Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chiếc thùng Rác của em!

Go down 
NhokSanQuy
bé_lì_90
trainhangheo
YSL_TINA25
luna
King of Loves
113dethuong
angellove_nhb
12 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
angellove_nhb
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
angellove_nhb

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : Khi yêu ai đó không cần phải có được tình yêu của người đó mà chỉ cần người đó hạnh phúc là được
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53548

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue8/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue10/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (10/10)

Chiếc thùng Rác của em! Empty
Bài gửiTiêu đề: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 2:01 am

"Biết mình xem bạn là gì không?"
"Là gì?":tôi hỏi
'MÌnh xem bạn như chiếc thùng rác !'
Tôi thật sự sốc và bất ngờ khi nghe em ví mình như vậy,tại sao còn nhiều thứ đẹp đẽ trên đời này sao em lại không ví nhỉ mà lại ví tôi là một chiếc thùng Rác chứ!Buồn thật!...
"Chời còn nhiều thứ đẹp đẽ trên đời này sao bạn không ví chứ?Mà lại ví cái thứ gì mới nghe thôi đã king rồi!:"tôi hỏi em.
"Thì ví bạn là chiếc thùng Rác chứ là gì,mỗi khi buồn hay có việc gì không vui thì cứ ném tất cả vào bạn thì sẽ tan biến hết!" Tôi như chết lặng đi trong giây phút,ngậm ngùi không biết nói một lời nào.Thì ra mình ý nghĩ với em thế sao? Mình có khả năng mang đến cho em niềm vui thế sao? Ngay cả chính bản thân mình còn không thể làm mình vui,thì tại sao lại có khả năng đó.!Em làm cho tôi cảm thấy vui và cảm thấy tự hào về mình.Sự ví von hồn nhiên của em làm tôi rất hạnh phúc vì tiếng cười của em cũng làm tôi thấy vui và hạnh phúc.Nhưng tôi vẫn cảm thấy có chút gì đó thật chua xót xen lẫn niềm hạnh phúc là một niềm đau không nói được thành lời! Sao tôi không được là người em yêu? Sao chỉ là chiếc thùng Rác vô tri?Con nhiều câu hỏi nửa...nhưng chỉ có một câu trả lời:Tim em đã thuộc về người khác.Còn tôi thì mãi mãi và mãi mãi là chiếc thùng rác của em!
Tôi gap em một cách tình cờ,tình cờ như cách ví von của em đối với tôi. Tui bắt đầu để ý đến em qua những vần thơ em viết,những bài văn chan chứa những nỗi niềm những ưu tư của em .Tôi thầm nghĩ sao trên đời này lại có người con gái đa tình ,đa cảm và chung tình đến vậy.Ở em như cả một trời thơ,một trởi yêu, và một trời đầy nước mắt đau thương.Người như em chắc trên đời này còn được mấy ai.Ông trời luôn không công bằng nhỉ?Ai yêu chân thành thì chỉ gặp toàn là giả dối...chán nản làm sao.Dù đã có ý với em nhưng tôi không dám làm quen, chi biết chờ đợi những bài viết vần thơ của em mà đọc.Bất chợt một ngày có cái tên ai đó hiện ra trong nick chat của tôi,và tôi biết chắc đó là em vì tôi tin đó là em.Sau những câu chào hỏi xã giao,ngày qua ngày chúng tôi dường như thân nhau hơn,em kể chuyện về em còn tôi nói về tôi như những người bạn thân.em nói với tôi:
"hiện giờ mình chỉ xem bạn như một người bạn thôi"
Tôi nói:
"Uhm thì bạn thân...!
