Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
nhoc_kute
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoc_kute

Tâm trạng : cheerful
Nam
Châm ngôn sống : song the na`o dung de? hoi han la dc........
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 52501

1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: 1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em   1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em Icon_minitimeMon Jan 18, 2010 11:08 am

Đã wa' lâu rùi trái tim anh ko còn cảm thấy niềm vui nữa, trái tim anh đã tan nát tư ngày em ko muốn gặp anh nữa. Anh đã cố vô cảm khi nhìn thấy em, nhưng sao trái tim anh đau wa'.......
Một tấm gương vỡ dù có gắn lành lại thì vẫn còn vết rạn. trái tim anh tan vỡ có thể lấy gì để hàn gắn đuơ ko??. Mọi người thường nói liều thuốc hàn gắn trái tim tốt nhất đó chính là thời gian. Nhưng dù có thể hàn gắn đi nữa mỗi khi nhìn thấy em sao anh đau wa'. Vết thương đang rỏ máu, mọi nỗi đau của thời gian mà anh cố kìm nén như bộc phát ra, vỡ oà. Anh muốn quên em mà sao khó wa.........
Lần đầu tiên trong đời anh hiểu cảm giác quên 1 người khó như thế nào:" bạn có thể chỉ mất 1s để yêu 1 người nhưng lại mất cả đời để quên người đó". Anh làm sao có thể quên em đây. Anh nhớ em nhiều lắm.........
Mặc dù biết em có người yêu nhưng sao anh vẫn cứ hi vọng chỉ cần 1% hi vọng em dành cho anh cũng quá đủ để anh chờ em.
Anh yêu em va chấp nhận tất cả kể cả chuyện em thích 1 người nào đó mà không phải là anh! Nếu em không thể quên được người đó cũng không sao,anh không bắt buộc em phải thích anh. Nhưng anh chỉ mong em đưng quên đièu này:'' bên cạnh em luôn có 1 người chờ đơi em là anh.''
chờ đợi em mãi mãi............................!
kute
Thành viên mới
Thành viên mới
kute

Tâm trạng : aggressive.gif
Nam
Châm ngôn sống : aaaaaaa
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 52074

Bài gửiTiêu đề: Re: 1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em   1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em Icon_minitimeSat Jan 23, 2010 5:08 pm

huhuhuuhuhuhuhuhh
huudat
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
huudat

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Tôi không tin vào số phận , Âu cũng là số phận
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52314

Bài gửiTiêu đề: Re: 1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em   1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em Icon_minitimeSat Jan 30, 2010 2:24 am

rat giong tam trang cua minh gio nay ! hizxxx
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em   1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em Icon_minitime

1% cơ hội anh vẫn sẽ yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang