Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lần cuối viết cho anh

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Lần cuối viết cho anh Left_bar_bleue1000/10Lần cuối viết cho anh Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Lần cuối viết cho anh Left_bar_bleue7/10Lần cuối viết cho anh Empty_bar_bleue  (7/10)

Lần cuối viết cho anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Lần cuối viết cho anh   Lần cuối viết cho anh Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 5:41 pm

Lời đầu tâm sự,em không mong gì hơn là chúc anh vui vẻ,may mắn và mọi điều tốt đẹp luôn đến với anh.Vâng! đúng như chủ đề anh viết:''Em iu dấu",đọc những dòng tâm sự của anh mà em thấy thắt lòng đau.quả thật là anh đã cảm nhận được những dằn vặt đau khổ của em khi xa anh.
Nhưng anh ơi! xin anh đừng khổ tâm vậy được không?hãy phấn chấn lên anh,anh sẽ gặp được một người con gái,xứng đáng,một tình iu đẹp,một người con trai nhưng anh phải được hưởng một hạnh phúc trọn vẹn.Em ko muốn anh bị ảnh hưởng,anh hãy vui lên thì em mới vui được.Thực ra anbh hiểu rõ,em đâu có phụ tình anh phải không?nghịch cảnh này do trời sắp đặt mà thôi!
EM hiểu anh là một người tình cảm,kín cạnh,khéo léo và đứng đắn.phải xa anh em vô cùng nuối tiếc và lưu luyến,nhưng em biết làm sao hả anh?em đau đớn,''ngoài tươi trong héo'' vì người mình iu thid không được chung đường mà phải đối mặt với cuộc sống thiêud một tình iu thật sự .Nhưng đàng ngậm nguò mình em chịu thôi.từ ngày xa anh,em cũng nào có nguôi ngoai,chưa một ngày em quên được.
Mong anh hiểu choêm giờ đây em chỉ mong anh sớm có một tình iu thực sự,xua tan đi những gì đã làm anh đau khổ.Em và anh ko thể cũng nhau,nhưng em sẽ trân trọng,giữ gìn tình cảm của anh,đo smaix mãi là một kĩ niệm đẹp,em đành chấp nhận chỉ mong sao anh đơợc hạnh phúc và sung sướng là em vui rồi.Em sẽ là cái bóng của anh,cầu chúc cho anh được hạnh phúc,giúp anh nhưng cginf em có thể.tình iu của anh và em se là tình bạn thiêng liêng và chấn thành,nó sẽ được cất giữ trongtrais tim em,theo em hết cuộc đời này.Cuối cùng tặng anh bài thơ này:
'' Muối bao năm muối kia vẫn mặn
Gừng muôn thuở gưng vẫn còn cay
Đôi ta yêu nặng nhớ dày
Dù ko cùng anh đi chăng nữa
Thì lòng này em vẫn ko quên
Âm thầm iu anh mãi! ''em vẫn mang tình anh trong hương tràm xôn xao''
TẠM BIỆT ANH!
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58034

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lần cuối viết cho anh Left_bar_bleue8/10Lần cuối viết cho anh Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Lần cuối viết cho anh Left_bar_bleue7/10Lần cuối viết cho anh Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần cuối viết cho anh   Lần cuối viết cho anh Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 6:35 pm

Đọc dòng này của Tina thấy buồn quá. Đừng tự trách mình và đừng tự lừa dối mình Tina à. Tình yêu đôi lúc vô hình, rất đơn sơ. Ngọt ngào trong hương vị đắng (như tách cà phê vây. Nhưng Mây chưa uống được cà phê bao giờ :P )
Hãy để cho nó tự đến và hãy để cho nó ra đi trong lặng lẽ. Thả troi hết nổi buồn Tina sẽ cảm thấy không còn vướng bận gì cả . Tặng chị bài thơ này nhé
Lần cuối viết cho anh 5gy63acae5aiamcaxe6ap7c
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Lần cuối viết cho anh Left_bar_bleue1000/10Lần cuối viết cho anh Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần cuối viết cho anh   Lần cuối viết cho anh Icon_minitimeWed Mar 03, 2010 7:05 pm

Tina cũng chưa uống qua càphe đắng bao giờ geek cám ơn những lời khuyên của mây nhé.yêu mây nhiều nhj
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần cuối viết cho anh   Lần cuối viết cho anh Icon_minitime

Lần cuối viết cho anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» viết cho anh lần sau cuối!
» Viết cho em lần cuối!
» Viết Lần Cuối Cho Em
» Lá thư cuối cùng anh viêt cho em!?!
» Tuyển tập những truyện cười về nước Việt Nam, Cực hài - tếu