Nhưng em đâu biết rằng sau tiếng "uhm" ấy là cả một trời hy vọng của tôi.Mot rời nhung nhớ,mỗi ngày tiếp xúc nói chuyện với em dường như đang vun đắp đầy tình cảm của tôi dành cho em.NHưng tôi sẽ không bao giờ nói ra đâu vì tôi biết vị trí của mình trong em...Một chiếc"Thùng Rác".
Em kể chuyện tình của em cho tôi nghe,rằng em đã yeu một người và đã dành hết tình cảm của mình cho người đó.Người đó cũng nói yêu em,mà qua lời kể của em thì người đó vô tình lắm nói yêu nhưng cử chỉ hành động,và cả lời nói dường như rất khó hiểu.Nói yêu mà cứ làm cho người yêu mình phải buồn,khóc luôn áp đặt suy nghĩ của mình vao người khác .Em chỉ biết cam chụi và tự an ủi mình rằng :
"Tình yêu của người đó hơi khác thường một chút mà bạn ơi!"
Tôi nghe mà như thắt cả lòng lại,Mot cô gái tốt ,một bông hoa đẹp tại sao người ta không biết trân trọng nhĩ.Người ta luôn không biết trân trọng những gì mình đang có mà cứ mơ về một cái gì đó xa xăm lắm.Khi mất đi rồi thì tiếc nói,"Phai chi hồi đó..."Những lần em buồn tôi luôn tìm cách làm cho em vui,và tôi đã thành công khi luôn làm em cười.Em nói:
"Ở bên bạn mình hok phải suy nghĩ gì hết,chỉ biết cười thôi vui thật đó,Cảm ơn bạn nha thùng rác"
Tôi nghe mà hạnh phúc làm sao.Tôi muốn thấy em cười mỗi ngày nhưng tôi lại thích nhìn em khóc.Vì khi khóc em lại là em đễ tôi có thể vỗ về an ủi chia sẽ cùng em.Tôi biết đằng sau những tiếng cười đó là cả một trời đau khổ trong em ,nỗi đau tột cùng vô bờ bến.Nếu tôi là người em yêu tôi sẽ mang hoa tặng em mỗi ngày và nói với em "anh yêu em "ngàn lần như thế,sẽ không bao giờ làm em khóc hay buồn ,Sẽ là như thế,mãi mãi như thế! Nhưng rất tiếc tôi không phải người đó,không phải là người em yêu...mãi mãi là như thế!.Đa bao lần tôi cũng khuyên em hãy quên và cố gắng nói lên tình cảm của mình cho em biết,:
"Như hiện tại vậy hok vui hơn sao bạn,mình hok muốn ai phải vì mình mà đau khổ nửa"!
Có lẽ bạn chỉ cần một giây đễ yêu nhưng lại mất cả đời dể quên người đó.Em cũng vậy ,em không thể chấp nhận tình cảm của tôi vì trong tinm em luôn có hình bóng của người đó và em chưa thể quên được.Tôi luôn biết và hiểu.Tôi luôn tự rách mình sao không đến sớm hơn và gặp em sớm hơn thì giờ đây em không phải đau,tôi thì không phải dở dang.Nhưng khi suy nghĩ lại tôi cảm thấy vui vì định mệnh đã cho tôi gặp em trong lúc em cân tôi nhất.Tôi sẽ là thùng rác của em ,hãy ném vào đó những muộn phiền ,ưu tư đau khổ và hãy cười lên em nhé!Ví anh luôn bên em,dẫu xẩy ra bất cứ hoàng cảnh nào ,bất cứ chuyện gì anh vẫn luôn là Thùng rác của em khi em cần.Anh sẽ lặng lẽ ra đi khi đến lúc nào đó em không cần "chiếc Thùng Rác"này nửa.Anh sẽ chôn dấu mãi trong lòng ,sẽ không bao giờ nói ra nửa đâu...Anh yêu em.
113dethuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
113dethuong

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : yêu là cho đi chứ không cần nhận lại,là buông tay ra khi bàn tay ấy nắm lấy bàn tay khác
Điểm : 51571

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 1:03 pm

ui.sao ma cam dong thie,toi moi tham gia duoc dien dan nay 3 ngay thui.nhung sao nhieu chuyen,tu chuyen vui,chuyen buon...ngai wa.minh viet thi chang hay the ma cung gui bai len day..nhung nhu cau chuyen the thi buon lam,nhu vay se dau kho lam pale
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 53798

