Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

LỜI CUỐI CHO EM!

Go down 
Tác giảThông điệp
connhangheolangthang
Thành viên mới
Thành viên mới
connhangheolangthang

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : tốt với người và người tốt lại!!!!!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51853

LỜI CUỐI CHO EM! Empty
Bài gửiTiêu đề: LỜI CUỐI CHO EM!   LỜI CUỐI CHO EM! Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 12:34 pm

CHUỘT NHẮT ƠI!

Xin hãy cho anh được mãi gội tên em như thế. Được mãi gọi em với cái vẻ thân thương như thủa nào. Đó là tên mà trước đây anh vẫn thường gọi người con gái thân thương của anh nhất. Và cho đến hôm nay dù cho em không còn bên anh nữa thì anh cũng xin được nguyện giữ mái cái tên ấy. Chuột nhắt cảu anh ạ !!!!!!!

Đêm nay khi phía ngoài không gian bao la của bầu trời kia đang lách tách nhưng tiếng mưa rơi thì trong căn phòng trống trải đầy cô đơn này cũng đang có một người bị những hạt mưa ấy xoáy sâu vào những ký ức của anh. VÀ nó đã đưa anh về với những kỷ niệm thủa nào.

Cho đến hôm nay gần 7 năm anh và em bên nhau với anh đó không phải là khoảng thời gian ngắn nhưng nó cũng không phải là quá dài cho cuộc tình của đôi mình phải không em!!!!!!!Thời gian ơi có thấu hiểu gùm cho tôi.......Anh đau khổ khi phải nhìn em rời xa anh, trái tim của anh như vỡ vụn ra từng mảnh nhỏ, và như có một ai đó dã bóp nát nó rồi. Anh cố lấy nụ cười để che lấp đi những lỗi buồn và tâm can trong lòng mình. Nhưng có lẽ điều đó không sao có thể che lấp được những lỗi nhớ của anh về em. Những lỗi đau và những giọt nước mắt mà anh vẫn thường khóc thầm trong đêm khi lòng anh phải nhớ em quá nhiều. Căn phòng trống trải của anh giờ tràn ngập một lỗi buồn vô vọng kể từ ngày em rời xa anh.............

Anh nhớ những năm tháng học trò thật ngây thơ và trong sáng biết bao nhiêu. Ngày hai buổi cắp sách tới trường nào đâu có nghĩ tới tình yêu.......vậy mà.......Ngày đó em còn là một cô bé tinh nghịch và vẫn hồn nhiên lô đùa cũng với luc bạn trong lớp. Em vốn là một cô bé lăng động và luôn nở nụ cười trên môi. Còn anh thì lại hoàn toàn ngược lại. Một cậu bé ít lưòi và thích ngồi trầm ngâm suy nghĩ một mình. Vậy mà chảng hiểu sao ngày đó mình lại có tình cảm với nhau được em nhỉ ? Em còn nhớ dịp viết báo tường cho lớp không? Đó là lần chuẩn bị đến ngày Nhà Giáo Việt Nam 20/11 của lớp mình, có là năm mà mình học lớp 11 đúng không em. Ngày đó anh vẫn thường nói dối mẹ rằng anh đi học thêm nhưng thực ra là chốn đi làm báo tường cùng với em. Và anh cũn biết em cũng thế phải không em? Nghĩ lại ngày đó thật thú vị biết bao nhiêu......Và cho đến bây gìơ anh vẫn không hiểu rằng tại sao ngày trước mình lại nói dối mẹ như thế. Và anh cũng biềt viết báo tường ngày ấy không phải là nguyên nhân chính đâu em! Và cũng từ dịp viết báo đó mà tình cảm mình dnàh cho nhau ngày càng nhiều hơn phải không em? Và cũng kể từ đó khi báo tường của lớp hoàn thành thì cũng là lúc mà mối tình của mình cũng đã chính thức khởi sắc hơn từ ngày 20/ 11 năm đó.

Từ ngày yêu em anh đến lớp chăm chỉ và sớm hơn rất nhiều, và gần như kể từ đó anh vẫn thường là người đến sớm nhất lớp. Dường như em hiểu ý anh lên em cũng đã đến lớp sớm như thế. Nhiều khi anh đến lớp rất sớm mà cũng đã thấy em ngồi ở chỗ của mình rồi. Vậy là anh mon men đến và ngồi cạnh bên em. Cả hai cũng nói những câu chuyện ở tận đẩu tận đâu mà vẫn thấy vui. Thời gian trôi qua những buổi học mà anh và em cùng đến lớp sớm như thế nó diễn ra thường xuyên và ngày càng làm cho anh và em hiểu nhau nhiều hơn. Và tình cảm ngày càng khăng khít hơn!!!!!!!Phải không em??????? phải không em???????

Em còn nhớ không? Nụ hôn nào anh đã hôn chộm em trong giờ tan học? Khi lớp mình vừa tan em đang mải miết dọn những cuốn vở của mình trên bàn thì anh đã chạy đến và hôn chôm em một cái thật nhanh vào má bên phải ấy! Vừa hôn em được một cái thì anh đã nhanh nhảu cắp chiếc cặp cói mà chạy mất hút. hj...Lúc đó chân anh vừa chạy mà miệng cứ toét ra cười vì sung sướng. Đó là lần đầu tiên anh giám hôn một người con gái. Em có biết được rằng cảm giác của anh lúc đó sung sướng thế nào không? Không biết cảm giác của em khi đó thế nào nhưng với anh nó thật tuyệt vời mà anh không sao diễn tả nổi. Cho đến ngày hôm nay nhiều lúc anh ngồi nghĩ lại mà anh vẫn cười thầm mà cảm nhận cái vị lồng của nụ hôn đầu lúc bấy giờ. Và đêm nay khi anh ngồi nghĩ về những kỷ niệm tuyệt vời đó mà lòng lại bỗng trở lên đai nhói. Vì lúc này anh chọt nhận ra em đâu còn bên anh nữa. Và cũng không biết vìi lý do gì mà em đã quên đi những kỷ niêm ấy rồi em quên anh. Em đã đến một miền đất mới.......Đó là một lỗi đau lớn trong trái tim anh mà không biết cho đến bao giờ anh mới hàn gắn được.

LỜI CUỐI CHO EM!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!
» Buc thu cuoi gui cho anh
» Hãy mỉm cười bạn nhé