Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

anh xin lỗi e về tất cả!

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
mmye
Thành viên mới
Thành viên mới
mmye

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : tôi sẽ chờ e quay về!!!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52068

anh xin lỗi e về tất cả! Empty
Bài gửiTiêu đề: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitimeWed Jan 27, 2010 5:10 pm

Linh em!
Khi anh đánh lên những dòng chữ này, 1 nửa muốn nói hết cho e, 1 nửa dấu e để hp. Những ngày vừa qua đã suy nghĩ rất nhiều và anh đã quyết định anh sẽ nói tất cả, tất cả lòng mình.
Thế là 2 đứa mình yêu nhau đã được 5 tháng rồi phải ko? Trong 5 tháng đó chúng ta đã có rất nhiều kỉ niệm vui, buồn..... nhưng buồn nhiều hơn phải ko em? Anh nhớ hồi đầu năm khi 2 đứa yêu nhau, e đã tự lấy dao lam rạch lên tay mình chữ M + L ! a đã rất giận em, đã mắng em rất nhiều,a k dừng ở đó a còn lấy dao rạch lại hàng chục phát, và như thế mỗi khi e nói lời chia tay a chỉ làm như vậy để đày đoạ bản thân anh. Anh biết chúng ta vẫn là trẻ con. Trong 5 tháng đó, chúng tay chia tay bao nhiêu lần e nhỉ? chắc cũng chẳng ai nhớ được! chắc tầm 20 lần gì đó, a k nhớ nữa!
Nhưng có 1 sự thật ko bao giờ e biết rằng! Đó là chưa bao giờ anh yêu em thật lòng mình. Chắc em biết tại sao đúng ko? Tại vì anh vẫn chưa quên được 1 người. Người đó tên Nụ. Trong thời gian a chia tay nụ a đã ko còn là a, a đã yêu rất nhiều người để quên được nụ và trái tim anh sẽ lại biết yêu thêm lần nữa, nhưng a càng yêu nhiều người thì a càng yêu nụ hơn, a k thể quên được nụ a, a muốn dành hết tình yêu cho e nhưng a k thể! a xl e về tất cả e nhé! a biết dù a có nói như thế thì e sẽ rất đau khổ và hận a. Nhưng bíêt làm thế nào được hả e? khi trái tim anh k có e. a ko muốn lừa dối e thêm nữa! hãy hiểu cho a e nhé! thật lòng a xin lỗi e! hãy tha thứ cho a! hãy tiếp tục 1 cuộc sống mới mà ko có a! Thời gian sẽ xoá nhoà tất cả xoá nhoà tất cả những gì về tình yêu của 2 đứa. Còn anh anh cảm ơn e về thời gian qua đã ở bên anh. Anh ko thể quên được N mãi mãi ko bao giờ quên được. Vì trái tim anh đã quá yêu cô ấy rồi e ạ, bọn a chia tay được 6 tháng, 6 tháng đó là 1 thời gian khó khăn với a, a đã ko còn là a. A sẽ chẳng bao giờ yêu ai thật lòng được nữa, trái tim đã chết ngay từ phút giây cô ấy ra đi.
Trên thế giới này còn nhiều người tốt hơn anh. e còn trẻ còn nhiều cơ hội mà e! Hãy cố gắng lên e nhé! a ko đáng để e trao tình yêu cho anh! a chỉ biết xin lỗi và xin lỗi e thôi! Chào em! chúc em hp! hãy hiểu cho a!
NhocTapIu
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
NhocTapIu

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Boy chính tông....100% boy.... nhưng có 1 sở thíck rất là đặc biệt....: chọc gái .. hehehe... nhưng iu ai rồy thỳ iu zữ lắm hjhjhj:D
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53062

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitimeThu Jan 28, 2010 7:12 pm

rất hay ... nhưng hơi bùn ... dad
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 1:52 am

bay gio em xin loi de dc gi ?xin loi em chi noi thang.em la mot thang khon nan.con gai khi yeu thy that long lam! vay ma em doi xu vs ting yeu cua co ay ntn?tat ca chi la nguy bien!tuyen bo chy ghet em>"< may la chi hok bit em chu hok thy em hok an vai cai tat moi la.gian thay cho em gai!
yeucailon
Thành viên mới
Thành viên mới
yeucailon

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : yeu cai lon ma yeu
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51381

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitimeSat Apr 03, 2010 9:14 pm

he hoi
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51133

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitimeWed May 12, 2010 8:15 am

em là một người chung tình nhưng em đã sai khi đã làm đau khổ trái tim của cô ấy ,em đã biết nỗi đau khi nụ rời xa em.zay tại sao em lại điều đó với một người khác
phamlinhthuy
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phamlinhthuy

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Roi tat ca se qua, se qua
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51348

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
anh xin lỗi e về tất cả! Left_bar_bleue4/10anh xin lỗi e về tất cả! Empty_bar_bleue  (4/10)
Nội tâm:
anh xin lỗi e về tất cả! Left_bar_bleue9/10anh xin lỗi e về tất cả! Empty_bar_bleue  (9/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitimeWed May 12, 2010 2:31 pm

Anh nói giống hệt những gì người yêu tôi nói với tôi, ngày tôi rời xa anh ấy anh ấy trái tim anh ấy đã chết rồi và đến tận bây giờ anh ấy vẫn chẳng yêu được ai. Chúng tôi quay lại với nhau rồi nhưng đều là trong sự muộn màng, Quyết tâm đến với nhau hay tôi lại ra đi như ngay ftrước.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: anh xin lỗi e về tất cả!   anh xin lỗi e về tất cả! Icon_minitime

anh xin lỗi e về tất cả!
Trang 1 trong tổng số 1 trang