Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Viết cho ngày nhớ anh

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
vanconuong
Thành viên mới
Thành viên mới
vanconuong

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Sống là không chờ đợi!!!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51393

Viết cho ngày nhớ anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết cho ngày nhớ anh   Viết cho ngày nhớ anh Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 12:52 pm

"Chưa bước vào cuộc sống của nhau không có nghĩa là sẽ không bước vào.

Ai biết được vận tốc để có thể yêu một người là bao nhiêu cm một giây?

Và ai biết được, cần bao lâu để có thể hết yêu một người!

Chỉ là hãy cứ bước đi, cho đến khi bản thân thấy mình nên dừng lại . "

Just going!

Anh ạ, hôm nay tình cờ em đọc được câu nói này và em tự hỏi: "Khi nào thì trái tim em nên dừng lại?"
Đúng là không thể biết được mình sẽ mất bao nhiêu lâu để trái tim mình có thể rung động trước một ai đó. Càng không thể biết được bao giờ nó mới thôi rộn ràng...

Ngày rộn ràng...
Có lẽ anh hẳn ngạc nhiên lắm khi nhận được một tin nhắn từ cái số lạ hoắc với nội dung: "Anh ah! Trái tim em biết rộn ràng khi lần đầu tiên gặp anh!!! Hình như em thích anh, anh ạ."
Chắc anh cũng thấy phiền lắm khi thỉnh thoảng có một con bé lạ hoắc nhắn tin đến hỏi thăm: anh dạo này khỏe không?...
Anh ạ, thích một người đơn giản vì thích thôi anh ạ. Anh hỏi em: "con gái cũng tin vào tình yêu sét đánh sao? "
Vâng! Sao lại ko tin được ạ? Khi nó là sự thật mà!!!
Những dòng tin nhắn soạn dở chưa được gửi, những lúc nhớ anh sao nói nên lời? Nhiều lúc em muốn tìm một khoảng bình yên mà đâu có thấy... Đôi khi trống ngực dội mà lòng quặn lại nhớ anh!!!

Ngày nhớ anh, nhớ anh thật buồn...
... Em từ tốn nhẹ nhàng với con tim đang thổn thức của chính mình, nhẹ nhàng để nó dần dịch chuyển anh ra một vị trí khác, sao mà khó đến vậy. Uh thì nó bướng bỉnh, uh thì nó khó bảo, uh thì nó khó chiều... nhưng em hy vọng có cơn gió mới đổi hướng về một phương trời khác.
Có đôi lúc em muốn hé mở lòng mình để đón cơn gió mới... vậy mà chỉ thấy hiện trong đầu hình ảnh của ai đó... Em từng nói với bạn và giờ em nói với chính em: "Không ai cứ đứng chờ mãi trước một cánh cửa không chịu mở cho mình đâu... Hãy tìm một cách cửa khác đi...". Biết là phải vậy, nhưng em sợ, sợ khi em quay lưng đi cánh cửa đó sẽ mở ra...
"Đêm nay lại một đêm nữa em nhớ mong anh đến từng phút giây trôi qua êm đềm..."

Ngày bình yên...
Anh ạ! Ngày hôm nay em xóa nợ cho anh rồi đấy!!! Anh chắc cũng không còn nhớ cái trò chơi trẻ con ấy nữa rồi :) Nhưng em vẫn nhớ vì em bày ra cái trò ấy mà... Tự nhiên bắt anh mang nợ, anh thì tinh quái kêu của cho là của nợ... Dĩ nhiên là khi em hết cho đi thì anh sẽ không mắc nợ nữa rồi anh nhỉ... Mong anh ở nơi đó luôn bình yên, chúc anh sớm tìm được một nửa thật sự của mình anh nhé!!!
nuocmat
Thành viên mới
Thành viên mới
nuocmat

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Hạnh phúc như thứ nước hoa mà khi ta xức cho người khác thì ít nhất có vài giọt rơi vào ta
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51435

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho ngày nhớ anh   Viết cho ngày nhớ anh Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 1:20 pm

hay lắm !
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Viết cho ngày nhớ anh Left_bar_bleue1000/10Viết cho ngày nhớ anh Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Viết cho ngày nhớ anh Left_bar_bleue7/10Viết cho ngày nhớ anh Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho ngày nhớ anh   Viết cho ngày nhớ anh Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 1:33 pm

có lẽ khi chia tay con gái thường đau buồn,nhớ về những kĩ niệm xưa hơn cho trai thì phải?Khi iu nhau ko được ở gần nhau cũng nhớ,chia tay rồi cũng nhớ...
Nhưng mình tin nỗi nhớ sẽ nhòa dần theo năm tháng
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Viết cho ngày nhớ anh   Viết cho ngày nhớ anh Icon_minitime

Viết cho ngày nhớ anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Viết cho Má ngày Vu Lan
» VIết cho một ngày!
» Chị lại muốn viết thư cho em như ngày nào.
» Viết cho "cánh mày râu" ngày 8-3