Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Dành cho anh, tình yêu cuối cùng

Go down 
nhockutebaby
lanhuong
dinhnhathao1
bé_lì_90
NhokSanQuy
CHUNG_VIET_8X4
angellove_nhb
vit_con_online
King of Loves
tinhanhvanthe
maylangdu
15 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue8/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue7/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (7/10)

Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty
Bài gửiTiêu đề: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 1:56 pm

Em chưa bao giờ viết được lá thư tỏ tình nào cho riêng mình cả. Hôm nay, em sẽ viết cho anh nè.Anh!
Vào thường lệ em lại viếng chùa để thấy tâm hồn mình thanh thản lại. Và lần nào em cũng nhìn thấy anh. Một thoáng ngạc nhiên và em đã nghĩ "Con trai mà thuộc hết tất cả loại kinh tài thật đấy?". Có những lúc yên lặng để mọi người tự cầu nguyện cho mình. Không hiểu sao mắt em cay nồng? Hình như anh bất gặp nét vô tình đó nơi em. Và cũng hôm đó anh, sau khi ra về anh đến bên em và nói rằng "mình có thể mời bạn uống cafe được chứ?"

Dành cho anh, tình yêu cuối cùng 9e5aaf7d69380c3b25da659
Không hiểu sao em lại đồng ý và ngừng xe lại bên quán cafe quen thuộc mà hàng ngày em vẫn ngồi một mình. Em vẫn gọi một ly kem như thường lệ, còn anh cafe không đường. Lại một lần nữa em thấy ngạc nhiên với điều đó Anh nhoẻn miệng cười nói với em "Sở thích của mình đấy" Và anh hỏi em hình như lúc nãy bạn bị khói nhang làm cay mắt hả? Em gật đầu cười "uhm".Nhưng anh đã biết rằng em đang nói dối . Hichic
Và anh kể cho em nghe tại sao anh lại thích đi viếng chùa trong khi công việc anh rất bận rộn. rabbit Thì ra anh cũng như em, muốn tìm một cái gì đó nơi chốn thanh tịnh này. Anh hỏi về cuộc sống đời tư của em và không hiểu sao em kể tất cả cho anh nghe. Và em không nghĩ rằng em sẽ nói cho một người nào đó biết. Em không nghĩ mình lại khóc trước mặt anh. Hình như lâu lắm rồi em đã đè nén nổi buồn của mình và cũng chưa một lần dám nói cùng ai. Giờ này nói ra em cảm thấy mình nhẹ nhõm. Em nghĩ rằng anh sẽ nói em là con bé mơ mộng và kiêu kì nữa. Nhưng không ngờ, anh buồn với chuyện của em và không một nét nào mỉa may em cả. Anh chỉ yên lặng để sẻ chia cùng em. Lặng im... không một lời nói. Basketball
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng 1238988483niemhanhphuc3
Rồi mình cũng tạm chia tay và em đã cảm ơn anh vì đã lắng nghe và đã sẻ chia cùng với em.
Tối hôm đó, anh nhắn tin động viên cho em rất nhiều.
Thời gian trôi qua cũng mau anh nhỉ? Em đã cố quên tất cả những ngang trái của định mệnh để bước đi con đường mà số phân tình yêu dành cho mình. Anh và em vẫn gặp nhau nơi quán ấy. Mỗi lần như thế anh lại mang cho em rất 01 quyển sách "Nghệ thuật sống" Hôm qua anh khuyến mãi thêm cho em một bó hoa cẩm chướng (sao mà anh biết em thích hoa cẩm chướng zạ?) Chắc là thấy em hay mua mỗi khi viếng chùa chứ gì phải không nè? cat
[/img]Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Hoacamchuong10
Anh nói nhỏ với em "làm người yêu anh nhé"!

