Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™

Go down 
peprovip0510
tulanan
tienhoanht93
dolley Nguyen
loveyouforever_spvan
ngocnghech141984
thiên hạ đệ nhất công tử
smile_0x_9x
pechjp_ngungo
King of Loves
pinkstyle
nguyenthecong
113dethuong
mydarling
latdat_ngorung
19 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue0/0™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue0/0™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 11:25 am

hà nội 2 cũng nhiều quá ha!chúng mình làm quen nhé tất cả các bạn hn2 ơi......
smile_0x_9x
Thành viên mới
Thành viên mới
smile_0x_9x

Tâm trạng : cheerful
Nữ
Châm ngôn sống : Không gì là mãi mãi
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 50314

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 4:34 pm

Rồi thời gian cũng xóa nhòa tất cả
Chẳng có gj là mãi mãi cả
Cuổi cùng cũng quên đi thôi
Cố lên toàn thể chị em phụ nữ
Tôi tin chúng ta sẽ làm dc
heheh
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52164

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeSun Feb 13, 2011 7:49 pm

https://www.youtube.com/watch?v=uH5tqO4whAw&feature=related
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Những gì thuộc về mình sẽ mãi là của mình.Những gì không thuộc về mình sẽ chẳng bao giờ là của mình.
Điểm : 52362

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeTue Feb 15, 2011 1:20 pm

chị em phụ nữ sống k cần đàn ông
tulanan
Thành viên mới
Thành viên mới
tulanan

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : gia dinh la tat ca yeu thuong
Điểm : 47883

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeThu Feb 17, 2011 12:11 pm

Thật sự đó là 1 câu chuyện buồn. Tuy nhiên, tôi k trách ai cả, đơn giản vì con trai cũng chỉ là 1 người bình thường, họ cũng có lòng tự trọng và 1 khi lòng tự trọng đó trỗi dậy thì nó còn đáng sợ hơn so với người con gái đó. Còn ban, lưới trời lồng lộng k ai k vấp ngã trong đường đời và chúng ta đều phải trả giá cho lỗi lầm đó. Nhưng tôi tin bạn sẽ tìm được hạnh phúc vì bạn là người biết quay đầu lại....Chúc bạn vui vẻ!
latdat_ngorung
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
latdat_ngorung

Nữ
Châm ngôn sống : Những gì thuộc về mình sẽ mãi là của mình.Những gì không thuộc về mình sẽ chẳng bao giờ là của mình.
Điểm : 52362

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeSat Feb 19, 2011 3:41 pm

cảm ơn bạn nhiều
peprovip0510
Thành viên mới
Thành viên mới
peprovip0510

Nam
Châm ngôn sống : nooooooooooooooooooo
Điểm : 44923

Bài gửiTiêu đề: ßuồn   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeSat Dec 10, 2011 10:45 pm

bạn ơi! trong tình yêu không ai pek trước dx điều j hết? nếu bạn yêu 1 người thật lòng thì hãy cầu chúc người ấy hạnh phúc. mình cũng như người iu of bạn thôi. trên đời ai cũng có 1 lí do hay 1 suy nghĩ cho riêng mình. không ai muốn phải xa người mình iu hết cũng có thể do hoàn cảnh hay 1 suy nghỉ khác hay chăng. nói tóm lại người ấy cũng chỉ muốn bạn được hp mà thôi bạn a`?
ßuồn.........^_^..........ßuồn
peprovip0510
Thành viên mới
Thành viên mới
peprovip0510

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeSun Dec 11, 2011 1:48 pm

đời là thế đó? không có 1 hp nào là vô tận hết. cũng sẽ có 1 ngày phải lìa xa nhau. nhưng nếu iu nhau thật lòng thì sẽ có 1 ngày 2 người sẽ được ở bên nhau.
Khóc.full
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Khóc.full

