Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi ox ngốc...

Go down 
4 posters
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Gửi ox ngốc... Left_bar_bleue90/100Gửi ox ngốc... Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Gửi ox ngốc... Left_bar_bleue80/100Gửi ox ngốc... Empty_bar_bleue  (80/100)

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 7:49 pm

E cũng không bik là e ngốc hay a ngốc nữa, đang vui với niềm vui mình sắp gặp mặt, tự dưng e lại bùn khi đọc đc những bài viết của 2 ng. E là kẻ phá hoại sao? 2 ng đã rất hp phải ko? Nhìu lần e mún hỏi anh, nhưng sợ a sẽ bùn : 2 còn iu chị ấy k? 2 ng có liên lạc j với nhau k?
E cũng mún nói cho a bik, nhưng sợ a bùn, rằng e vẫn thường nt với a ấy, mà thường do a ấy nhắn cho em. Chúng e đang là bạn a à, e cảm thấy m có lỗi với a ấy, vì a ấy k hề trách e j cả, a ấy bảo vẫn dõi theo em ,chúc e hp, vẫn chờ, vẫn đợi. A ấy cao thượng quá, điều đó càng khiến e thêm đau lòng a à.
E ko bik m phải nói j, làm j nữa, phải xử sự thế nào nữa, em đã làm khổ 2 trái tim, phá hoại 2 hp. E là ng có lỗi phải ko anh?
Anh, e hi vọng mình sẽ hp để sẽ có 1 công thức mới anh nhá : 2+2=3
chúng ta hp rồi, hi vọng 2 ng họ cũng sẽ nhanh chóng tìm thấy hp của mình để có đc 3 đôi thật hp!!!
E lun mún mang lại nụ cười cho mọi người sunny
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeThu Feb 25, 2010 8:03 pm

Ox nà, a lun bảo rằng e là bx ngốc, mà a có bít là a còn ngốc hơn e k?
E ngốc khi e hỏi a những câu hỏi vu vơ làm a bùn á?
E ngốc khi e hay khóc nhè à?
E ngốc khi e không cẩn thận làm vỡ chén ư?
E ngốc khi e khóc vì những lời nói đùa của a sao?
E ngốc thế nào nữa chứ, a nói đi!!!
Còn a, a ngốc lém. Nhưng a chỉ ngốc 1 điều thôi, đó là: yêu ngta mà hem dám ở bên cạnh ngta, lại mún rời bỏ ngta nữa chứ. A có bít a làm thế chẳng những a đau mà e cũng đau k? y 1 ng là nhìn thấy ng đó hp mà, phải k a? Xa a, e k vui, e k thể cười đc, lúc nào mắt cũng rưng rưng, bực tức với bản thân, cáu gắt với mọi ng, và còn nh nh nữa…nh điều khiến mọi ng gét e và làm e gét bản thân mình đóa, a bít k? E k thể nào hp nếu k có a, vì HẠNH PHÚC CỦA EM LÀ ANH ĐÓ. Còn a cũng vậy, e bít chắc rằng xa e, a sẽ k vui, k thể cười tươi đc, phải k a? Vì e bít chắc rằng a cũng iu e, iu rất nhìu nữa. Chia tay nhau, cả 2 ta sẽ đau khổ đóa, bít hem ox ngốc!
A có nhớ lúc nói lời iu e, a đã nói j nữa k?: a iu e rồi, iu thật rồi. A sẽ không buông e ra đâu, sẽ giữ e thật chặt. E vẫn nhớ, vậy mà sao a k làm đi chứ? Xí…ox ngốc!
Không bít ai đã từng nói hạnh phúc là mong manh và cần phải giữ gìn nhỉ? Phải anh hog ta? Vậy seo a k giữ gìn hp của mình đi. Còn e, e sẽ mãi gìn giữ hp này, EM SẼ GIỮ CHẶT, KHÔNG CHO ANH ĐI TRỪ KHI A KHÔNG CÒN YÊU EM NỮA, TRỪ KHI ANH HẠNH PHÚC BÊN NGƯỜI CON GÁI KHÁC KHÔNG PHẢI LÀ EM.
A có bít là e tin a lém k? EM TIN ANH HƠN CẢ BẢN THÂN EM. A nói j e cũng tin cả, không chỉ là những lời nói ngọt ngào mà kể cả những lời làm e bùn, e đau nữa.
A có bít vì sao e iu a k? E iu a vì a hay chọc e tức nà. E iu a vì a lun wan tâm e nà. E iu a vì a lun nghĩ đến e nà. E iu a vì e bít a lun mún cho e đc hp nà. E iu a vì a là a mà k phải là ai khác. Và EM IU ANH VÌ E BÍT ANH RẤT IU E, IU EM THẬT LÒNG VÀ MÃI IU EM. Đơn giản thế thôi.
Một lần nữa, a nhớ cho kĩ nhá: Hạnh phúc của em là anh. Em không cần anh làm bất cứ j cho em cả, chỉ cần anh mãi yêu em, mãi ở bên em như lời anh hứa thôi, chỉ thế thôi. CÓ ANH TRONG ĐỜI LÀ EM ĐÃ HẠNH PHÚC LÉM RỒI
Hihi, vậy xem ra anh còn ngốc hơn em nhìu í chứ
Bx ngốc của anh nà
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 3:46 pm

