Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm

Go down 
YSL_TINA25
bé_lì_90
nguyenhoanglan
7 posters
Tác giảThông điệp
nguyenhoanglan
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nguyenhoanglan

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 54357

Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 6:59 pm

Em cứ ngỡ một thời gian sau chúng mình gặp lại nhau và em sẽ chạy thật nhanh đến để ôm anh vào vòng tay của em dù nó rất bé và vòng tay to lớn của anh sẽ ôm em vào lòng . Nhưng không trái lại với tất cả những gì em nghĩ anh không ôm em như mọi lần anh vẫn làm , mà anh cởi bỏ vòng tay em ra khỏi người anh rồi ấn em ngồi xuống ghế đá . Anh biết không đó là chiếc ghế mà chúng ta hay ngồi chiếc ghế với bao kỷ niệm buồn vui của chúng ta . Anh không ngồi gần em và ôm em như mọi khi anh vãn làm với em . Cả anh và em đều im lặng một không gian mà chúng ta chưa bao giờ có mỗi lần đi chơi với em . Anh biết không lúc đó em sợ lắm chưa bao giờ anh cho em cảm giác sợ như thế . Giờ đây giữa anh và em chỉ còn là khoảng cách và khoảng cách đó dường như rất là xa em không dám nói gì chỉ có thể ngồi im và trong suy nghĩ của em hiện lên hàng ngàn câu hỏi mà không có lời giải đáp . Thật sự lúc đấy em rất muốn hỏi anh nhưng em không thể phát ra thành lời được anh có biết không ? Rồi giữa chúng ta một bầu không khí thật nặng nề mà chúng ta chưa bao giờ có mỗi khi đi chơi với nhau . Rồi anh cũng bắt đầu nói không phải là lời hỏi thăm thường ngày mà anh dành cho em . Em thật sốc khi nghe anh nói nghe người con trai mà em yêu nhất nói : " Chúng ta chia tay nhau đi em " Lúc đó em đã cố gắng đứng vững để mình không gục ngã trong lúc đó . Em không hiểu tại sao lúc đó em không khóc mà chỉ đứng nhìn anh nhìn lại gương mặt quen thuộc giờ đây em sẽ không được nhìn không đươc đặt bàn tay lên đó mỗi khi tay em lạnh nữa . Em bật hỏi lý do tại sao lại chia tay và anh cũng đã nói với em rằng " Anh không yêu em và ngày xưa anh yêu em vì không muốn nhìn thấy em buồn " Lời giải thích của người con trai mà em yêu rất nhiều đã khiến em không còn đủ tự rtin để đứng vững nữa . Lời giải thích đó như chứng ming tất cả những gì từ trước đến nay anh dành cho em đều là giả dối và anh cũng chỉ muốn thương hại em thôi em buồn lắm chứ vậy mà em không hề nhận ra trong suốt quãng thời gian qua mà vẫn yêu anh . Anh à ! Đáng lẽ ra anh nên nói cho em biết để em không yêu anh nhiều đến như thế chứ giờ mất anh em biết sống như thế nào bây giờ hả anh ? Em yêu anh nhiều lắm ! Em rất muốn giữ anh ở bên em nhưng chẳng thể được . Nếu muốn giữ được anh có lẽ em chỉ có được thân xác anh chứ không có trái tim của anh và em không hề muốn điều đó . Yêu anh em thấy thật hạnh phúc dù anh không đẹp trai nhưng anh tốt với em . Thật sự nhưng gì anh làm cho em đều khiến em nghĩ rằng anh yêu em nhưng không phải giờ em phải làm sao đây anh cuộc sống của em sẽ ra sao nếu em không có anh ở bên . Em đã quen dần với việc hàng ngày anh gọi em dậy lúc sáng sớm và chúc em ngủ mỗi buổi tối rồi . Giờ thiếu nó đi em buồn lắm nhưng ngoài việc phải làm quen với cuộc sống mà không có anh thì em còn biết phải làm gì nữa ! Em đề nghĩ với anh đó là cho em ôm anh lần cuối cùng ! Anh đồng ý ! Em đến bên ôm chặt anh vào vòng tay nhỏ bé của em vì từ giờ em sẽ không bao giờ được ôm anh nữa . Một lúc sau em rời vòng tay đấy ra nói với anh vài điều ! Anh à ! Em thật hạnh phúc khi trong thời gian qua em có anh ở bên em giờ anh hãy sống thật hạnh phúc nhé cảm ơn anh trong thời gian qua đã ở bên em xin lỗi vì đã làm phiền anh quá nhiều ! Nói xong em quay lưng bước đi vừa đi em vừa khóc lúc đó em mới thật sự bật khóc hoàn toàn có lẽ vì em yêu anh nhiều quá anh ạ
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue90/100Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue80/100Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 8:05 pm

