Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

vi ai đó chỉ là giấc mơ

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
vi ai đó chỉ là giấc mơ Left_bar_bleue1000/10vi ai đó chỉ là giấc mơ Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
vi ai đó chỉ là giấc mơ Left_bar_bleue7/10vi ai đó chỉ là giấc mơ Empty_bar_bleue  (7/10)

vi ai đó chỉ là giấc mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: vi ai đó chỉ là giấc mơ   vi ai đó chỉ là giấc mơ Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 1:02 pm

Nói gì đi chăng nữa cũng cám ơi anh đã cho em những ngày hạnh phúc,tuy ngắn ngũi nhwung nó đã khơi dậy sự ham muốn thèm thuồn của 1 người con gái cần một sự yêu thương,chăm sóc và cần mộtnguwoif ở bên cạnh khi buồn,cần một người hiểu và tâm sự mà bất lâu nay em cố gắng không nghĩ đến,che dấu nó dưới một lớp bọc kiên cường,mạnh mẽ,hồn nhiên,vui tươi mang một chút bất cần đời tongue .Em đã sống thu mình khép kính trong lâu đài buồn bã u ám,cánh cửa trái tim em đã không hề hé mở chu dù có rất nhiềungười đến ngõ cửa sau một cuộc tình đầu mà em đã dành trọn trái tim,linh hồn chongười đó nhưng đổi lại sau 3 năm hạnh phúc là cả cuộc đời đau khổ của em.
Cho đến khi gặp anh, em đã bị cuối hút bở tính cách kiên cường,lối sống giản dị,tự lập,không lời hoa văn mỹ của những kẻ giăng lưới bãy tình nhưng em có biết đâu đó cũng chỉ là một thủ đoạn lừa dối,giăng bãy để lươi dối tình em.em đã iu anh lúc nào không hay biết,iu trong sự hạnh phúc ngập tràn,em tưởng mình đã tìm được một nữa còn lại của mình và đã thầm cám ơn ông trời đã rất công bằng với em,em không thể diễn tả nổi sự vui sướng hạnh phúc khi có anh,khi nghe anh hát,khi nghe anh nói những lời nói âu yếm ngọt ngào :x khi iu anh em trở nên vui vẻ,nụ cười luôn nở trên môi,mọi vật em nhìn thấy đều đẹp và có sức sống.em thường nghì nếu đây chỉ là giấc mơ thì hãy cho em ngủ mãi mãi,đừng thức dậy làm gì,nhưng sự thật vậy là sự thật,mơ chỉ là mơ mà thôi mà giấc mơ thì cũng phải có lúc tỉnh dậy.khi tỉnh dậy em mới biết mọi thứ anh làm,anh nói chỉ là ảo ảnh,dối gian mà thôi.em nên trách ai đây?trách mình quá dại khờ?quá yếu đuối trước sức mạnh của tình yêu anh dành cho em hay sao?em không khóc mà lại cười,một nụ cười khinh bỉ cho kẻ đã gạt tình em.lừa dối một tình yêu chân thành này.
Vì em biết nước mắt không thể xóa đí vết đau,không thể giải quyết được vấn đề gì.Sau đêm nay em lại trở về với biệt hiệu"'nữ hoàng buồn bã+băng giá''mà bạn bè đã phong cho em,trở về với cuộc sống trước kia nhưng không có gí xảy ra cả,em vẫn là em.em sẽ xem đây nhưng một giấc mộng đẹp,khi tỉnh dậy một chuyện sẽ không còn nữa,vì anh chỉ là giấc mơ thôi.
Giấc mộng đẹp tôi đây chợt bừng tỉnh
Hóa ra là ảo mộng của mình tôi
Tôi cứ tưởng mình tìm được hạnh phúc
Nhưng đó là khởi điểm của niềm đau

P/S:chúng mình vẫn là bạn chứ anh?em muốn anh vẫn làngười bạn của em và mãi mãi.vì trong tình yêu không có ai đúng ai sai cả.em muốn trở lại thuở ban đầu mình mới quen,em thích như vậy hơn cheers
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
vi ai đó chỉ là giấc mơ Left_bar_bleue8/10vi ai đó chỉ là giấc mơ Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
vi ai đó chỉ là giấc mơ Left_bar_bleue7/10vi ai đó chỉ là giấc mơ Empty_bar_bleue  (7/10)

vi ai đó chỉ là giấc mơ Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: vi ai đó chỉ là giấc mơ   vi ai đó chỉ là giấc mơ Icon_minitimeWed Jan 20, 2010 1:20 pm

Đọc bài của chị thấy buồn ghê! Chia buồn cùng chị.
Mà chị TiNa này, nếu vì một sự lừa dối nào đó không đáng để ta đau khổ thì chị đừng buồn nữa nhé! Mọi việc rất công bằng chị à. Những gì đã không là của mình thì không là của mình và nửa của chị còn đâu đó. Không phải ở nơi xa xôi mà đâu đó rất gần , có điều chưa nhận ra thôi. Chúc chị may mắn và hạnh phúc khi tìm nửa của mình chị nhé lol!

vi ai đó chỉ là giấc mơ
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giac mo???
» gửi giấc mơ đã đi qua!!!
» Tất cả chỉ là giấc mơ !!!
» Một giấc mơ có thật
» cảm giác...