Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

lam sao de con gai la minh yeu ho that long

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
kekeke1987
Thành viên mới
Thành viên mới
kekeke1987

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : wad
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51835

lam sao de con gai la minh yeu ho that long Empty
Bài gửiTiêu đề: lam sao de con gai la minh yeu ho that long   lam sao de con gai la minh yeu ho that long Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 7:41 pm

luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
lam sao de con gai la minh yeu ho that long Left_bar_bleue0/0lam sao de con gai la minh yeu ho that long Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
lam sao de con gai la minh yeu ho that long Left_bar_bleue0/0lam sao de con gai la minh yeu ho that long Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: lam sao de con gai la minh yeu ho that long   lam sao de con gai la minh yeu ho that long Icon_minitimeThu Feb 18, 2010 8:01 pm

yêu thật lòng ah? hây za. nhìu điều lắm...
cử chỉ hành động, lời nói đi kèm thực hành chứ ko chỉ nói xuông ah!
câu nói " anh yêu em" cũng được 50 % chứng minh.
những lúc họ buồn a có mặt, những lúc họ cần a có mặt, làm những j để họ hạnh phúc. nụ cười lun hiện lên khuân mặt họ. nước mắt hạnh phúc của họ rơi ra khi a nói "anh yêu em, yêu thật nhìu"
vit_con_online
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
vit_con_online

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Chờ người không đến vẫn chờ
Số lần được cám ơn : 40
Điểm : 56661

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
lam sao de con gai la minh yeu ho that long Left_bar_bleue5/10lam sao de con gai la minh yeu ho that long Empty_bar_bleue  (5/10)
Nội tâm:
lam sao de con gai la minh yeu ho that long Left_bar_bleue10/10lam sao de con gai la minh yeu ho that long Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: lam sao de con gai la minh yeu ho that long   lam sao de con gai la minh yeu ho that long Icon_minitimeFri Feb 19, 2010 2:08 am

Ban chưa nói là bạn và cô ấy có quan hệ như thế nào???..

Vậy thì theo mình phải chứng tỏ cho cô ấy bik...luôn quan tâm, bảo vệ, trở che, nâng đỡ,và lâu lâu phải tặng cho cô ấy một cái liếc tình tứ chjt' người...và điều quan trọng nhất là hok được tòn ten bên cạnh những cô gái khác...nói tóm lại là vô vàn cách để chứng tỏ cho cô ấy bik...nhưng cách hay nhất chứng tỏ cô ấy bik thì lại chính là của bạn...hãy làm những gì bạn muốn làm khi ở bên cạnh cô ấy...với lại con gái rất nhạy cảm họ sẽ hiểu ai yêu họ thật lòng mà.!!! cố lên bạn nhé!!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: lam sao de con gai la minh yeu ho that long   lam sao de con gai la minh yeu ho that long Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 4:23 pm

nói nhỏ cho các cậu nghe , đừng cho người yêu tớ biết , từ khi yêu nhau tới giờ , tớ chưa bao giờ nói với ng yêu của tớ 3 từ anh yêu em , thế mà tình yêu của bọn tớ vẫn rất ngọt ngào , rất sâu đậm , hì hì
bí quyết là : mình phải làm sao để tỏ ra là quan tân người ấy hết lòng , lo lắng và hiểu ng ta , mà mọi thứ phải là thật, chứ ko phải chỉ là tỏ ra thôi đâu ,tiếp nữa là phải làm sao cho người ta hiểu mình , hiểu hoàn cảnh của mình thực sự để được sẽ chia và cũng như nhận dc sự sẻ chia của người ta , khi đã làm dc những thứ đó , 3 từ anh yêu em sẽ trở nên vô nghĩa , chúc bạn thành công
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: lam sao de con gai la minh yeu ho that long   lam sao de con gai la minh yeu ho that long Icon_minitime

Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có Ai Chỉ Mình Cách Tặng Quà Cho Người Bạn Của Mình Đã Quen 1 năm Rồi?
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» troi khong lanh sao long minh bang gia
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với