Đôi lúc con tim như quặn thắt , như ngạt thở . Đôi lúc cũng bình yên và trống rỗng . Nhưng em thấy tim mình đau nhiêù hơn . Em không nói cho ai biết , không tâm sự với ai . Đến blog cũng không dám viết những đau đớn này , em sợ , anh đọc được , em sợ anh sẽ lại quay lại , và níu kéo với những yêu thương... Em biết , và em tin , 2 đứa mình yêu nhau thật lòng mà . Nhưng chẳng có lối thoát nào cho tình yêu này , nếu kéo dài , thì chỉ làm 2 đứa mình thêm mệt mỏi và đớn đau ... Em quyết tâm chia tay anh, với em , có khi từ bỏ sẽ dễ dàng hơn bị từ bỏ . Và chắc anh sẽ nhẹ nhàng hơn khi không phải lựa chọn .
Chọn từ bỏ , tự buông tay để tìm sự giải thoát , không dễ dàng chút nào , anh ah. Nhớ mong và yêu thương vẫn cứ đong đầy. Làm sao em bắt mình quên ? Anh chắc giờ cũng đang đau khổ lắm . Em biết mà , nhưng nỗi dằn vặt , chắc anh đang dành cho em . Chắc anh đang trách em nhiều lắm ... Em muốn giải thích , muốn anh hiêủ , nhưng thôi... Kệ , cứ để anh trách em như vậy , sẽ dễ dàng để mình từ bỏ nhau hơn...
Đau , chưa bao gìơ em thấy đớn đau như vậy . Muốn khóc ngất lên nhưng không thể . Em không cho ai biết là em đang đau . Cũng chẳng cho ai biết là em đang phải cố gắng vựơt qua thế nào . Em muốn làm chiện này 1 mình . Em muốn mình là 1 người bản lĩnh . Đôi khi vẫn ngong ngóng 1 tin nhắn , đôi khi vẫn hỏi giờ anh đang làm j nhỉ? đôi khi cầm điện thoại lên vẫn múôn gọi cho anh để nghe giọng anh nói ... đôi khi vẫn trông chờ anh níu kéo , trông chờ anh dành chút quan tâm ... nhưng để làm j nhỉ? Những điều đó sẽ làm em nhụt chí mất ... Em , thật sự luôn luôn yếu đuối trong tình yêu anh .
Buồn , nhưng vẫn cứ tỏ ra mình đang vui , em dối lòng mình , chưa bao giờ em làm vậy. Có lẽ là đang dối lòng , mà em cảm thấy khó khăn hơn nhìu . Ôii , cuộc đời này , sao bắt em phải làm một cái việc khó khăn đến như vậy chứ . Em không chịu nổi mất...

khó khăn..................
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Thông báo khẩn !!! khẩn cấp lắm pà kon ơi....
» Khẩn cấp...
» khẩn cấp tina
» giúp em với ...khẩn cấp
» giúp em [khẩn cấp]