Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Nắm tay em anh nhé!

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56023

Nắm tay em anh nhé! Empty
Bài gửiTiêu đề: Nắm tay em anh nhé!   Nắm tay em anh nhé! Icon_minitimeMon Dec 29, 2008 6:49 am

Nắm tay em anh nhé, thật chặt vào, không thì em sẽ tụt lại đằng sau đó, em sợ em sẽ lạc anh mất
Nắm tay em đi, thật chặt vào, để em được cảm nhận được một chút hơi ấm từ anh, để sưởi ấm lòng bàn tay em, và cũng chính là sưởi ấm trái tim em.
Nắm tay em đi, thật chặt vào, để không có gì có thể luồn qua được, để chẳng có ai có thể chia cách được anh em mình, anh nhé.
Nắm tay em đi, thật chặt vào, giống như anh đang sợ mất em í, và đừng buông tay ra anh nhé, hãy cứ nắm tay em, bất cứ lúc nào anh có thể nhé
Nắm tay em đi, thật chặt vào, đừng buông tay ra, và đừng bao giờ xa em anh nhé, đừng bao giờ bỏ em một mình nhé, vì nếu thế thì em sẽ buồn lắm đó. Nắm chặt vào nhé, và chẳng ai có thể tách ra được, chẳng ai có thể làm anh em mình xa nhau được anh nhỉ
Nắm tay em thật chặt, thật chặt vào ……….và tất cả chỉ là trong mơ thôi anh nhỉ, em chỉ có thể yêu cầu anh thực hiện điều đó ở trong giấc mơ của em thôi………. Nhưng dù vậy cũng được, nắm tay em thật chặt nhé, một lần thôi, trong giấc mơ em thôi, để em cảm thấy một chút ấm áp, để em có thể cảm nhân được yêu thương, dù tất cả chỉ ở trong mơ thôi…….. Và có bao giờ có giấc mơ trở thành sự thật không anh???
lehoa220386
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
lehoa220386

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : yêu thật lòng và sống sao có ích
Số lần được cám ơn : 8
Điểm : 56327

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Nắm tay em anh nhé! Left_bar_bleue0/0Nắm tay em anh nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Nắm tay em anh nhé! Left_bar_bleue0/0Nắm tay em anh nhé! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em anh nhé!   Nắm tay em anh nhé! Icon_minitimeMon Dec 29, 2008 2:25 pm

sao buồn quá poppy àh.

poppy ơi! mình tự nhận thấy, trong cuộc sống này nếu cứ để thế giới hư ảo kia xen lẫn vào tâm trí của mình thì...công danh, sự nghiệp, tình yêu sẽ k bao giờ trọn vẹn được. bởi vậy mình phải nhìn vào thực tế, mình cũng đã từng rơi vào hoàn cảnh như bạn, nhưng nhất định mình sẽ k giống bạn đâu.Đừng để thế giới ảo đó quanh quẩn đâu đây, đừng để những gì k phải là của mình cứ luôn hiện hữu trong tâm trí. hãy xoá bỏ tất cả, xoá bỏ những thứ k thuộc về mình thì lúc đó bạn sẽ cảm thấy nhẹ nhõm hơn và tương lai mới có thể tươi sáng lên được.
moonlight_yellow
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
moonlight_yellow

Nữ
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 56023

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em anh nhé!   Nắm tay em anh nhé! Icon_minitimeMon Dec 29, 2008 9:31 pm

đôi khi mơ mộng 1 chút cũng tốt mà, để cuộc đời bớt tẻ nhạt đi, mơ không có nghĩa là đặt hết niềm tinvào đó, mơ không có nghĩa là bỏ hết công danh sự nghiệp để dành thời gian cho 1 điều gì đó hão huyền. Một ước mơ để mình cho mình 1 cơ hội cũng không phải là xấu. Mình đồng ý với bạn rằng những gì ko thuộc về mình thì không nên cố giữ, rồi cũng có ngày nó cũng tuột ra thui. Cảm ơn nhé vì đã quan tâm mình
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Nắm tay em anh nhé!   Nắm tay em anh nhé! Icon_minitime

Nắm tay em anh nhé!
Trang 1 trong tổng số 1 trang