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue9/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue7/0Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 4:58 pm

Anggel luôn có những entry làm người đọc xúc động như thế, cô bạn của thùng rác sẽ rất vui đó. Cố lên nha! Biết đâu người ta cũng đang chờ đôi cánh thiên thần từ anh thì sao. hihi.Cheer!
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56198

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue0/0Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue0/0Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 6:01 pm

thật là...king of love
a angel ah! người ta sẽ đọc được những điều này và bít a iu họ nhìu lắm. chiếc thùng rác để xả những niềm vui, nỗi bùn. còn j hạnh phúc hơn đúng hem a ?
chúc a lun vui
angellove_nhb
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
angellove_nhb

Tâm trạng : fun
Nam
Châm ngôn sống : Khi yêu ai đó không cần phải có được tình yêu của người đó mà chỉ cần người đó hạnh phúc là được
Điểm : 53548

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue8/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue10/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSun Feb 21, 2010 8:16 pm

để các bạn chê cười rồi hi hi! mình chỉ viết đại thôi! Hạnh phúc cũng có nhiều vẽ lắm.MÌnh sẽ cảm thấy hạnh phúc khi thấy người mình yêu hạnh phúc mà!
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue1000/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue7/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 4:03 pm

Ai mà ác zậy chài qqq sao lại không chấp nhận một người như angellove chứ,đúng là một thiệt thòi lớn ooo ngốc thật đó ;-\'
trainhangheo
Thành viên mới
Thành viên mới
trainhangheo

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chi co 2 chu "mat ke"
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51482

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 10:17 pm

Hoi thế gian tình là chi.. chi...mà khiến con người ta phải như vậy.Nam Mô A Di Đà Phật...cóc cóc cóc...Thiện Tay Thiện Tay.... king
113dethuong
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
113dethuong

Nam
Châm ngôn sống : yêu là cho đi chứ không cần nhận lại,là buông tay ra khi bàn tay ấy nắm lấy bàn tay khác
Điểm : 51571

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Feb 23, 2010 10:32 pm

phục các ông thật
dad
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55781

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue90/100Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue80/100Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:55 am

huhuhu có ai cam tâm tình nguyện làm " chiếc thùng rác của bé lì" hem dzạ? hrt
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Điểm : 51477

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:14 pm

Sao mà cảm dộng thế ko bít nữa!! Nhưng dù sao cảm ơn bạn vì đã viết ra bài này cho anh em trong diễn đàn chia sẻ với bạn nhé!Thank You lol!
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Điểm : 51477

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:16 pm

NhokSanQuy đã viết:
Sao mà cảm dộng thế ko bít nữa!! Nhưng dù sao cảm ơn bạn vì đã viết ra bài này cho anh em trong diễn đàn chia sẻ với bạn nhé!Thank You lol!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue90/100Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue80/100Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:19 pm

Em sẽ là chiếc thùng rác của anh, ox nhé!
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 51818

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:46 am

NhokSanQuy đã viết:
uhm cám ơn bạn ,NHưng dù sao mình cũng xin chúc các bạn đừng có ai giống như mình.Thùng rác thì chĩ làm người ta vui! còn mình thì ko biết "ở chổ nào nửa".
Angellove_nhb Là mình
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54641

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue1000/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue7/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 10:15 pm

bé_lì_90 đã viết:
bé này ngủ mê hoài,tỉnh mộng đi em Basketball uýnh cho mấy cái bây giờ :-w
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 10:34 pm

YSL_TINA25 đã viết:
bé_lì_90 đã viết:
bé này ngủ mê hoài,tỉnh mộng đi em Basketball uýnh cho mấy cái bây giờ :-w

e đọc xong mà hem hỉu sao lại cười 1 mình nà Chiếc thùng Rác của em! Bom
dinhnhathao1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dinhnhathao1