Nữ
Châm ngôn sống : khóc để quên
Điểm : 46887

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue10/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 10:52 am

latdat_ngorung đã viết:
chị em phụ nữ sống k cần đàn ông
Đọc những lời tâm sự của bạn, mình lại nhớ tới những chuyện đã qua của mình.mình lại thấy buồn.mình và bạn ấy chưa chính thức là người yêu,chỉ quan tâm nhau,chia sẻ với nhau,tất cả mới đag dừng ở tình bạn thôi.Nhưng lúc đó mình biết mình đã có tình cảm với bạn ấy,chúng tớ cũng ko thể đi quá xa ngoài tình bạn được,mình đã từ chối tình cảm của ban ấy.Sau một thời gian,chúng mình đã không chơi với nhau nữa. Crying or Very sad Mình đã buồn rất nhiều,khóc rất nhiều,và mình đã muốn là bạn của bạn ấy nhưng không thể đuợc nữa.Hơn 1 năm rồi mình vẫn nhớ bạn ấy, vẫn nhớ như in những lời hứa.Có phải mình quá ngốc khi tin vào những lời hứa đó và chờ đợi vô vọng ko?
Giờ thì mình thấy mình đã quá ngốc và ngây thơ. Mình nghĩ mình cũng có thể sống không cần boy.^^ ít nhất là trong khoảng thời gian này.Sau này thì chưa biết được. Wink
peprovip0510
Thành viên mới
Thành viên mới
peprovip0510

Nam

Bài gửiTiêu đề: ßuồn   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeMon Dec 12, 2011 11:36 am

hãy tự tin và hãy sống thật tốt và mình tin rằng 1 ngày người ấy sẽ quay về với bạn. jhjhj
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42824

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue8/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue7/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 2:34 am

Chỉ khi bạn thật sự mong muốn ai đó được hạnh phúc, thậm chí hạnh phúc đó không phải dành cho bạn, bạn mới hiểu rằng bạn đã yêu người đó thật sự mất rồi....
....Có một sự thật là bạn sẽ không biết bạn có gì cho đến khi đánh mất nó, nhưng cũng có một sự thật khác là bạn cũng sẽ không biết mình đang tìm kiếm cái gì cho đến khi có nó.
http://google.com
one love
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ

Nam
Châm ngôn sống : Sống mặc kệ cho đời vui vẻ
Số lần được cám ơn : 36
Điểm : 47317

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeTue Jul 17, 2012 3:12 pm

có những hiểu lầm dẫn đến sự chia ly, có những vết xe đã đổ từ lâu nhưng bạn vô tình không biết và làm cho nó trượt dốc, nếu không phải vì người ấy có 1 người khác mà rời xa bạn, người ấy vẫn yêu bạn thì việc ra đi của người đó có lẽ là nỗi niềm sau bao ngày tháng bên nhau đã có những vết nứt mà bạn vô tình không biết.
Unikey
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Unikey

Nam
Châm ngôn sống : Ngày mai trời sẽ mọc ở hướng đông và lặn ở hướng tây...và cứ thế mặt trời luôn như thế lên rồi xuống...dòng đời cũng như mặt trời 1 vòng tuần hoàn vô thời gian.
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 42824

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue8/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Left_bar_bleue7/10™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 21, 2012 3:36 pm

Khi t/y đã có sự rạn nứt dù có cố gắn hàn gắn nó lại cũng khó mà được như xưa. Nó luốn là dấu ấn khi có chuyện j khác xảy ra khiến 1 tron 2 nghỉ tới chuyện củ rồi mất lòng tin rồi nghỉ tới c/t.
http://google.com
iamsonofgod
Thành viên mới
Thành viên mới
iamsonofgod

Nam
Châm ngôn sống : Yêu lời nghiêm huấn là yêu tri thức Ghét lời sửa dạy là dại dột ngu si
Điểm : 43142

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitimeTue Aug 21, 2012 7:20 pm

chuyện của bạn cũng có vẻ thê thảm nhỉ. mình và người đó chỉ hai tháng không gặp là thấy khó chịu rồi. còn bạn tới bảy tháng luôn
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™   ™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™ - Page 2 Icon_minitime

™…1…Người…Buông…Tay…1…Người…Ngã…™
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
»  "buông tay để anh ra đi"gửi dùm người bạn của tôi đến người cần đọc
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» nguời biết không người...