Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy quay về bên anh

Go down 
Tác giảThông điệp
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy quay về bên anh Left_bar_bleue0/0Hãy quay về bên anh Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy quay về bên anh Left_bar_bleue0/0Hãy quay về bên anh Empty_bar_bleue  (0/0)

Hãy quay về bên anh Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy quay về bên anh   Hãy quay về bên anh Icon_minitimeTue Mar 09, 2010 4:37 pm

Em yêu, thật ra đã từ lúc nào em len lén bỏ cái móc câu vô trái tim của anh vậy?? Em đã cướp mất đi một nửa linh hồn của anh rồi em có biết hay không, ngày đó anh không thấy ra được sự hiện diện của em là quan trọng, nhưng tới ngày em rời xa anh thì anh mới thấy được tất cả sự thật bày ra trước mắt, anh nhớ em, nhớ nhiều lắm, đành gởi hàng ngàn hàng vạn nổi nhớ này vào những chiéc lá vàng kia bay đến bên em để thỏ thẻ cùng em rằng:"anh yêu em".Anh yêu em", ba tiếng này có phải anh nên nói sớm hơn không, anh cứ tưởng là mình đây cứng rắng lắm, mình đây sẽ không bao giờ yêu ai nữa, nhưng mà em ơi tình yêu dù cho ta có cố tránh nhưng anh biết sẽ không ai lọt ra khỏi được lưới tình mà phải không em, anh bây giờ đang bị lưới tình của em vây chặt không thoát ra được, em nơi đâu có còn quay về đê tháo gở vòng vây này cho anh không??? Em à, đừng giận anh và đừng trách anh dã hửng hờ với em, vì con người thật là kì lạ, khi đã mất đi rồi thì mới thấy là mình cần đến nó, anh bây giờ đang cần đến em, cần đến một tình yêu chân thật của em để sưởi ấm lòng anh trong những ngày đông dài sắp tới. Em yêu, không biết em có còn yêu anh như em đã từng yêu, và còn mong nhớ anh như em đã từng mong nhớ không, hay là bây giờ đối với anh đây chỉ còn lại là một mối tình đơn côi mà thôi???? Nếu là như vậy thì hãy cho anh một lần cuối này nói lên ba tiếng chân thật của con tim "anh yêu em". Hãy quay về bên anh nha em, hãy quay về để chúng ta cùng nhau bước cho hết con dường tình đầy mộng ảo này nha em .....

Hãy quay về bên anh
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» ký ức quay về
» quay lại nơi bắt đầu.em nhé
» anh đã sai .... em ơi hãy quay trở về !
» Yêu Thương Quay Về
» Anh sẻ đợi em quay về...