nguyenhoanglan thân mến, ít ra em cũng có 1 khoảng thời gian hạnh phúc bên anh ấy rồi. giờ xa nhau em cũng có chút j để nhớ. Em vẫn có thể đi trên con đường khi xưa 2 ng chung bước. Em còn có thể ngồi trên chiếc ghế đá ngày nào 2 đứa đã bên nhau. Em có thể nhớ lại vòng tay ngày ấy mà cảm thấy ấm lòng...và còn nhiều nhiều nữa phải ko em. còn chị, em có biết ko? c chỉ ước sao mình đc 1 lần nhìn thấy a ấy- 1 con người thật trước mặt chị. Em biết k, c yêu anh ấy, nhưng chưa hề gặp mặt, chỉ qua chat, những cuộc gọi và những tin nhắn. Vậy đó, rồi 1 ngày anh ấy ra đi ko 1 lời từ biệt. Em có biết sao ko? Do nhiều lần a ấy nói chia tay, lúc đó những lí do anh ấy đưa ra là vô lí lắm: nào là sẽ đi học 2 năm, ko thể ở gần nhau, sợ chị thiệt thòi; nào là ko thể lo lắng chăm sóc cho chị; nào là ko thể mang lại hạnh phúc cho chị. Chị khóc me à. Và thế là 2 anh chị vẫn tiếp tục. Có lẽ vì vậy mà giờ a ấy ko mún nghe chị khóc lóc nữa đó. Vậy là chị vẫn chưa có chút j về anh ấy cả. Em hiểu ko? Em hạnh phúc hơn chị nhiều rồi đó @:-]
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 9:04 pm

nhìn cái thông tin : age 15 , và đọc bài trên đây , nếu tất cả đều đúng thì giới trẻ ngày nay rất chi là tiến bộ , nể , linh rất nể
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue90/100Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue80/100Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 9:07 pm

chời, 15 là còn lớn òi đó anh. mà em cũng phải nể pé gê á. hix
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue1000/10Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue7/10Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 11:01 pm

mình cũng nghĩ thế,nể thật đấy,nghĩ lại lúc mình 15 tuổi.....đang làm gì nhỉ Rolling Eyes giới trẻ ngày nay tiến bộ thật.
bài viết rất hay,em vẫn còn một khoảng thời gian dài để thấu hiêur hết mùi vị của tình iu...
^_^heocon^_^
Thành viên mới
Thành viên mới
^_^heocon^_^

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : hay la chinh minh
Điểm : 51371

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeFri Mar 05, 2010 11:37 pm

doc xong h co the khoc do nguyenhaonglan ah. Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
nolove1190
Thành viên mới
Thành viên mới
nolove1190

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : cha biet ngay mai ra sao nua neu co ra sao cung cha sao
Điểm : 51341

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 12:58 pm

bt
bvinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bvinh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : chien thang ban than la chien thang tat ca
Điểm : 51341

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeMon Mar 08, 2010 1:49 pm

hi thời gian sẽ làm ban quên di ma,cố lên nha
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Điểm : 51376

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue0/0Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Left_bar_bleue0/0Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitimeSat Mar 13, 2010 10:11 am

tất cả mọi thứ đều tuân theo qui luật,ty cũng thế.Ban hãy cứ nghĩ thế đi để mọi chuyện trôi đi nhẹ nhàng.Cố gắng chấp nhận nhé bạn?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm   Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm Icon_minitime

Anh ơi ! Em yêu anh nhiều lắm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» CÁM ƠN MẸ NHIỀU LẮM
» Anh yêu em nhiều lắm
» Em nhớ anh thật nhiều !
» Anh yêu em nhiều lắm
» anh yêu em nhiều lắm