Em trả lời với anh không một do dự "Em đã kể hết cho anh nghe rồi, anh còn muốn làm người yêu em sao? Mà em cũng không muốn yêu nữa. Mệt mỏi quá rồi, nếu yêu anh thì cưới cho rồi, yêu đương mệt mỏi lắm"? (nhưng trong trái tim em hình như cũng rung rinh một tí vì anh rồi đó tongue
hic. Anh không ngờ em lại nói với anh như thế phải ko nè? Lại lần nữa anh làm em bất ngờ "Được thôi, anh và em cũng hợp tuổi nhau, cuối tháng anh đưa về quê ra mắt cha mẹ anh nhé! Anh cũng nói ba mẹ anh rồi. clown Em cảm ơn anh lắm. Heo ngốc.
Rồi em cũng gặp ba mẹ anh, và em không ngại ngùng như lúc đầu vì anh luôn bên em mà. Ba mẹ anh quan tâm em hơn anh rùi đó. Ganh tỵ chưa? Anh nói blog của em buồn quá hà bounce . Chưa có bài nào vui và viết cho anh hết. Thì hôm nay bé viết cho anh rồi đấy, được chưa nè? pig

Hàng ngày, anh luôn dành cho em bất ngờ như tình yêu anh dành cho em. Và hình như nỗi buồn trong em cũng phai dần, trái tim em hình như đã vui trở lại,hình như trong suy nghĩ của em đã có nụ cười của anh rùi đó. Dành cho anh, tình yêu cuối cùng 26669546b15e719d57clv6 Anh có biết không? Em xin dành cho anh tình yêu cuối cùng đấy ngốc ạ lol!
tinhanhvanthe
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhanhvanthe

Nam
Châm ngôn sống : Yêu là cho tất cả
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51761

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 2:30 pm

Anh cảm ơn em! maylangdu. Anh sẽ không bao giờ để cho em phải buồn đâu. Tin anh đi, nửa của anh.
Anh sẽ giúp em quên tất cả những gì em mất mát và đau khổ. Nắm tay anh, ta làm lại em nhé! Anh cũng xin dành cho em tình yêu cuối cùng đấy, ngốc ạ! lol!
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53788

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue9/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue7/0Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 8:52 pm

Cuối cùng thì anh em cũng sắp dc ăn kẹo hồng roy. Con tim khô khan đã mở cửa rùi cơ đấy. Chúc mừng hai bạn nha. ert
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue5/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue10/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 1:43 am

Chúc mừng 2 bạn nha!
Chị Maylangdu ơi!! cố lên trên con đường tình yêu của mình nha! Còn anh kia ơi!!! anh hok được để cho chị ấy khóc hay buồn vì anh đâu đấy nếu hok thì cả diễn đàn này sẽ chẳng tha cho anh đâu!!!
Chúc 2 anh chị hạnh phúc...( mà bao giờ cưới vậy?)) hihihi
tinhanhvanthe
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhanhvanthe

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 7:57 am

Chưa gì đã bị hâm doạ rồi :-w ? Anh bị cô bé ấy hâm doạ nhiều rồi. Sợ muốn chít nà. Anh hứa với vit_con_online không bao giờ để cô bé của anh phải buồn hay phải khóc nữa đâu. Còn chuyện đám cưới anh đã chuẩn bị từ lâu rồi không biết "người ta" như thế nào thôi. Nói chung khi nào người ta gật đầu là anh "rước người ta" về dinh liền hè. ooo Áng mây của diễn đàn này khó tính quá hè. Dụ dỗ gần chết mới chịu làm người yêu, hichic, không biết dụ dỗ "người ta" đám cưới với mình có "dễ" không chời. Huhu. Mọi người giúp mình với nhé! Cảm ơn mọi người nhiều lắm! geek
angellove_nhb
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
angellove_nhb

Nam
Châm ngôn sống : Khi yêu ai đó không cần phải có được tình yêu của người đó mà chỉ cần người đó hạnh phúc là được
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53538

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue8/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue10/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 11:01 am

HÃy vui lên nhá em gái của anh!Chúc em vui và hạnh phúc:D
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56371

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue5/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeFri Jan 29, 2010 2:10 am

Chị maylangdu ơi!!! chấp nhận lời cầu hôn của một chàng trai đang rất là thành khẩn để được cầu hôn chị kìa....chấp nhận nha!! để diễn đàn được có cơ hội đi ngắm chị trong chiếc áo cưới trắng tinh chứ! lol!
tinhanhvanthe
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhanhvanthe

