Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
LyThanhTrung
Thành viên mới
Thành viên mới
LyThanhTrung

Tâm trạng : brooding
Nam
Châm ngôn sống : Hay lam nhung gi neu minh co the
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51645

HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE! Empty
Bài gửiTiêu đề: HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!   HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE! Icon_minitimeSat Mar 06, 2010 12:07 pm

Ngày ấy đêm trăng nào ôi nhớ quá!
Em Yêu!
Đêm vẫn chảy dài trong thương nhớ, những vì sao trên bầu trời cao bao la là những nổi nhớ trong lòng anh. khoảnh khắc và thời gian cứ thế lặng lẽ trôi đi, nó không đợi bất cứ những thứ gì. Anh đang sống ở hai đầu nỗi nhớ, một cho em và một cho niều yêu dấu trong anh, dẫu biết sẽ chẳng bao giờ che dấu được sự thật nhưng anh vẫn cứ lặng im vì sự nhút nhát.Dã bao nhiêu lần ròi em nhỉ, vẫn hàng cây đó, con phố dó, hay những ngỏ hẻm mà anh và em dă từng đi qua, nhưng giờ chỉ con là kỷ niệm, dù kỷ niệm niệm đó đã qua một mùa mưa, một mùa mưa thôi! nhưng cuộc sống của anh đã thay đổi từ khi gặp em.
Anh đã từng cố gắng quên, quên đi những kỷ niệm, nhưng tại sao anh lại càng nhớ em nhiều hơn, anh đã cố quên dù biết rằng mùa mưa đă qua, có lẽ rong rêu đã phủ đầykỷ niệm của anh và em nhưng sao anh vẫn thấy nó hiện hữu như đã từng cất bước cùng em trên ngỏ vắng và em vẫn từng nói với anh rằng mình hãy nhớ hoài kỷ niệm này anh nhé. Hơn lúc nào hết lúc này anh thấy mình cô đơn, cô đơn rất nhiều, hay những lúc đi làm về đường thênnh thang mà lòng anh hiêu quạnh, sỏi đá duới chân kêu rôm rốp, hạnh phúc vì có lời tỏ tình của đôi giày. Tình yêu nó cũng như một cơn gió vậy em nhỉ, nó có thể thổi bùng lên một đám cháy lớn hay cũng có thể dập tắt một đám cháy nhỏ. anh đã cố giữ gìn tình yêu đó, nhưng nó nhỏ nhoi và mong manh quá, nhỏ nhoi đến nổi đã bị một cơn gió nhỏ dập tắt mất rồi.
Bây giờ anh biết tìm em ở đâu! để mình cùng dìu nhau tìm lại những kỷ niệm đó những kỷ niệm mà em đã cho anh cơ hội hôn lên đôi môi nhỏ nhắn ấy, hay anh lại được ngửi mùi thơm trên mái tóc dài óng mượt của em. Nhưng anh biết tìm dâu bây giờ hả em.
Thôi hảy để cho ký ức được ngủ vùi em nhé. anh sẽ mãi nhớ về em cho dù anh biết sẽ không bao giờ có được cơ hội sẽ gặp được em nhưng anh hy vọng rằng anh sẽ tìm được một người con gái như em, em se đồng ý thôi phải không em? Đầu đất cho bụng bự số điện thoại của đầu đất nè. 0933110084. anh hy vọng sẽ gặp lại em.
...Mr.Rain...Lo Lắng...
Thành viên mới
Thành viên mới
...Mr.Rain...Lo Lắng...

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : Thật lo lắng khi không có người yêu
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51356

Bài gửiTiêu đề: Re: HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!   HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE! Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:53 pm

Bài này rất anh ạ cám ơn trước. Để anh còn post cho anh em trong diễn đàn chia sẻ với anh nhé.
Thanks You
...Mr.Rain...Lo Lắng...
...Mr.Rain...Lo Lắng...
Thành viên mới
Thành viên mới
...Mr.Rain...Lo Lắng...

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!   HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE! Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:54 pm

...Mr.Rain...Lo Lắng... đã viết:
Bài này rất anh ạ cám ơn trước. Để anh còn post cho anh em trong diễn đàn chia sẻ với anh nhé.
Thanks You
...Mr.Rain...Lo Lắng...
b
...Mr.Rain...Lo Lắng...
Thành viên mới
Thành viên mới
...Mr.Rain...Lo Lắng...

Nam

Bài gửiTiêu đề: Re: HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!   HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE! Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:54 pm

[quote="...Mr.Rain...Lo Lắng..."][quote="...Mr.Rain...Lo Lắng..."]Bài này rất anh ạ cám ơn trước. Để anh còn post cho anh em trong diễn đàn chia sẻ với anh nhé.
Thanks You
...Mr.Rain...Lo Lắng...
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!   HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE! Icon_minitime

HAY DE CHO KY NIEM DUOC NGU VUI EM NHE!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» VỚI 1K BẠN SẼ LÀM DƯỢC GÌ?????
» GỬI EM NGƯỜI KHÔNG BAO GIỜ ĐỌC DƯỢC
» Do''cac'ban!!!!!!!ban nao giai duoc co thuog~:D:D:D
» Hoài niệm một niềm đau
» khi nao minh quen em duoc nguoi anh yeu