Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi Duyên

Go down 
Tác giảThông điệp
kilin9x
Thành viên mới
Thành viên mới
kilin9x

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : cuoc song la cho va nhan
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51613

Gửi Duyên Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi Duyên   Gửi Duyên Icon_minitimeTue Mar 16, 2010 10:37 pm

Gưi Duyên

Có lẽ còn 2 tháng nữa thôi là anh học song và bắt đầu vào cuộc sống, anh sẽ đi thật xa không biết bao giờ về lại HÀ An nhỏ bé này nữa..anh luôn muốn em trở lại bên anh và cuối cùng anh cũng biết lí do em không thể quay lại với anh ngay.còn 2 tháng nữa em cũng bắt đầu vào kì thi tốt nghiệp lên cấp 3 và em muốn dành thời gian vào học.anh chợt nhận thấy mình thật ích kỉ khi chỉ biết gây áp lực cho em để khiến em trở lại .mà không nghĩ cho tương lai của em.anh xin lỗi.em nói rằng để em thi song rồi chúng mình sẽ quay lại.nhưng em đâu hiểu một điều anh dấu kín đó là lúc em thi song thì anh cũng bước đi tìm tương lai cho mình ở một nơi nào đó rất xa..anh không nói ra sợ em buồn mất tập chung vào thi cử, quyết định đến tương lại của em.anh đành chấp nhận anh sẽ không gây áp lực hay làm phiền đến em nữa.bởi anh yêu em anh luôn mong nhưng điều tốt đẹp nâng trái tim em.và có lẽ em xẽ chẳng bao giờ biết được. anh đã cố quên em nhưng điều đó là không thể anh cố quên em thì anh càng nhớ em..và anh thử làm ngược lại đó là suốt ngày suy nghĩ về em mong để quên em nhưng điều đó lại khiến anh càng càng nhớ em mà thôi.anh biết ở bên anh chẳng có gì tốt đẹp, một kẻ thích phiêu bạt.một kẻ dành cả tâm huyết của mình để cống hiến cho nghệ thuật,mà không quân tâm đến em.anh đúng là chẳng ra gì.anh thật xấu hổ với tình cảm em dành cho anh. Duyên anh cảm ơn em vì đã cho anh biết thể nào là tình yêu đích thực, và cảm ơn em đã cho anh đủ nỗi buồn để anh đối mặt với cuộc sống. trong lòng anh thật mâu thuẫn vừa muốn em trở lại, lại vưà không muốn em trở lại.bởi anh khôg muốn em phải khổ vì vừa yêu anh thì anh lại phải đi làm xa.thôi thì tùy em quyết định dù thể nào anh vẫn ủng hộ em nếu đó quyết đình đén tương lai và hp của em..chúc em thành công hạnh phúc

Gửi Duyên
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lá thư cuối e gửi anh...
» Gửi anh phương xa
» Gửi chồng người ta (^_^)
» Gửi BQT Diễn Đàn.
» Gửi người con gái tôi yêu