Nam
Châm ngôn sống : Sách mở ra trước mắt tôi những chân trời mới!
Điểm : 51458

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 11:04 pm

angell: tôi mà là cô bé ấy mà đọc được những dòng này la tôi chọn cậu đấy hiiiiihiiiii.thật là cảm động quá đi.Lấy người yêu mình ngon hơn lấy người mình iu dad
dinhnhathao1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
dinhnhathao1

Nam
Châm ngôn sống : Sách mở ra trước mắt tôi những chân trời mới!
Điểm : 51458

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 11:09 pm

Angell: minh chúc cậu sẽ tìm được một nữa của cậu sớm nhé! Crying or Very sad cón minh thi
Tôi đi tìm 1 nữa của tôi
Dù tìm mãi suốt đời này không thấy
Nên chẳng có em tôi đành sống vậy
Không lấy nửa của ai làm nửa của mình pale
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 11:15 pm

Kon trai mà có lòng tự tin và lập trường thì nên lấy người mình iu đó, và sẽ làm trái tim người mình iu phải hướng về mình,hi, bạn tui nói vậy Chiếc thùng Rác của em! Icon_tongue
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 02, 2010 11:21 pm

dinhnhathao1 đã viết:
Angell: minh chúc cậu sẽ tìm được một nữa của cậu sớm nhé! Crying or Very sad cón minh thi
Tôi đi tìm 1 nữa của tôi

ko phải tìm đâu a, rùi tự dưng, bất chợt nó đến mà hem gạt được ra đâu đó Chiếc thùng Rác của em! Icon_tongue
Angel_Kid
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Angel_Kid

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Yêu là quyết tâm
Số lần được cám ơn : 11
Điểm : 51818

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 11:11 pm

dinhnhathao1 đã viết:
Tôi đi tìm 1 nữa của tôi
Cám ơn bạn nha! Và mình tin mình sẽ tìm dc và làm dc bạn cũng tự tin lên .Tự tin là chìa khoá của thành cong mà! lol!
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 2:10 am

ui!tina ngoc wa!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 8:28 am

Anh Bảo ơi , chẳng phải anh đã nói tự tin là chìa khóa của thành công sao?
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Điểm : 51164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue7777/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (7777/10)
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue7777/10Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (7777/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:50 am

Yêu thương thật sự là yêu thương cho đi mà kô cần nhận lại...Nói thì như thế nhưng khi m yêu ai đó mà họ lại kô dành tình cảm cho m thì thật là 1 nỗi đau lớn No Tình yêu là j mà khiến người ta phải khổ sở như vậy chứ ??????? Exclamation
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Điểm : 51164

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 9:50 am

Yêu thương thật sự là yêu thương cho đi mà kô cần nhận lại...Nói thì như thế nhưng khi m yêu ai đó mà họ lại kô dành tình cảm cho m thì thật là 1 nỗi đau lớn No Tình yêu là j mà khiến người ta phải khổ sở như vậy chứ ??????? Exclamation
quinhon812
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
quinhon812

Nam
Châm ngôn sống : Thật Lòng, Thật Lòng Mãi Thật Lòng,...
Số lần được cám ơn : 4
Điểm : 51160

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 90/100
Hài hước:
Nội tâm:
Chiếc thùng Rác của em! Left_bar_bleue98/100Chiếc thùng Rác của em! Empty_bar_bleue  (98/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitimeThu Apr 15, 2010 12:14 pm

khong phai la em tu ti hay gi dau, nhung that su khi co ay khong co not cam xuc gi voi minh thi that do khong phai la tinh iu phai khong chi?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chiếc thùng Rác của em!   Chiếc thùng Rác của em! Icon_minitime

Chiếc thùng Rác của em!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Tình yêu nào cho "Thùng Rác"!(Chiếc thùng rác của em F2)
» Mưa...!(chiếc thùng rác của em F3)
» Tình yêu của tôi
» Chiếc khăn tay
» Câu Chuyện chiếc cần câu và giỏ cá