E ko hỉu tại sao, nhưng lòng em cảm thấy lo sợ, dường như a ko hoặc chưa hề iu em. Anh có bik ko, thà rằng anh nói ko iu, chứ a đừng lừa dối em nhá, e sợ nhất sự lừa dối đó.
A có chuyện j bùn, có j khó xử seo hem tâm sự với em chứ nà??? nhớ nhoa anh, e sẽ đợi những lời bày tỏ của anh, õ ngốc của em
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 6:08 pm

Ox nà, a có nhớ lúc anh nt cho em nói là mình chia tay k? a kiu e hãy quên anh đi. Lúc đó em đã khóc thật nhìu. A có biết không, dòng tn lúc đêm hôm trc của anh đã làm em rơi nước mắt, và em cũng không ngủ đc. Thế rồi sáng sớm lại nhận đc tn của anh, e đã suy nghĩ rất nhìu, nghĩ rất lâu mới quyết định gọi cho anh. E, e ko muốn dùng nước mắt để giữ chân anh. E hiểu, a có lý tưởng của anh, tương lai, sự nghiệp của anh, e thông cảm. Nhưng anh ko thể vì sợ em thiệt thòi mà chia tay em như thế đc. A ngốc lém. Lý do đó thật vô lý, vô lý đùng đùng í chứ Gửi ox ngốc... Icon_tongue
Em bik anh sẽ đi, nhưng a sẽ về lại bên em mà, e sẽ chờ anh mà. 2 năm không phải là quá dài để không thể chờ đc phải không anh? 2 năm cũng không đủ dài để thử thách tình yêu mình dành cho nhau phải không anh? Nhưng 2 năm cũng không quá ngắn để mình không thể nhớ nhau, buồn mỗi khi thiếu vắng nhau; và cảm thấy cô đơn, trống vắng khi nhìn thấy ai từng cặp đôi tay trong tay phải không anh?
Dù sao đi nữa, e vẫn sẽ chờ anh, đợi đến ngày anh quay về. Hãy về bên em anh nhé, và yêu mình em thôi.
Bx ngốc của anh

Em hi vọng ngày ra đi, anh sẽ tặng em bài hát này

Cười đi em dẫu cho mình cần phải chia ly . Dù sao đi nữa chúng ta vẫn là của nhau . Hứa với anh sẽ tin anh , hứa đi em chờ mong anh , mình sinh ra là để cho nhau .

Dù sao anh cũng sẽ quay về cùng em thôi . Làm sao anh không nhớ , nhớ baby của anh . Mới đây thôi mình xa nhau , đó cũng chỉ là thử thách , để mai sau mình yêu nhau hơn .

And I will be there for you . Em hãy chờ và hãy đợi . Dù sông cạn , dù biển cạn , thì thương anh vẫn sẽ quay về .

