Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
tichtac
Thành viên mới
Thành viên mới
tichtac

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Không có gì quý hơn Độc lập - Tự do
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53909

Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em   Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Icon_minitimeWed Feb 24, 2010 9:19 am

Vậy là đã 2 tuần tròn em và anh xa nhau. Em cố nén lòng mình lại, không cho phép mình được nhớ đến anh. Em luôn tìm hết mọi việc để làm để quên đi cảm giác nhớ anh cứ cuồn cuộn trong lòng. Em nhận thư của anh gần 2 tuần rồi mà đến bây giờ em vẫn chưa viết lại cho anh. Em xin lỗi. Anh cũng cho em xin lỗi về ngày thứ 7 tuần trước em không đến như đã hẹn. Em thật buồn khi phải xa anh. Nhưng anh à, có lẽ em và anh phải xa nhau thôi. Anh cũng hiểu tại sao em lại quyết định như vậy. Em không thể, không thể cùng anh đi suốt con đường này, mặc dù lòng rất muốn. Em không thể trở thành 1 người ích kỉ chỉ biết lo cho bản thân của mình. Em thật đáng trách, phải không anh? Đã nhiều lúc em nghĩ giá như mình đừng yêu anh, giá như mình đừng nhận lời tỏ tình của anh thì bây giờ cả anh và em đều không phải đau khổ như thế này. Em cảm thấy em thật tàn nhẫn. Nhận lời yêu anh, để anh yêu em và đến bây giờ lại nói lời chia tay với anh, bắt anh phải quên em. Em biết, để vượt qua nỗi đau này phải rất lâu. Em xin lỗi. Em không biết làm gì hơn ngoài việc xin lỗi và xin lỗi anh. Em không muốn như vậy. Nhưng em phải làm như vậy. Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em. Anh hiểu rõ tại sao em lại nói vậy rồi. Em tin với thời gian và khoảng cách anh sẽ dần quên em thôi. Rồi anh sẽ gặp được người con gái hơn em gấp vạn lần anh à. Đừng buồn đừng đau khổ anh nhé. Xin hãy hiểu và thông cảm cho em. Nếu ở địa vị của em, nhiều người sẽ làm như vậy. Và có lẽ họ đã không làm như em là đã yêu anh. Nhưng tất cả đã lỡ rồi. Tất cả cũng chỉ có thể đổ cho định mệnh, cho số phận để anh và em cảm thấy được an ủi phần nào. Để anh đỡ buồn và khổ đau. Để em đỡ day dứt và đau khổ. Xin hãy tha lỗi cho em. Crying or Very sad
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Left_bar_bleue1000/10Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Left_bar_bleue7/10Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Empty_bar_bleue  (7/10)

Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em   Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 12:15 am

sao lại thế nhỉ,yêu cũng đau khổ mà chia tay cũng đau khổ,những tâm trạng của bạn minh fđiều rất hiểu,và bạn nói rát đúng khoảng cách và thời gian sẽ làm cho con người quên đi mọi thứ,tuy ko quên hẳn như nó cũng phai mờ dần.nếu ở địa vị bạn mình cũng như vậy đó
nếu như.......và nếu như.....cho nên khi chấp nhận iu một ai đó mình nên suy nghĩ kí ko thôi sẽ đau khổ cho cả hai Wink

Sẽ tàn nhẫn hơn nếu em cứ tiếp tục yêu anh và để anh yêu em
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Bình chọn nhân vật Nhân vật bị chém tuần 3 từ ngày 18/1-27/1/2011
» Gửi người em yêu nhân ngày lễ tình nhân
» Tiếp cho bài thơ mùa hạ
» Em sẽ tiếp tục yêu anh...
» tiếp tục ......