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 3:22 pm

Mây à! Cho anh nói với em lời này nhé! Anh đã yêu em thật lòng đấy. Không phải anh làm tròn trách nhiệm những gì anh đã hứa với em. Hãy cho anh lời hứa như trong lá thư này em nhé! Anh sẽ đợi em, bao lâu ... bao lâu nữa. Em biết không, trái tim anh đã trao về em lúc nào anh cũng chẳng hay biết. Thôi thì cho anh nói "ANH YÊU EM", đừng hững hờ, đừng rời xa anh em nhé! Anh hứa sẽ mang cho em gia đình hạnh phúc, anh sẽ bên em trong tất cả niềm vui cũng như nổi buồn, không phải trong lời hứa đâu em! Tin anh đi!
Hy vọng trái tim em sẽ đón anh vào và ta cùng xây "tổ ấm" em nhé!

lol!
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng 024tt4
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56078

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue70/100Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue991/1000Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeThu Feb 04, 2010 3:49 pm

bạn đừng làm người yêu mệt lắm làm bạn đời mới hạnh phúc bạn nhỉ?
http://vnthutinh.com.vn
tinhanhvanthe
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhanhvanthe

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeWed Feb 10, 2010 8:21 pm

Mây à! Em hãy cố gắn về nhà sớm nha! Nhìn em ly bì không nói cười anh không biết làm thế nào~ Anh sợ lắm!
Anh không thể ở cùng em trong lúc naỳt, anh vô vụng lắm phải không Mây?
Cố gắn lên em nhé!
Em còn nợ anh một câu trả lời đó!
Em sẽ tốt thôi đúng không em! Anh luôn cầu nguyện cho em! Thiên thần bé nhỏ của anh!
Cố lên em nhé!
I LOVE YOU rendeer
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51467

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:23 pm

Chỉ mong anh quay về đây với em đi anh!!
Em Yêu Anh
Đây là ý kiến của mình gợi ý thêm đó. Cố gắng phát huy nha
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue90/100Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue80/100Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:06 am

Chị mây ơi, cưới đi chị. chị may mắn thật đấy. huhuhu, ước j cũng có người yêu em như vậy. Crying or Very sad
dinhnhathao1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dinhnhathao1

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Sách mở ra trước mắt tôi những chân trời mới!
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51448

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 12:13 pm

Thêm 1 người lấy chồng là tui mất đi một cơ hội bùn thiệt affraid
lanhuong
Thành viên mới
Thành viên mới
lanhuong

Nữ
Châm ngôn sống : luon vui ve
Điểm : 51381

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 7:08 pm

chi May oi dong y di nha.chuc anh chi hanh phuc
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue7/10Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeTue Mar 30, 2010 9:14 am

tongue Cứ từ từ mà. Chị chưa muốn kết hôn sớm đâu. Mà đôi lúc chị cũng không hiểu nổi mình nữa. Chị sợ chị không yêu người ta hết trái tim mình. Vì đâu đó nơi chị còn một điểm cắt nhau trong đời mà chị chưa giải quyết xong. Khi nào đám cưới nhất định chị sẽ thông báo mà, yên tâm đi ha
Em chỉ muốn làm người tình trong anh
Nhưng em chưa muốn làm người bạn
Người đi bên anh trong suốt cuộc đời
Hành trình em đi còn nhiều lần lựa
Hiểu cho em! XIn hãy hiểu cho em
Đoạn đường quên nhau em đi nốt
Sẽ một ngày em nói lại cùng anh
Đừng trách em chỉ vì câu tư lự
Rồi ngày kia em sẽ đến cùng anh
Cho hai nửa tâm hồn thôi gợn sóng
Cho tình ta không viết chữ dở dang tongue
nhockutebaby
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nhockutebaby

Tâm trạng : chatty
Nam
Châm ngôn sống : nothing forever
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 53927

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue0/0Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Left_bar_bleue0/0Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeWed May 19, 2010 6:37 pm

yêu thương mà ko nói cho n ta biết thì chết oy?
bạo dạn lên bạn sẽ thành công đấy, con trai thì dễ tán lắm đáy hahaha
tinhanhvanthe
Thành viên mới
Thành viên mới
tinhanhvanthe

