Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
emxjnh_hp178
Thành viên mới
Thành viên mới
emxjnh_hp178

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Nuốt nước mắt vào nỗi đau..
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51859

Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!   Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!! Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 5:01 pm

Dẫu biết rằng:mưa ko rơi,nắng chẳng tắt..mà sao lúc này đây e vẫn thấy lòng mình thật trống trải? E biết lỗi ko phải tại ai cả:ko bởi tại e,chẳng phải tại a.Kỷ niệm là gì nhỉ? Là quá khứ đúng ko a? Mà quá khứ là cái đã qua rồi,nuối tiếc mà làm gì? Người khôn ngoan là người luôn biết nhìn về phía trước để đi đến đích(chính e đã hơn 1 lần nói như thế)..mà sao e vẫn muốn ngoái nhìn những thứ đã qua? Ôi! Con người và cuộc sống,lý trí và tình yêu,hạnh phúc và nhu cầu..cái gì là tất cả? Chẳng có gì là tất cả đúng ko a? Lý trí thì cứng nhắc,hạnh phúc thì mong manh,nhu cầu thì thay đổi..nhưng cảm giác của e vẫn như còn đầy,vẫn thầm mong chờ 1 thứ thật viển vông thật xa vời.Sao xưa kia tạo hóa ko tách thiên thần và qủy dữ hoàn toàn riêng rẽ nhỉ? Nếu vậy thì bây giờ e ko phải hụt hẫng và tủi buồn vì những điều ko cần thiết như thế."A lạnh lùng là đúng mà.." Lý trí e bảo vậy song ở đâu đó từ trong tiềm thức của lòng mình e lại nghe văng vẳng 1 câu hỏi: là thế thật ư? Hình như có 1 ánh mắt nào đó cứ ngoái nhìn về phía sau.Dù cho lý trí vẫn luôn song hành giúp e tỉnh táo để tiến đến cái đích mà mình đã định trước,nhưng hình thì lý trí của e vì thế cũng đã bị mài mòn đi ít nhiều.
E rất nhiều lần muốn và đã từng cảm ơn a vì a đã mang đến cho e thật nhiều cảm giác mới lạ,đã đánh thức được những góc khuất của con người e.Nhưng cũng có nhiều lúc e lại cứ muốn hét lên rằng tại a:đã làm e mệt mỏi,đã làm e đánh mất đi sự đơn giản trong suy nghĩ,đã biến e thành 1 người đầy mâu thuẫn,đã làm e gai góc với cảm giác của chính mình(xin lỗi a).A có thể bình thản hơn được ko? A có thể nhìn e bằng 1 ánh mắt thân thiện hơn được ko? A có thể đừng làm e cảm thấy a đã chán ngấy cái sự quan tâm của e ko? E chỉ cần vậy thôi...

=>Chưa hết...
keo_khoc
Thành viên mới
Thành viên mới
keo_khoc

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : khóc khi buồn
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52217

Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!   Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!! Icon_minitimeFri Feb 12, 2010 9:00 pm

[i]hjx !!!!!!!!11
bun wa' hjx hjx

Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cảm ơn sự lạnh lùng của a..!!
» cảm giác của người thứ 3 là zậy sao.....
» 4 năm tình cảm liệu e có thể wên dc k....
» Bạn có sợ cảm giác bị bỏ lại một mình không?
» Bộ sưu tập viết về cuộc tình của tôi-sáng tác, sưu tầm (caihuuthanhvn)