Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Co ai giúp tôi với?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
mua_2010
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : NOTHING LAST FOREVER
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51986

Co ai giúp tôi với? Empty
Bài gửiTiêu đề: Co ai giúp tôi với?   Co ai giúp tôi với? Icon_minitimeMon Jan 25, 2010 2:00 pm

Lúc nào mình cũng cảm thấy chán nản, cảm thấy bế tắc với cuộc sống. Mình không hiểu tại sao người ta cứ phải sống tốt, sống hết mình để đi đến một cái đích cuối cùng mà ai cũng biết là gì. Mặc dù biết những suy nghĩ trên là tội lỗi nhưng mình không biết phải làm thế nào để thoát khỏi nó, để cho mình có những suy nghĩ tích cực hơn. Mình có thể khuyên bảo người khác nhưng lại không thể làm gì để tự giải thoát chính mình ra khỏi những suy nghĩ tiêu cực như vậy.
Xin mọi người hãy giúp mình với!
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54851

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Co ai giúp tôi với? Left_bar_bleue1000/10Co ai giúp tôi với? Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Co ai giúp tôi với? Left_bar_bleue7/10Co ai giúp tôi với? Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Co ai giúp tôi với?   Co ai giúp tôi với? Icon_minitimeMon Jan 25, 2010 2:04 pm

ôi sao giống mình thế.chỉ biết khuyên bảongười khác như khi mình có chuyện thì không biết phải làm sao.mà bạn có thể nói rõ hơn bạn chán nảm về việc gì? tình cảm hay chuyện khác để mọi người biết mà hiểu chứ.bế tắc về cuộc sống như là chuyện gì mới được bạn cứ nói chung chung mình không thể giúp đuoc Wink
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Co ai giúp tôi với? Left_bar_bleue0/0Co ai giúp tôi với? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Co ai giúp tôi với? Left_bar_bleue0/0Co ai giúp tôi với? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Co ai giúp tôi với?   Co ai giúp tôi với? Icon_minitimeMon Jan 25, 2010 11:02 pm

1 ng bạn của luna cũng thường hay nói với luna rằng họ lúc nào cũng thấy chán nản, tự ti với cuộc sống vì sự nghiệp của họ, nhưng họ là boy. còn bạn là girl, hay vì chuyện t/c của bạn? t/c hay sự ngiệp hay 1 điều j đó cũng vậy thôi bạn, ko j là ko thể, hãy cố gắng. 1 con người mất 1 tháng, 1 năm, 10 năm hay thâm chí cả cuộc đời để theo đuổi mơ ước, cái mà họ muốn vươn tới đó bạn. nhưng điều j cũng chỉ đạt đến mức tương đối thôi, c/s ko có j là tuyệt đối cả.bạn cứ hãy mơ ước và theo nó 1 ngày nào đó bạn đã có nó trong tay mà ko biết tự bao h đâu bạn. hì. lạc quan lên bạn nha. chúc bạn vui
littleprincess
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Ở đâu có anh, ở đó là thiên đường ...
Số lần được cám ơn : 6
Điểm : 53537

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
Co ai giúp tôi với? Left_bar_bleue5/10Co ai giúp tôi với? Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Co ai giúp tôi với? Left_bar_bleue10/10Co ai giúp tôi với? Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Co ai giúp tôi với?   Co ai giúp tôi với? Icon_minitimeTue Jan 26, 2010 11:16 am

Cuộc sống là món quà vô giá, thế nên đừng để thời gian trôi vô ích. Cuộc đời còn nhiều điều giá trị mà bạn chưa biết và ko tẻ nhạt như bạn nghĩ đâu. Thế nên bạn hãy thử khám phá đi nhé. Hãy dũng cảm đối mặt với những khó khăn của ngày hôm nay và hướng tới ngày mai.
Khi còn bé mẹ tôi hay nhắc tôi nghĩ đến những bạn có hoàn cảnh khó khăn, khi lớn tôi tiếp xúc với những người khuyết tật, tôi khâm phục nghị lực sống, vượt qua khó khăn của họ. Mỗi khi gặp khó khăn, chán nản hay tuyệt vọng, tôi luôn nghĩ rằng họ khắc phục đc thì mình cũng làm đc thôi. Bạn biết câu Anything is possible chứ?
Chúc bạn sớm tìm đc niềm vui trong cuộc sống, bạn nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Co ai giúp tôi với?   Co ai giúp tôi với? Icon_minitime

Co ai giúp tôi với?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Giúp em, gấp lắm rồi :(
» xin hay giup toi
» Ai giúp em với...........
» Các bạn...Hãy giúp tôi....!!!