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeWed May 26, 2010 12:06 pm

Em à! Anh rất mong em như lá thư em viết cho anh
Anh đã quyết định ra đi, để tìm quên đi .... bóng hình em, để em không phải buồn vì anh, để tìm cho anh đường riêng của mình
Nhưng anh không thể làm được em à!
Khi biết em gặp nhiều việc trong gia đình anh thương lắmAnh muốn chia sớt cho em, nhưng chắc em không cần đâu em nhỉ?
Hãy cố lên em nhé, anh tin em đủ cứng cỏi để làm điều đó mà.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeTue Jun 01, 2010 9:56 am

Coi như đây là lời em hứa nhé!
Người ta sẽ dành cho anh những gì người ta đã viết. Em đã làm đước điều đó rồi nè!
Tặng cho anh đấy, baby !!!
Em đã yêu người khi nào người nhỉ?
Trái tim khờ chưa biết để gọi tên
Tình yêu đôi lúc không thể hiểu
Đến khi nào em chả biết đâu anh?

Đôi lúc em gây nên một bể dâu
Để mắt người lặng nhìn không nói
Rồi thả buồn vào giọt sương đêm
Và đắng cay mình người nhặt lấy

Cho em xin một lần được thấy
Một nụ cười ngời sáng tin yêu
Cho em xoa nổi đau người êm dịu
Vì tim em đã có bóng hình người

Hãy thắp lên người ngọn lửa tin yêu
Cho tình ta từ nay bắt đầu mở cửa
Để mắt ta không một lần vời vợi
Nụ cười gần mà tư tưởng mông lung

Ta sẽ trở về một nẻo không trung
Của mơ ước tình yêu ngày đôi chín
Để trái tim bớt một phần cay đắng
Để trong ta còn ngọn lửa tình yêu
datinh08
Thành viên mới
Thành viên mới
datinh08

Nam
Châm ngôn sống : chung tình
Điểm : 51172

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeFri Jun 18, 2010 9:52 pm

ai làm cho chị mây buồn bảo e nhé
:)) mà khi nào chị ăn kẹo đừng quên thằng e này đó
anhlaso1
Thành viên mới
Thành viên mới
anhlaso1

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : tu tin la chien thang
Điểm : 50311

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeSat Jun 19, 2010 12:10 pm

Basketball
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Boy chính tông....100% boy.... nhưng có 1 sở thíck rất là đặc biệt....: chọc gái .. hehehe... nhưng iu ai rồy thỳ iu zữ lắm hjhjhj:D
Điểm : 52762

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeMon Sep 20, 2010 1:03 pm

hihihi.... lâu wá ko lên diễn đàn này vì học và đy chơy.... ko ngờ pữa nay onl lại thấy chị và ank ấy hạnk phúc thịk.... em chúc 2 người hạnh phúc nèk :D hihihi..... (chấp nhận ank ấy đy chị ơi.... the0 em thỳ em tyn chắc là ank ấy iu chị thịk đó ... hok có lừa dối gì đâu )hjhjhj tongue
heater_33_14
Thành viên mới
Thành viên mới
heater_33_14

Nam
Châm ngôn sống : ai cũng có thể vấp ngã nhưng điều quan trọng nhất không phải là bạn ngã đau như thế nào mà đó là sau khi ngã bạn phải biết đứng lên
Điểm : 49266

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitimeSun Oct 17, 2010 9:35 am

dẫu biết tình yêu là ích kỉ nhưng đôi khi quá khứ là cái gì đó của một phần cơ thể ta, ko ai có thể cắt bỏ nó kể cả bác sĩ. Nếu bạn không thể quẳng nó đi thì hãy cứ để đó. Cứ để quá khứ ở đó và vui sống với tình yêu mà mình đang có. Chúc bạn có quyết định thật sáng suốt và đúng đắn. Hãy làm theo điều mà trái tim mách bảo bạn nhé
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho anh, tình yêu cuối cùng   Dành cho anh, tình yêu cuối cùng Icon_minitime

Dành cho anh, tình yêu cuối cùng
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Entry cuối cùng dành cho em !!!!!!!!!!!!!!!!!!
» Chuyện tình cái sim Cuối cùng thì cũng đến ngày kết thúc........dù.........nhưng....
» lời cuối cùng của một tình yẹu...
» tình yêu cuối cùng
» Bức thư tình cuối cùng