Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue1/100phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue0/1000phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (0/1000)

phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty
Bài gửiTiêu đề: phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "   phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 8:04 pm

bàn tay mình làm lên tất cả . bàn tay nắm giữ cả cuộc đời mình . bàn tay mang lại sự tự tin để ta đạt được mọi điều ta muốn . vậy bàn tay có phải quan trọng nhất không ?
http://http:binhminhdem.blogspot.com
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue8/10phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue7/10phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "   phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 9:15 pm

Không? Khi mất bàn tay bạn vẫn sống được mà. Quan trọng là trái tim bạn và quan trọng nhất ... là cái miệng bạn kìa pig Vì có cái miệng mới ... ăn được chứ adm
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue0/0phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue0/0phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "   phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Icon_minitimeMon Feb 22, 2010 10:26 pm

quan trọng nhất ah! là suy nghĩ của bạn đó! bạn nghĩ j đôi tay sẽ làm theo!
BinhMinhDem
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
BinhMinhDem

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : đôi khi cũng phải ích kỷ một chút , vô tình một chút va tinh toán môt chút như thế trong cuộc sống mình sẽ đỡ vấp ngã hơn !!
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51886

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 0,1/100
Hài hước:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue1/100phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (1/100)
Nội tâm:
phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Left_bar_bleue0/1000phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Empty_bar_bleue  (0/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "   phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 8:54 pm

a ah bạn maylangdu ví tui là lợn hả . tui cao có 163 , nặng có 55kg thui .tuy ai cũng nói tui béo nhưng tui an ít lắm nhé . 1 bữa chỉ có 2 bát cơm thui đấy nha! mà tui đẹp trai lắm nha! sao giống lợn được chứ. ^^ cherry

tui công nhận trên cơ thể của mình thứ gì cũng quan trọng . nhưng đối với tôi bàn tay không còn thì làm sao ký được tên của mình được (Khi mình là giám đốc ) chứ . 2 bạn nghĩ lại coi sao nha!
http://http:binhminhdem.blogspot.com
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "   phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 9:43 pm

ko có tay ah? ký tên bằng chân cũng được đó, được đó bạn. cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "   phải trăng  "bàn tay mình có phải làm lên tất cả " Icon_minitime

phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yêu lắm hai chữ "cô thầy"thân thương_nhớ lắm hai chữ "trường mình"
» Mình phải làm gì đây ? giúp mình với
» CÓ PHẢI 2 TRÁI TIM BÉ NHỎ"tình yêu lớn giữa.."
» Mình phải làm sao để có thể quay lại khi mình nói chia tay trước
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?