Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi *(?)(?)!!!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi  *(?)(?)!!!!!!! Left_bar_bleue1/100Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi  *(?)(?)!!!!!!! Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi  *(?)(?)!!!!!!! Left_bar_bleue0/1000Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi  *(?)(?)!!!!!!! Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi  *(?)(?)!!!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi *(?)(?)!!!!!!!   Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi  *(?)(?)!!!!!!! Icon_minitimeSun Jan 17, 2010 8:44 pm

ngày hôm nay cũng như bao ngày trứơc,đêm nay cũng như bao đêm trước tôi buồn . bây giờ màn đêm phủ kín nơi tôi đang ở và nỗi buồn lại trở về trongtrái tim tôi.như thế tôi sẽ không vui,không vui có lẽ đơn giản vì tôi không thể cười nổi,có lẽ vì tôi buồn về 1,2,3 điều gì đó.chắc cũng đơn giản vì tôi không thể quên. Hôm nay tôi lại nhớ đến một kỷ niệm.cũng vào ngày nay 2 năm về trước tôi đã viết những gì vào nhật ký "tôi và em" tôi đã quên nhưng có lẽ em đâu còn nhớ .những năm tháng ấy sao mà vui và hạnh phúc đến thế.nhưng bây gjờ đây nó đã quá xa tầm tay ôi với mất rồi.đã quá xa rồi phải không em ! những dòng chữ này liệu tôi có xoá nó đi không hay lên giữ lại để một lúc nào đó lục ra rồi đọc và đắm đuối để lại nghĩ vẩn vơ về một thứ đã xa không còn là của tôi không còn được sở hữu nó như một món đồ vô giá nó quan trọng với tôi hơn tất thảy những gì trên cái thế giới rộng lớn này.thật buồn cười lắm nhưng chỉ đơn giản vì tôi không thể quên. em đã ra đi vào chính ngày mà tôi cứ ngỡ mình hạnh phúc nhất,nhưng một con người lại bị hai con người lừa dối.để rồi trái tim vỡ tan trong tiếng nấc của một kẻ thất bại trên đường tình .sao người đó không là ai khác mà lại là bạn thân tôi hả em .không biết liệu cả ba con người ấy có vui không,có hạnh phúc không và còn cả một mớ bòng bong soay quanh một con ngưòi sao mà rắc rối thế,sao không đơn giản hơn khi mình quyết định làm những gì trứoc đó.như thế sẽ không làm cho bao nhiêu con ngưòikhác xung quanh sẽ không phải buồn vì 1,2,3 con người.có lẽ từ trước tới giờ tôi đã nghĩ mọi chuyện quá đơn giản chẳng hay tại tôi chưa đủ lớn để nhận thức và hiểu được hết sự rối ren của cuộc sống này để rồi tự mình làm khổ mình đến vậy.như thế tôi sẽ vui chăng,sẽ hạnh phúc như lời em nói.có lẽ vậy?. bình minh trong tôi bây giờ không còn là ánh sáng soi rọi cho bước chân tôi đi nữa mà là bình minh của một màn đêm mà chỉ có trong tiểu thuyết hoặc chuyện cổ tích mới có vậy mà trong cái thế kỷ 21 này "bình minh đêm" ấy lại đang chiếm ngự trái tim tôi.liệu bây giờ còn có ai dịch chuyển nó đi hộ tôi không nó làm tôi đau quá và cô đơn nữa. sao bây gờ tôi lại mong được trở về ngày xưa quá,trở về cái tôi như ngày nào.ngày mà game la niềm vui lớn nhất.nhưng nó đâu ,ất rồi trả lại cho tôi. Vì sao Vì sao em yêu ơi !! lại làm trái tim tôi đau như thế. tại sa0 em lại lừa dối tôi lâu như thế, sa0 em biết rằng tình cảm em dành cho tôi không còn từ lâu vậy mà em chẳng nói với tôi sớm hơn như thế tôi sẽ không đau như bây giờ.em đâu có biết rằng những lời nói ấy,nhung suy nghĩ để rồi lựa chọn ấy,và......tiếng yêu nghẹn ngào ấy là nhát dao trí mạng đâm thẳng vào trái tim tôi,tình yêu tôi dành về em bấy lâu nay theo đó tuôn trào.em yêu ơi !! Thật sự tôi muốn giữ nó lại lắm nhưng tôi hiểu rằng muộn mất rồi phải không em , bàn tay tôi không thể đưa ra để với được nó nữa.Chiếc bình ấy đã vỡ mất rồi bây giờ muốn gắn nó lại liệu nó có còn lành lặn được như trước nữa không hả người, người nói đi.Tại sao tại sao chứ người lại không tin ở nơi trái tim tôi.người nói rằng ở đó người buồn lắm ư,cô đơn lắm ư, người nghĩ rằng ở cái TP hoa phượng đỏ đông vui và náo nhiệt những người và người này tôi đang vui lắm hạnh phúc lắm lên người trả thù tôi như thế sao? tình yêu là cá thứ gì chứ tại sao người lại vùi dập nó chẳng muốn nó vui,chẳng muốn nó hạnh phúc.phải chăng lhi con người ta mất đi