Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

yêu co phải la sai lâm?

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
peheo_xinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peheo_xinh

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : em ko muốn làm nữ hoành thế giới chỉ muốn ngan đời ngự trị trái tim anh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51557

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue0/0yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue0/0yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (0/0)

yêu co phải la sai lâm? Empty
Bài gửiTiêu đề: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:09 am

Chuyện tình cua tôi va anh dien ra that tinh co boi khong ai co the nghi la chung toi se yeu nhau.ngay chinh ban than toi cung chua bao gio nghi toi se yeu anh.
ngay vao hoc lop muoi toi va anh hoc chung mot lop,ngay dau tien di khai giang toi moi biet anh voi ve ngong nghênh va chang so ai cua anh. chinh cai ve be ngoai do lam toi thay khó chịu toi da noi voi may dua ban cua toi rang nhin thang kia thấy ghet wa chung may nhi?.vay ma thoi gian tham thoat troi di thoang cai ma hai nam hoc da hêt ban thân tôi va anh cung hoc chung voi nhau nen cung co tiep suk nhieu va tinh cam cua toi doi voi anh ngay cang nhieu,chinh cai ve lanh lung kho hieu cua anh khien toi cam thay quy mem anh hon, Cang ngay chung toi cang thân nhau hon ki nghi he lop muoi mot chinh la khoang thoi gian khien toi va anh den voi nhau trong mot buoi tinh cờ đc nghi hoc nhưng vi ko pit nen chung toi da den truong va ca hoi di choi,tinh co anh thay tám anh cua toi trong vi anh đa cam no va noi se dua cho l nguoi ma dang bao thich toi. vi nua dua nua that toi noi voi anh ko tao yêu may cơ tao ko yêu no dâu.cung vi cau noi do ma toi hom ay anh da goi cho toi va noi yeu toi that la buôn cuoi khi cuoc tinh cua chung toi bắt đầy tư ngay hôm ấy..
ngay tư ngày
nói yêu thái độ cua anh đôi với tôi khác hăn anh ko noi chuyên và cũng rất ít khi đi cùng vơi toi,tôi ko hiêu đc la vi sao ca anh rât lanh lung đoi voi toi anh luôn la nguoi lỡ hẹn nhưng anh luôn có những ly do khiến tôi chăng thể noi duoc anh.Nguoi ta noi voi toi rang anh ko hề yêu toi ma chi loi dung tinh cam cua toi de tim người giúp đỡ anh mỗi lúc anh gặp khó khăn về một viêc nao đó anh ko lam dc.ĐÚNG có lẽ la thế bởi tôi cũng nhân ra điều đo ở anh nhưng con về tinh yeu thi tôi ko dam va cung chăng dam nghĩ đến viêc anh la ke lua dói,co lẽ vi toi wa yêu anh toi dã nhiêu lan giup đo anh giúp đỡ vô điều kiện bởi tôi vân tin anh va tôi vân yêu anh.
Có môt lân tôi va anh cãi nhau toi da noi toi ko thê giup dc cho anh va toi chi la mot con nguoi binh thuong nen dau phai chuyen gi toi cung lam dc neu anh ko thich thi co the chia tay voi toi tim mot nguoi hop voi anh .mac du noi vay nhung trai tim toi dau nhoi,luc ay anh da dong y anh noi neu H MUON CHIA TAY THI CUNG DC THOI nuoc mat toi ko ngung roi trai tim nhu bi bop nghen boi vau noi cua anh toi da hoi anh that su áy co muon minh chia tay ko co muon minh se xa nhau tu đay ko??? va roi anh noi voi toi mot cau CUỘC TÌNH CUẢ BỌN MÌNH NGẮN NGỦI NHỈ THOÁNG CÁI MÀ ĐÃ CHIA TAY
vi cau noi do ma toi ko the nao ko dau long dc toi chua bao gio phai dau kho chua bao gio phai khoc nhieu vi mot nguoi nhu vay co le vi toi da wa yeu anh chắc vi le do ma toi ko the từ bo anh toi ngôc lăm phai ko toi đã nghi toi se dung tinh yeu cua toi de cho anh hieu dc the nao la tinh yeu that su cho anh hieu toi yeu anh den nhuong nao, toi la mot đứa bảo thu đung ko toi da noi voi moi nguoi rang neu mot ngay anh chua noi anh ko yêu toi thi toi se ko tu bo anh se ben anh du cho nguoi doi noi toi la con ngoc thi toi van ben anh mac du phai chiu đau kho va phai roi nuoc mat .
toi da tung nghe mot cau hanh phuc ko phai la khi ta vui ma la khi ta dc dau khô vi nguoi ta yeu Cho nen toi van yeu anh va ben anh giup anh thay đoi
TOI LAM VAY CO SAI KO ???

Được sửa bởi peheo_xinh ngày Sun Feb 28, 2010 12:53 pm; sửa lần 1.
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51609

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue6/10yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue8/10yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 11:14 am

Uống rượu say ngày mai ta tỉnh
Say rượu tình khó tỉnh lắm ai ơi........
peheo_xinh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
peheo_xinh

Nữ
Châm ngôn sống : em ko muốn làm nữ hoành thế giới chỉ muốn ngan đời ngự trị trái tim anh
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51557

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 12:56 pm

UH YÊU RÔI KHO TỈNH LAM PAN NHI BAN DA YEU CHUA??

Được sửa bởi peheo_xinh ngày Sun Feb 28, 2010 1:12 pm; sửa lần 1.
nh0c
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nh0c

Nữ
Châm ngôn sống : Sống phải biết vị tha và độ lượng. Phân biệt yêu và tàn nhẫn khi cần.
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51609

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 5/10
Hài hước:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue6/10yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (6/10)
Nội tâm:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue8/10yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:05 pm

Yêu thì cũng h0k p? ma nói ko thì là nói điêu.
Binladen
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Binladen

Tâm trạng : shock
Nam
Châm ngôn sống : Nhân đạo với kẻ thù là tàn nhẫn với chính mình
Số lần được cám ơn : -1
Điểm : 51711

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 1:33 pm

À, có ngiax là yêu xong anh kia rồi đá phăng ảnh đi chớ gì? Ghê. bais phục, bái phục...
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue90/100yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
yêu co phải la sai lâm? Left_bar_bleue80/100yêu co phải la sai lâm? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitimeSun Feb 28, 2010 2:02 pm

Yêu là sai lầm sao? đúng. nhưng chỉ với người không đáng để mình yêu thôi. hehe
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: yêu co phải la sai lâm?   yêu co phải la sai lâm? Icon_minitime

yêu co phải la sai lâm?
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Có phải anh quá tin tình yêu của mình phải không em?
» phải trăng "bàn tay mình có phải làm lên tất cả "
» Tôi phải làm sao...???
» Tôi phải làm gì