And You will be there for me . Anh vẫn chờ và sẽ đợi . Dù nước chảy , dù đá mòn anh vẫn chung tình .
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:43 pm

Hôm nay, e đã giận anh lắm. E muốn khóc, nhưng không khóc được. Thế rồi, em chợt nhận ra 1 sự thật, em có thể khẳng định mạnh hơn nữa rằng : ko ngày nào em ko nghĩ đến anh. Em yêu anh
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Feb 26, 2010 8:49 pm

Anh bị đau bụng rồi sao? Em nói rồi mà, a ko biết lo cho sức khỏe của mình j hết á, vậy mà cứ la em hoài. A đó, a ngốc lém, làm em lo hoài, làm em khóc hoài à. E suýt khóc nữa ồi nà. A đừng la em, do em mít ướt bẩm sinh mừ. hix, nhưng em sợ lém, sợ anh bỏ em nên hem dám khóc đóa, ngoan hem nà. hihi, ox mau hết nhoa, hun ox nhìu nà...chụt chụt chụt chụt chụt chụt ....chịt....
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 5:34 pm

Anh, em không biết nói j cả ngoài câu : anh đừng buồn nha, hãy để ba được thanh thản. Anh, em rất muốn cùng anh ra đó, rất muốn chia buồn cùng gia đình anh. Anh biết không?
Anh, em xin lỗi, em không thể chia sớt nỗi buồn cùng anh...............em xin lỗi, em thật chả biết làm j cả. Em xin lỗi...ngàn vạn lần xin lỗi!!!!!!!!!!!!!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:06 pm

Ox, hãy cố gắng lên nhé. Dù thế nào đi nữa, bx vẫn ở bên ox mà. Bx muốn nhìn thấy nụ cười không chỉ hiện diện trên môi ox mà còn ở trong tim ox. Cố gắng lên ox nhá!! santa
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:15 pm

Anh, em không biết nói j cả. Em sẽ im lặng, sẽ chờ đợi dòng tin nhắn của anh.....sẽ chờ đến một ngày anh mãi nhớ đến em, anh nói: anh cần em
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSat Feb 27, 2010 7:19 pm

Em là j? là j trong trái tim anh?
Em không biết em là j nữa
Nhưng em hi vọng được làm thùng rác
Mãi mãi là chiếc thùng rác của anh
.....cả cuộc đời này, anh nhé!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:16 am

Đừng buồn nữa, anh nhá!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:21 am

Lại 1 đêm nữa không ngủ. Em nhớ đêm ấy là lúc mới wen anh. Vậy còn hôm nay? Em có 1 linh cảm xấu lắm. Anh, có phải đêm nay à mà không phải, sáng rồi chứ, anh sẽ xa em không? Anh, hãy nói đi dù chỉ một lời thôi. Anh, sẽ xa em sao? Nói đi anh...
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52384

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Gửi ox ngốc... Left_bar_bleue0/0Gửi ox ngốc... Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 9:40 am

thao? oi co len dung buon nua nha
Binladen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Binladen

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Nhân đạo với kẻ thù là tàn nhẫn với chính mình
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 51931

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 10:47 am

M0j ngu0j sẽ lu0n chì sẻ v0j bạn, 0 bên bạn,đừng bu0n nhiều nữa nh2. B2nj la m0t c0 c0n g2i r2t c0 hiếu đó
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 10:48 am

cảm ơn, nỗi đau này đã qua lâu rồi, và..........
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 12:48 pm

Anh, anh biết ko, từ hwa tới giờ, em ko biết cười là j. Em cứ tưởng mình đã đánh mất nụ cười mãi mãi rồi chứ- nụ cười mà anh bảo là rất tươi, rất xinh đó, nụ cười hồn nhiên, ngây thơ đó mừ.

Em đã buồn rất nhiều. Vì ai? Vì anh sao? Em cũng không biết nữa!!!
Em đã khóc rất nhiều. Vì ai? Vì anh sao? Em cũng không biết nữa!!!
Em đã đau, đau lém í. Vì ai? Vì anh sao? Em cũng không biết nữa!!!

Anh, em biết anh là 1 chàng trai phong lưu, đa tình. Anh chỉ quen em và bao cô gái khác để vui thôi, để thử xem cái biệt danh king of loves mà bạn bè đạt cho anh có đúng không chứ j? hix, anh có biết anh làm thế sẽ làm đau, thậm chí là chết nhiều tái tim không hả? Và thậm chí anh cũng bị tổn thương đó! Đúng rồi, anh đã bị thương...à mà không là iu chứ nhỉ?...hihi...bởi 1 cô gái không xinh đẹp nhưng " giỏi, ngoan, hiền và chăm chỉ" lại còn " trong sáng và thánh thiện" nữa chứ...hihi...ai dzậy ta???? A biết òi nà, nhók bé lì chứ ai nữa. Thấy chưa? Bé lì nói thiệt đúng à : sự chân thành của mình sẽ đổi lấy được 1 ty chân thật. hihi. Hem hiểu sao mà em cười hoài à nhem. hihihihihi.

