Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Anh đau lắm em biết không em

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
NhokSanQuy
Thành viên mới
Thành viên mới
NhokSanQuy

Tâm trạng : notworthy
Nam
Châm ngôn sống : Biết tha thứ cho người mà làm mình đau khổ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51757

Anh đau lắm em biết không em Empty
Bài gửiTiêu đề: Anh đau lắm em biết không em   Anh đau lắm em biết không em Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:03 pm

Không thể nói là không yêu hay yêu vẫn như nhau và giống nhau. Chắc mọi người đã từng trải qua từng nỗi khổ của mình với cô nàng mình yêu. Nhưng riêng tôi lại yêu mà không nói lên lời nào khi biết mình đã yêu cô ấy.Tình yêu và tình bạn là những thứ rất dễ trong cuộc sống thế nên tôi đã giữ một mà không ai cưỡng lại đc.Đó là tình yêu một trong hai bạn có thể lựa chọn cho mình một cách tốt nhất. Nhưng không thể nói ra là mình đã yêu cô ấy nên mình đã không nói một lời tuyên dương trong ngày 8-3 có thể mình sẽ nói cho cả trường nghe rằng " Anh yêu em mãi mãi dù cho em có người khác nhưng anh vẫn yêu em" Nhưng mình lại không đủ can đảm để nói
Nhưng mình chỉ mong có lẽ cô ấy sẽ biết khi thấy cậu bé thầm lặng này nhưng rồi cuộc tình nhưng chỉ là thoáng qua một thời gian thì mình cô đã có người thứ 2 trước , tôi lại là người thứ 3. Tôi cứ tưởng như sẽ mãi mãi yêu em nhưng thể thực hiện ước nguyện này. Mình cứ nghĩ rằng mình giống như thằng ngốc đang yêu em nhưng người lại giàu hơn tôi em chỉ biết yêu người giàu mà thôi. Vậy thôi nhé xin nói với em rằng anh sẽ mãi yêu cho dù anh là người thứ 3 em nhé.
Tình là hạnh phúc khi mất em
Tình là bay bỏng khi hạnh phúc
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Anh đau lắm em biết không em Left_bar_bleue1000/10Anh đau lắm em biết không em Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Anh đau lắm em biết không em Left_bar_bleue7/10Anh đau lắm em biết không em Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đau lắm em biết không em   Anh đau lắm em biết không em Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 4:11 pm

Đọc xong bài em viết,quay qua nhìn thấy age 12,em 12 tuổi thật hả,em biết gi về tình iu nè.mà dám nới yêu mãi mãi.đúng là tình iu ko phân tuổi tác,chị khâm phục các em.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Anh đau lắm em biết không em Left_bar_bleue90/100Anh đau lắm em biết không em Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Anh đau lắm em biết không em Left_bar_bleue80/100Anh đau lắm em biết không em Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đau lắm em biết không em   Anh đau lắm em biết không em Icon_minitimeSun Mar 07, 2010 5:11 pm

bạn nè, nếu ng đó yêu ng giàu mà ko iu bạn thì theo mình nhá, là 1 ng kon gái nhá, mình cũng ko thể chấp nhận đc. ty phải xuất phát từ trái tim mà phải hem ooo
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Anh đau lắm em biết không em   Anh đau lắm em biết không em Icon_minitime

Anh đau lắm em biết không em
Trang 1 trong tổng số 1 trang