Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 56061

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Left_bar_bleue90/100Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Left_bar_bleue80/100Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty_bar_bleue  (80/100)

Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty
Bài gửiTiêu đề: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 7:15 am

Tôi quen anh vào 1 buổi chiều. Tôi nhận lời yêu anh vào 1 đêm khuya. Và...nghe anh nói câu chia tay vào 22h58'. Thú thật, lúc đó mặt tôi tối sầm lại, choáng váng, giọng tôi nghẹn ngào ko nói được j ngoài câu: chúc anh ngủ ngon.
Anh, vậy là chúng ta quen nhau hơn 1 tháng rồi anh nhỉ? chính xác là 33 ngày phải ko anh? Từ ngày wen anh em đã biết thế nào là cảm giác hạnh phúc. Em đã biết nhớ, biết mong, biết chờ, biết hi vọng, biết mơ mộng...và biết buồn, biết giận, biết ghen...biết đau đớn đến tột cùng...và biết khóc vì 1 người xa lạ. Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_cry
Em ngốc lắm phải ko anh? Khi người ta nói yêu mình thì mình lại khóc và khi người ta nói chia tay thì lại không rơi lệ, không thốt nên lời, và khi em đang viết những dòng chữ này là lúc em đang cười. hihi. chính em cũng không thể hiểu được con người em nữa
Anh à, cho dù tất cả những j anh nói với em đều là giả dối đi chăng nữa, nhưng em biết chắc 1 điều rằng: anh yêu em . Đúng không anh??? Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Drunken_smilie
Em biết sự thật cũng đã được 1 thời gian rồi, nhưng em lại không hỏi anh, không muốn làm anh khó xử. Anh có biết tại sao không? vì em muốn cho anh 1 cơ hội và cũng là để cho em 1 tia hi vọng cuối cùng, dù chỉ là nhỏ nhoi.
Nhưng giờ đây anh đã quyết định ra đi. Anh đã chán ngán cuộc chơi này lắm rồi phải ko? Và có lẽ em cũng đã quá mệt mỏi với việc hạnh phúc trong sự dối trá của anh rồi!
Anh à, em biết tiếng yêu đối với anh thật dễ nói và tiếng chia tay a thốt ra cũng rất nhẹ nhàng. Nhưng em biết, đối với anh, nói tiếng chia tay với em là cả 1 khó khăn to lớn phải ko anh? Anh đã yêu em, có lẽ từ khi nào a cũng không biết nữa phải không? Ừ thì anh cứ đi đi. Hãy ra đi nếu anh muốn. Nhưng hãy hạnh phúc nha anh, còn nếu không thì hãy về với em. Vòng tay em sẽ luôn rộng mở để đón anh trở về, anh nhé! Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_cheers
BX ngốc của ox!
Em yêu anh nhiều lắm, hoa hồng xanh của em
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Left_bar_bleue0/0Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Left_bar_bleue0/0Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 1:41 pm

yêu thật là đau khổ..biết thế không lên yêu còn hơn nhỉ bé lì.
tienhoanht93
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
tienhoanht93

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : Sợ cảm giác yêu thương..sợ trái tim biết nhớ..sợ hạnh phúc đến rồi..hạnh phúc lại ra đi...
Số lần được cám ơn : 5
Điểm : 52454

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 2:47 pm

tên đầu đề giống bài hát thế ta!hihi
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Left_bar_bleue90/100Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Left_bar_bleue80/100Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 10:16 pm

tienhoanht93 đã viết:
yêu thật là đau khổ..biết thế không lên yêu còn hơn nhỉ bé lì.
trong cái khổ có cái hạnh phúc Wink
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeWed Mar 10, 2010 10:17 pm

tienhoanht93 đã viết:
tên đầu đề giống bài hát thế ta!hihi
đúng roài đó Wink
mongmanhty_nn
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
mongmanhty_nn

Tâm trạng : confused
Nữ
Châm ngôn sống : ngày mai trời lại sáng!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51666

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 12:13 am

tại sao cuộc sống vẫn muốn yêu cho dù la đau khổ? vãn muốn tha thứ cho dù ngta k tốt. Hỏi thế gian tình là chi.
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitimeThu Mar 11, 2010 9:45 am

mongmanhty_nn đã viết:
tại sao cuộc sống vẫn muốn yêu cho dù la đau khổ? vãn muốn tha thứ cho dù ngta k tốt. Hỏi thế gian tình là chi.
Yêu là đau khổ, nhưng trong đau khổ có cái hạnh phúc chị à jocolor
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????   Lời chia tay dễ nói thế sao anh????????? Icon_minitime

Lời chia tay dễ nói thế sao anh?????????
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia tay đơn giản là chia tay
» tâm sự- chia sẻ- gở rối
» chia tay
» chia tay là sự bắt đầu mới !
» Chia tay anh!