Anh à, em chấp nhận hết. mọi chuyện vừa rồi em sẽ cho qua hết. Anh thấy em cao cả hem nà. hehe. Anh, em sẽ đón nhận anh bằng tình yêu chân thành và chân thành hơn trước. Hi vọng anh sẽ chán cảnh cua gái òi, ở lại bên em và yêu em mãi mãi, chỉ mình em thôi anh nhé. em đã thay đổi con người anh được 1 lần và em tin sẽ có nhiều lần nữa. hihi, kể ra thì chính em mới là ween of love chứ nhỉ!!! Phải hem nà! công nhận đi mừ, đừng mắc cỡ, chỉ em với anh thôi à.

Anh, anh có biết những tin nhắn anh gửi cho em, em đã gõ thật kĩ, thật chính xác từng chữ lên máy không nà. hix, ngồi quýnh máy mệt gần chít lun í. Hem biết anh còn nhớ không nhỉ, để em nhắc anh nhoa :
12/ 02/ 2010 – 23: 13: 19 Oi. ghen kia. thoy mu. noi dzon a. bx la nhat, ko aj thay the dc. hem lay aj ngoaj bx het a. lau nc mat cho bx na, hun bu nua, chutchuk
14/ 02/ 2010 – 22: 02: 46 koa. Maj ox dj lam oy. Chan ge a. hjx. Nhug bjt sao jo, phaj co gag thoy. Dc bx an tam la njem vuj kho noj nhut, jog thuoc than zay doa, met nhoc se tan bjen
14/ 02/ 2010 – 22: 12: 48 huk. Hem phaj ox run. Ma do ox met. Hjhj.bx phaj sjnh con gaj doa, de thuog, ngoan, cham chj, joj nhu bx i.hem
15/ 02/ 2010 – 16: 13: 46 Hjphjp. Ox treu vay me cug tuc. Bx that la. Dc oy. Bx oy, cho ox hun caj na, xloj bx iu na. hem dam the nua na. cuoj di mu
15/ 02/ 2010 – 16: 20: 36 hay nhj? Bx that la. Toan ngj lug tug hem ha. Ox co aj ngoaj bx ngoc hay ghen dau ne.hjphjp
15/ 02/ 2010 – 16: 29: 42 hjhj. Ox se can moi bx
18/ 02/ 2010 – 07: 45: 05 bx iu na. bx ngoc na. neu a co mot djeu uoc, a se uoc m co them nh djeu uoc nua, nhug neu chj co duy nhat mot. A chj uoc dc o ben de lo lang, csoc, y thuog e, ko de e bun, e jan, e co don, ko de e khoc vj dau kho, ma chj khoc vj ty va njem tjn mjnh danh cho nhau. Bx se lam vo a trc khj a dj sjn dc hem?
18/ 02/ 2010 – 16: 04: 37 hjp. Dam dung kho nhuc ke voj ox he? Hjp. Thoy dc oy, wan tam, thuog na, ju na. hun chut chjt chut chjt na. bx njn dj a thuog hem la ox jan doa. Da hu laj con khoc nhe.
18/ 02/ 2010 – 21: 01: 52 e bjt ko. Ox vuj lem, hp lem. Cam on bx. Ox se hem lam phu log bx.
18/ 02/ 2010 – 22: 01: 03 uhm. A vujlem. Do kho chju hon nhju oy. Bx cug ngj som dj nhoa. Ox neu ko cuoj dc e thj a se ko cuoj mot aj nua dau.
19/ 02/ 2010 – 12: 12: 41 hjp. Hem bjt luc hon se ntn nhj? Ngot hay man day. Uc…them ge a.
Đây là những tin nhắn mà em đã đọc đi đọc lài nhiều lần lém í, mà lần nào cũng...cười.hihi. Hi vọng anh sẽ hem gửi những tin nhắn ngọt ngào nào nữa cho bất kì người con gái nào nữa ngoài em nha anh.

Anh, em đang chờ đợi đến ngày được gặp mặt anh. Em sẽ đánh anh ư? Không, thế thì nhẹ lém. hehe. Chứ sao? Em sẽ...cắn...vào môi anh nà, ai biểu cái miệng nói xạo em chi, và nhiều người nữa chứ. hix, cắn cho máu chảy đầm đìa luôn nà. Xong rồi sao nữa, anh biết hem? Xong òi á, em sẽ liếm nó, nuốt vào bụng nà, rồi sẽ tự cắn mình một cái, bắt anh cũng liếm như em. Anh biết chi hem dạ. haha. Vậy là trong bụng anh đã có giọt máu của em và trong bụng em cũng thế. keke. Xong òi nhá, anh hem thể nào bỏ em mà lăng nhăng đc đâu. kaka. Thấy em thông minh hem nà, bx của anh mừ. hihi

Anh, em đã làm cho anh cười ròi đó phải hem!!! Vậy thì anh hãy quên mọi chuyện buồn đi nhá. Hãy nhớ rằng bx luôn ở bên cạnh anh giúp anh vượt qua mọi chuyện. Cười đi nà, ox !!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 2:23 pm

Ox nà, a thấy chưa? cô bé lì ngày nào với nụ cười thật xinh đang ôm con gấu bông mà không biết đâu là gấu nữa- đã mất rồi anh à. Giờ đây em đang gục ngã. Em như 1 cái xác không hồn vậy đó anh thấy không....dật dờ....

.........................

Anh, anh hãy xuất hiện như 1 hoàng tử trong cổ tích...nắm lấy tay em...nắm chặt anh nhé và đỡ em dậy, anh nhé!

Ôm thật chặt lấy em anh nhé!

Và mình sẽ hạnh phúc, anh nhé!

Em sẽ chờ anh đến!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:04 pm

Anh, em xin anh hãy về bên em, dù chỉ là miễn cưỡng, rồi anh muốn quen thêm ai cũng được hết, nhưng em chỉ xin anh, xin anh đừng bỏ rơi em!!

Em sẽ chết ngay mất .Anh, em nói thật, em yêu anh nhiều lắm!!!

Đừng có hâm dọa anh như thế nữa! Em tưởng là anh sợ lắm hả? Mọi thứ kết thúc rồi, đừng có chạm vào cuộc sống của anh nữa. Làm ơn đi!!!

Anh, anh đừng ác với em như thế mà!!!

Đêm, từng đêm đó anh cùng ngồi bên em ,cùng vui với gió. Trong anh giờ đây chỉ có bóng hình người con gái ngày xưa mà anh phụ bỏ, bỏ cùng 1 lời hứa theo mây để giờ đây em đi về nơi thế giới xa lạ, 1 thế giới ko tiếng cười, ko giọng nói, ko có người, chỉ còn ánh trăng đơn côi và bóng đêm mờ tối thôi. Nay em đã đi thật rồi ,người về với cát thật rồi!!!

Tội lỗi vây quanh ,cuộc sống quanh anh giờ đây chỉ còn 1 nỗi ám ảnh, luôn trốn tránh cái thực tại, đối đầu với 1 ngày mai.Và sẽ mãi mãi ko còn gặp lại người con gái đã cho anh tình yêu, cho anh tất cả….cho thật nhiều

Cuộc nói chuyện ngày hè chiều nghĩ lại giờ đây anh mới hiểu. Thả hồn theo mây, phiêu theo gió chẳng còn tâm đâu iu ai đó.

1 hạnh phúc ảo trong anh giờ đây cũng đâu còn ai để trao cả phải ko hả ? " anh hãy về bên em dù nó là chút miễn cưỡng của tình yêu, cho em 1 chút ấm áp dù biết là 1 hạnh phúc ảo. Chỉ cần có anh cùng ngắm sao trên trời cao" .

Em ơi hãy mở mắt ra và nói với anh 1 câu đi em à, dù đó là 1 câu đầy oán trách hay sỉ vã.

Anh đã sai, anh biết sai, anh nhận sai tất cả mà.

Anh đã vấp và đã ngã, ngã thật đau ,đau rất đau nhưng giờ có đau đến mấy thì cũng đâu còn đâu những ngày đẹp muôn màu chỉ còn lại nỗi u sầu của kẻ bạc tình ,kẻ si tình rồi phụ tình.

Ko, anh…anh ko dám nhìn lại chính mình. Trong bóng đêm của tội lỗi, giờ hối hận cũng muộn rồi.

Từng đêm từng đêm anh ngắm sao. Từng đêm từng đêm anh ước sao Từng đêm từng đêm nước mắt tuôn trào, nhớ lại ngày nào 2 đứa bên nhau, ngọt ngào, ân ái . Người con gái khả ái với mái tóc dài...

Làm sao làm sao cho anh chuộc sai?

Làm sao làm sao cho anh quay lại?

Những ngày mưa ướt lạnh... Ngồi bên cạnh anh , bờ môi lạnh run nhưng vẫn cứ cười dù bên ngoài mưa thì không tạnh Bàn tay khẽ đan bàn tay...bờ môi khẽ trôi vào môi ...trong đêm tối...chẳng cần hỏi...không cần nói.. Tình em trao anh không gian dối, là tuyệt đối.

Vậy là 1 thằng đẹp trai, bất tài như anh, giờ đây tìm ra 1 nơi nghỉ ngơi, tìm ra tình yêu từ trong mù khơi hằng mong đợi.

1 tia nắng...trong đêm trắng...thật may mắn...em xinh xắn.....mặc áo trắng....cài hoa trắng...cười tươi tắn, nhưng câm lặng...Em đứng trong bụi rậm...Rồi em nhìn anh ..Mặt em bùn đau, lệ tuôn trào. Sao nhìn em lạnh tanh, màu xanh xung quanh thật hiu quạnh ..?

Anh chạy đến, thật trìu mến,..cầm ngọn nến,....nắm lấy đôi tay nhỏ xinh

1 cảm giác giật mình 1 cảm giác rùng mình làm anh chợt bật tỉnh trong ánh nắng bình minh... Em đã về...em đã về...dù là trong cơn mê..Nhưng anh tin anh tin đó là sự thật....
Anh tin, anh tin cái cảm giác của chính mình...cái cảm thân quen khi mà anh ôm em... cái cảm giác mom men khi mà anh hôn em...đúng không em, phải không em?

Và em còn yêu anh...thì không bỏ rơi mình anh ngồi đây, lệ cay... .rứt ray, căm hận, tức giận bản than. Vì 1 phút bất mãn, chán nản... để rồi...mọi thứ vỡ tan...đề rồi...tình cảm tiêu tang..để rồi...khi ra nhận ra thì đã quá muộn màng...đã lỡ làng....1 sinh mạng...quá vội vàng ...lẹ làng.. anh không kip cứu vãng...

Hoa giờ đây cũng thay sắc, mọi vật xung quanh cũng biến đổi theo mọi mặt. Dù không gian này có biến sắc, nhưng trái tim này vẩn khắc ghi 1 giọng nói ,1 tiếng cười ,1 người con gái giờ chẳng còn gì. Nhưng vì sao em ra đi ko chịu suy nghĩ cho thật kĩ?

Tình cảm giả đâu có đáng gì cho em làm như vậy đâu?

Trong cơn say, nỗi u sầu, khói thuốc ngập tràn căn phòng nhỏ, ảo ảnh chen chuốt nỗi đau tối.

Anh thật ngốc, anh rất sốc, anh bật khóc. Anh mất tất cả trong phút chốc

Mày ko phải hạnh phúc!!!! Mày đến có 1 lúc, cho tao 1 chút cảm xúc rồi mày hút hồn tao. Mày cho tao bay cao, mày cho tao lao xao rồi mày rút, mày cút vào 1 nơi hư ảo để lại tao 1 hạnh phúc ảo cho tâm hồn nỗi đau.

Tao côi cút...tao gã gục...tao muốn chửi tục....
Muốn chửi ... cái thằng vô phúc là tao đây...
Muốn chửi cái thằng ăn hại là tao đây...
Em ơi. Em ơi.....anh xin lỗi...cả đời này anh sẽ không bao giờ tha thứ cho chính mình

Em ơi hãy mở mắt ra và nói với anh 1 câu đi em à dù nó là 1 câu đầy oán trách hay sỉ vã.
Anh đã sai, anh biết sai, anh nhận sai tất cả mà!!!
Anh đã vấp và và đã ngã, ngã thật đau ,đau rất đau nhưng giờ có đau đến mấy thì cũng đâu còn đâu những ngày đẹp muôn màu, chỉ còn lại nỗi u sầu của kẻ bạc tình ,kẻ si tình rồi phụ tình.

Ko, anh …anh ko dám nhìn lại chính mình. Trong bóng đêm của tội lỗi, giờ hối hận cũng muộn rồi.

2h sáng, ngày cuối cùng của tháng…… mệt mỏi, đau đớn, khóc ròng rã,.. ..vật vã như 1 con ngốc.

Sao mình lại yếu đối quá? Sao anh lại nhẫn tâm quá?

Năm tháng yêu nhau, em chỉ xin anh cho em 1 chút hạnh phúc, dù chỉ là hạnh phúc ảo để em còn chút hi vọng sống. Nhưng em chỉ giận bản thân mình.

Sao em lại yêu anh nhiều đến thế.?

Em sẽ đi đi khỏi tầm mắt của anh, không chạm vào anh nữa đâu.!!!

Em chúc anh hạnh phúc!!!

Vĩnh biệt anh, người yêu anh nhất trên thế giới này…………

Được sửa bởi bé_lì_90 ngày Sun Feb 28, 2010 11:21 pm; sửa lần 1.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:20 pm

hix sao lại có bài hát hay đến thế hả ox. hihihi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 5:27 pm

bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 5:31 pm

Em vẫn cười dù ko còn anh nữa
Và vẫn vui nhưng máu đọng trong tim
Nhưng ko khóc, em giờ ko thể khóc
Vì em nhớ có người đã dặn rằng
Em mít ướt là anh ko iu nữa
Em ko khóc, bi giờ em ngoan lắm
Nhưng người giờ cũng đã bỏ em đi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 5:54 pm

con trai cũng có thể khóc mà phải ko anh???!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 7:43 pm

Mùa đông mang ánh nắng xa rời nơi phố vắng
cho lòng băng giá với tiếng gió giữa màng đêm
từng ngọn nến cô đơn,từng nhịp thở đau hơn
khi người đi mà không nói chi!
giờ đây anh có nhớ những lúc ta chờ nhau nơi đây
dưới trời mưa vai em run, môi buốt tê
dù chờ anh trong cơn mưa nhưng lòng em vẫn thấy
thật ấm ấp khi anh đã đến cùng tiếng mưa.
ĐK: nhớ không anh cơn mưa đầu em đã mãi mong chờ
nhớ ko anh khi âm thầm anh đã đến bên em
bây giờ là giấc mơ,nay chỉ là giấc mơ
vì sao ra đi cho em quá nhiều xót xa
có nhớ ko anh khi em buồn anh đã nhói đau lòng
nhớ ko anh,ôm em mãi và anh nói
"anh ko thể ko cần em và anh ko để em rời xa"
lời nói đó bây giờ đã tan theo mưa.
(giờ đây anh có nhớ những lúc ta chờ nhau nơi đây...
... lời nói đó bây giờ đã tan theo mưa)
mùa đông như con tim em sẽ mãi cô đơn
mùa đông như đôi tay em sẽ mãi chơi vơi
cố quên người trong buốt giá
mà lòng này sao vẫn nhớ
người có nghe tim em giờ tan vỡ.
nhớ ko a cơn mưa đầu e đã mãi mong chờ
nhớ ko a khi âm thâm anh đã đến bên e
bây giờ là giấc mơ nay chỉ là giấc mơ
vì sao a ra đi ra đi xa rời mãi
nhớ k a ....lời nói đó bây giờ đã tan theo mưa.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 9:16 am

Giờ này anh đang làm j, ở đâu? Anh có nhớ em không? Em thì nhớ và lo cho anh lắm, từ trưa hôm ưa tới giờ, lòng em cứ thao thức mãi. d9e6m qua ko ai gọi chúc em ngủ ngon, sáng nay cũng ko ai gọi em dậy. Em đau lắm rồi anh à. Em mệt mỏi lắm. Cứ thế này chắc em chết mất. Anh, anh phải làm thế nào để em còn có thể tin vào anh đc nữa chứ. Anh, đừng như thế nữa. Hãy trả lời em!!!
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitimeFri Mar 12, 2010 9:19 am

Tại sao vậy? Tại sao tất cả các số đều chỉ 1 câu: thuê bao ko gọi đc. Tại sao vậy? anh ngốc hay là em ngốc đây???????????
Sponsored content

Gửi ox ngốc... Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi ox ngốc...   Gửi ox ngốc... Icon_minitime

Gửi ox ngốc...
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» Hoa Ngọc lan của em
» gửi cô bé ngốc của anh!!!!
» ngốc ơi!!!!
» ngốc yêu em
» pé xin lỗi...ngốc