Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

KI ỨC TUỔI XANH

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
congdoanh
Thành viên mới
Thành viên mới
congdoanh

Tâm trạng : cool
Nam
Châm ngôn sống : khong co gi la kho
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51561

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
KI ỨC TUỔI XANH Left_bar_bleue0/0KI ỨC TUỔI XANH Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:

KI ỨC TUỔI XANH Empty
Bài gửiTiêu đề: KI ỨC TUỔI XANH   KI ỨC TUỔI XANH Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 8:44 pm

KI ỨC TUỔI XANH Kopfschuettel NGAY XUA KHI TOI 20 TUOI TOI DA YEU MOT NGUOI CON GAI CO LE LA XUOT CA CUOC DOI NAY TOI KHONG THE QUEN DC EM .DO LA MOT NGUOI CON GAI HIEN HAU VA DAM DANG CHAM CHI ,TUY CUOC DOI CO AY LUON GAP BAT HANH NHUNG CO AY KHONG BAO GIO CHIU GUC NGA ,LUN TU TIN VUI VE DOI MAT VOI SO PHAN .TOI NHO NGAY DO CAI NGAY DAU TIEN TOI GAP EM SAO MA THAN THUONG QUA VAY ,NHA TOI O DOI DIEN NHA NGUOI DÌ CUA CO AY ,CO AY DI LAM CON TOI THI DI HOC SUOT CA TUAN MOI VE NHA MOT LAN VA MOI LAN TOI VE DEN CONG CUNG THAY CO AY DUNG O SAN NO NU CUOI THAT TUOI .CO LE NU CUOI CHET NGUOI AY DA LAM TAM HON TOI DIEN DAO ,NHUNG CHUA MOT LAN TOI NOI CHUYEN VOI CO AY MAC DU LA RAT GAN NHAU ,ROI MOT BUOI TOI TINH CO TOI DI CHOI VOI BAN LUC VE THI GAP CO AY DI CHUNG DUONG VOI TOI ,NHAN RA CO AY TOI CHAO HOI XA GIAO MOT CACH BINH THUONGNHUNG CHANG HIEU SAO CANG NOI LAI CANG THAY HOP NHAU VE DEN NHA CUNG 10H30 .ROI TU DO CHUNG TOI THAY O NOI NHAU MOT SU TIN TUONG NHAT DINH ,TAM SU NHAU NGHE CHUYEN BUON VUI CUA CUOC SONG .CHUNG TOI GAN BO VOI NHAU KHI NAO CHANG BIET NUA CHI BIET XA CO AY LA TOI THAY NHO VO CUNG .ROI MOT NGAY TOI DA NOI YEU EM ,EM KO NOI J CHI CUOI ROI LANG LANG BO DI TOI CU NGO RANG TOI DA CO DC EM NHUNG KO NGAY HOM SAO EM NOI CHO TOI BIET LA EM KO THE YEU TOI CHI MOT LE RAT DON GIAN "NHA EM NGHEO CON NHA TOI THI KHA GIA" TINH TOI VON LI LOM NEN KO BO CUOC TOI DA THUYET PHUC CO AY MAT CA MOT TUAN CO AY MOI CHAP NHAN LOI YEU CUA TOI ,HII TUOI TRE SAO BUN CUOI WUA VAY NHI .NHUNG CUOC DOI LAM CHONG GAI KHONG BANG PHANG NHU TA THUONG NGHI MOT NGAY KIA NGUOI DÌ CUA CO AY GIOI THIEU CHO CO AY MOT NG CON TRAI VA SONG GIO NOI LEN TU DAY.TOI VA CO AY KO DC GAP MAT NHAU NUA VI NG DÌ CUA CO AY CAM VA NGAN CAN MAC DU VAY NGAY NAO TOI CUNG GOI DIEN ,HOM NAO VE NHA THI TOI HAY CHEO LEN CAY XOAI NHA CO AY DE DC NOI CHUYEN VA NHIN THAY CO AY ,TOI NHO CO HOM TOI DANG NGOI TREN CAY THI DÌ CO AY RA LAM TOI PHAI LEO TIT LEN NGON VA BI KIEN CAN DO NG MA KO DAM KEU .........................

TOI CO VIEC BAN HEN CAC BAN LAN SAU NHE CAM ON !
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

KI ỨC TUỔI XANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KI ỨC TUỔI XANH   KI ỨC TUỔI XANH Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 9:13 pm

Cảm ơn anh đã viết về cuộc tình của a cho tụi e nghe, đọc đến câu cuối e mắc cười quá, như trong phim hài ý. KI ỨC TUỔI XANH 857878
nhưng ngược lại a là 1 chàng trai nhà nghèo còn cô ấy là 1 tiểu thư con nhà giàu ( theo trong phim đó )
nhưng cũng 9 năm rồi đúng ko a? bây giờ 2 người ra sao rồi? a viết về cuộc tình của a hay cần cả nhà cho a những lời khuyên KI ỨC TUỔI XANH Icon_wink
vì a bận nên chưa vít hết, nếu a vít về cuộc tình của a thì a vít sang box " viết về cuộc tình của tôi " nha a! a chưa vít hết nên e vẫn giữ nó bên box này nha! KI ỨC TUỔI XANH Icon_wink
nhưng e đoán a và chị ấy đã ... KI ỨC TUỔI XANH Icon_cry
TROIXANH_VOTAN91
Thành viên mới
Thành viên mới
TROIXANH_VOTAN91

Tâm trạng : inlove
Nam
Châm ngôn sống : CHET VI YEU LA CAI CHET LIEU XIEU.CHET VI TINH LA CAI CHET BAT THINH LINH.CHET VI GAI LA CAI CHET THOAI MAI.CHET VI RUOU LA CAI CHET SANH DIEU.TOI NGUYEN CHET TRONG VONG TAY NGUOI TOI YEU!!!!!!!!!(*_*)
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51551

KI ỨC TUỔI XANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KI ỨC TUỔI XANH   KI ỨC TUỔI XANH Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 10:42 pm

UH CHUYEN TINH BUN NHUNG HOI BI LANG MAN DAY ONG ANH AYZA.THE 2 NGUOI NHU THE NAO RUI CHAC LA MOI NG MOT NOI RUI PHAI KO ,BUN GHE
Sponsored content

KI ỨC TUỔI XANH Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: KI ỨC TUỔI XANH   KI ỨC TUỔI XANH Icon_minitime

KI ỨC TUỔI XANH
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Con đường màu xanh
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» Con đường xanh
» CHÈ ĐẬU XANH VIÊN RAU CÂU
» Cách nấu xôi đậu xanh nhanh, ngon