một thứ gì đó thì mới là lúc ta nhận ra rằng nó thật sự quan trọng đến mức nào,và khi nhận ra đựoc điều đó cũng là lúc nó không còn là của riêng mình ta nữa.phải không em!!! Ước mơ là bàn đạp đẻ cho mọi con người ta phấn đấu mà hạnh phúc là thành công giúp con người hoàn thiện hơn.vậy khi ước mơ không còn, hạnh phúc đã mất thì có phải không em tôi chẳng còn gì để phấn đấu thì cuộc sống ngoài kia còn gì tươi đẹp nữa . Tại sa0 em lại viết ra một kịch bản mà diễn viên chính là tôi và gia đình tôi là phụ sẽ thành công hơn nếu ôi không như thế này phải không em!sao em chẳng nói toẹt ra rằng em không còn yêu muốn yêu tôi nữa như thế chúng ta chia tay nhau sẽ khác sẽ chẳng phải như bây giờ đâu!! nứoc mắt tôi ràn rụa,trái tim tôi đau vì một người con gái như thế phải chăng tôi đã gục ngã và yếu đuối hả em.nếu tôi ngã thì bàn tay ai sẽ đờ tôi dậy,tự đúng lên ư,không, cú ngã đó bất ngờ quá và đau nữa tôi không thể đứng lên ngay được người ơi. thời gian ư liệu nó có xoá nhoà được tất cả như em và bao người đã nói không mà sao cũng lâu rồi mà tôi không thể quên được thế này,càng quên càng nhớ,càng không muốn nghĩ tới thì nó cứ soay quanh con người tôi.em đã ra đi rồi mà sao trái tim tôi cứ nhớ,suy ngĩ tôi không dừng nước mắt tôi mãi chảy.vì sao vì sao vậy?.phải chăng có những kỷ niệm sẽ mãi không thể xoá nhoà.vậy xin giữ mãi hình bóng ấy,tình yêu ấy,và cả nụ hôn ấy nữa trong ngăn nhỏ trái tim tôi.sẽ là như thế nhé ! ngày xưa em đã nói yêu em dến tết bây giờ đã sắp đén tết thứ 2 rồi , và cũng là lúc em tìm được tình yêu mới rồi . ừh em đi đi nhé! Mong em mãi hạnh phúc như những gì em đã hứa với tôi!. Bây giờ đây em đang sống yên vui bên một người khác.liệu những lúc giật mình em có nhớ đến tôi không,có nhớ đén những kỷ niệm của 2 đúa mình không,liệu thấy tôi đau em có còn khóc vì tôi không? còn những lúc tình cờ gặp nhau trên đường phố nữa liệu em có muốn quay sang chào tôi không.tôi không biết nữa.trái tim tôi giờ đây đang nghĩ về một thứ gì đó đã xa làm tôi đau lắm , tôi khờ quá phải không! thật buồn cười, cười ra nước mắt. nhưng thôi phải không em, lưu luyến làm gì nữa khi 1 c0n người đã không muốn là của một người,đã muốn 2 trái tim đi về 2 hướng. em mốn tìm 1 niềm vui mới một tình yêu vẹn toàn hơn , trái tim em không còn muốn khắc tên của tôi nữa vậy thì em cứ xoá nhoà hết đi em nhé.tôi sẽ không trách em nữa đâu và còn vui hơn nữa khi em tìm được bờ vai vững vàng thực sự cho đời mình !" yêu là mong người mình yêu đựơc hạnh phúc" mà.lên tôi sẽ làm như thế nhé.ừh em nói đúng trong tình yêu lên có một người nhường nhịn người kia, tôi không biết tôi đang nhường nhịn em hay em đang nhường nhịn tôi đây! hình như có lẽ là em vì em nói mà.phải vậy không em !em hiểu không ở ngoài này tôi đựơc học nhiều thứ lắm,anh tôi nói đúng trong cuộc sống đôi khi cũng phải ích kỷ 1 chút để giữ được hp của riêng mình, vô tình một chút và tính toán môt chút thì trên đường đời mình sẽ đỡ vấp ngã hơn ! em cũng vậy nhé!!.cũng cảm ơn em nhiều lắm,em đã cho tôi hiểu được như thế nào để biết được sự thay đổi của một con người như thế tôi sẽ không đau hơn,không buồn hơn như bây giờ nữa.cảm ơn em!!! Còn tôi mơ ước về 1 ngôi nhà va những đứa trẻ vui cười không còn nữa.vây xin gửi lại phía sau nhé. 1 năm, 2 năm hay 3,4,5 năm tôi không biết nữa vì bây giờ tôi không thể nào đâu vì trái tim tôi bây giờ không còn cảm nhận được hạnh phúc, không còn cảm nhận được cái mà con người tôn thờ là " yêu và được yêu " nữa.và cũng xin gửi lại phía sau những kỷ niệm về mối tình đầu tôi nhớ tôi yêu !! nếu có kiếp sau thật thì tôi vẫn nguyện yêu em trọn đời nhé !! chúc em một năm mới tràn đầy niềm vui, mãi hạnh phúc, thành công và may mắn em nhé!!! !!-nhớ_mãi_em-!! http://WWW.binhminhdem.blogspot.com
http://http:binhminhdem.blogspot.com

Bức Thư..(Buồn) ...Không gửi *(?)(?)!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phố Buồn Không Em
» Nỗi buồn không tên!
» Buồn không anh!?!
» NỖI BUỒN KHÔNG TÊN
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI