Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Thư gửi cho em !

Go down 
Tác giảThông điệp
Thang
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
Thang

Tâm trạng : scared
Nam
Châm ngôn sống : trên bước đường thành công không có dấu chân của kẻ lười biếng
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 53713

Thư gửi cho em ! Empty
Bài gửiTiêu đề: Thư gửi cho em !   Thư gửi cho em ! Icon_minitimeThu Mar 04, 2010 4:19 pm

Thời gian thấm thoát thoi dưa cũng đã một khỏng thời gian dài anh ko vào với diễn đàn , cũng không biết vì đâu anh lại lạc vào "mê cung" forum.vnthutinh.com này . Khi bước chân vào diễn đàn thì hồi ức về em lại hiện về trong anh , nhưng ngày đầu chúng mình quen nhau . Rồi những kỷ niệm nhỏ nhoi và ít ỏi anh có được với em lại ùa về .
Có thể thời gian vừa qua cuộc sống với em rất nhiều phút bình yên còn với anh thì lúc nào cũng có một cảm giác buồn vu vơ , hình ảnh của em vẫn mãi chất đầy trong trái tim anh , em biết không !?Anh vẫn yêu em nhiều lắm thời gian không thể giúp anh quên được em .
Cuối tuần nào anh cũng về vũng tàu vẫn cứ một mình lang thang dạo bước trên con dường anh với em tùng đi qua , anh dạo bước một mình mà cứ nghĩ là đang có em bên cạnh . Vẫn con đường Hạ long thơ mộng đó , vẫn hàng dương rì rào gió biển , tiếng sóng vẫn vỗ về bình lặng mà sao anh lại thấy xa xăm , cô đơn lạnh lẽo đến khó tả Thắm ạh
Có lẽ kiếp này anh sẽ không thể quên được em đâu

Thư gửi cho em !
Trang 1 trong tổng số 1 trang