Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue8/10Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue7/10Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 6:27 pm

Mình thấy dạo này các Mod của mình spam rất nhiều làm ảnh hưởng đến chất lượng các bài viết.
Các Mod ui! Mình đang quản lý các bài viết để củng cố chất lượng đó. Mong rằng các bạn chú ý nhé! Mình thấy những ý kiến cá nhân, hay những mẩu đối thoại không hướng về nội dung bài viết ngày càng nhiều. Hy vọng các bạn đã̃ biết cách quản lý bài viết của các thành viên và của mình các Mod nhé! Mong các bạn hoàn thành tốt nghĩa vụ và quyền hạn của mình!
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue1000/10Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue7/10Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 9:22 pm

Sorry nha tongue nhưng tina nghĩ những cái spam đó chỉ là để nối thêm tình cảm với các men mới thôi.nếu ko có những cuộc đối thoại đó các men lên diễn đàn sẽ cảm thấy chán lắm.và bài viết đó sẽ ko được lấy ra nữa.theo ý mình thì nó ko ảnh hưởng đến chất lượng bài viết đây.mình nên hòa đồng một chút ko nên nghiên như vậy geek vói lại mình cũng chú ý lời lẽ của các thành viên mà ko spam quá đáng đâu.smod yên tâm đi.
Nhưng mình lại có bức xúc khác đó là các men mới post ko đúng mục nhưng mod lại có hạn nên ko chuyển được nhớ admin hay mod thì ko thấy ai đếm xỉ,nãn thật á.nếu mình có nói quá lời mong bỏ qua nha :D mình chỉ nói lên cảm xúc của mình thôi.thank you
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56188

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue0/0Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue0/0Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSat Mar 20, 2010 10:00 pm

e thấy chị Tina nói đúng đó, bài vít của e mặc dù còn dang dở nhưng lại các lời 8 chen ngang. lúc đầu hơi bức nhưng nghĩ thấy đó là tình cảm của mọi người tiếp nối nhau.
nhìu bài các mem post lần đầu bị lộn mà cũng ko thấy ai chuyển cả vì e thấy box đó chưa có mod, nhưng admin, smod cũng hem thấy đâu Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_cry
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue8/10Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 8:08 am

Hic. Không phải mình khó tính đâu mà admin đã lên tiếng nhắc nhở kìa.Các bạn thông cảm nhé. Mọi người vào mục này xem sẽ rõ hơn nhé! Hy vọng các bạn sẽ hiểu cho mình nhé!
http://forum.vnthutinh.com/forum-f1/topic-t2445.htm
Chúc các bạn luôn vui và hạnh phúc nhé!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 62766

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 11:41 am

maylangdu nói đúng đó mọi người ơi, biết rằng tám chuyện sẽ kéo mọi người gần nhau hơn nhất là những thành viên mới tham gia, họ sẽ có tình cảm mà gắn bó với diễn đàn nhưng trong diễn đàn mình có mục tám chuyện xả hơi mà, nếu mọi người muốn giao lưu thì vào đó, chứ những box viết thư, viết thơ tình mình vào tám thì mất đi nét thẫm mĩ, ko thu hút được khách, việc quản lý sẽ lộn xộn, mong mọi người chú ý giùm.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 12:00 pm

vậy admin, smod, mod tách những bài 8 chuyện dang dở sang box tán chuyện để mọi người 8 típ, được ko ah?
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 12:14 pm

Việc tách bài thì để smod và mod nào quản lý có thời gian ol trên diễn đàn, em thông cảm nha, để dễ tám chuyện, em lập ra một topic mới và dẫn dắt mọi người vào tám chuyện cho vui, admin ai cũng bận nhiều việc quá nên ko có nhiều thời gian. Mong em và mọi người sẽ có nhiều tiết mục hay tạo không khí sôi nổi cho diễn đàn. sunny
YSL_TINA25
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54631

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Left_bar_bleue1000/10Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 1:42 pm

Crying or Very sad mình sẽ chú ý cám ơn smod đã nhắc nhỡ
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 1:45 pm

Đừng buồn mà tina, đây chỉ là góp ý nhỏ để mọi người chú ý mà hoàn thành tốt nhiệm vụ thôi, ai cũng mong diễn đàn mình phát triển, bài viết chất lượng mà, vui lên đi nào bạn hiền của tôi ơi sunny
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 4:31 pm

luna đã viết:
vậy admin, smod, mod tách những bài 8 chuyện dang dở sang box tán chuyện để mọi người 8 típ, được ko ah?

Luna cũng là mod mà, em cũng có quyền tách bài của mình. Thật ra, bài viết tám chuyện rất nhiều. Làm sao một cá nhân có thể tách hết được hả em!?!. Cách tốt nhất mỗi người tự giác thui em à. Hy vọng mọi người ý thức hơn trong bài viết của mình và hướng các thành viên mới vào diễn đàn một cách trật tự nhưng vẫn thể hiện tình cảm của nhau. geek
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 7:27 pm

e đã tách các bài trong box rồi đó. tách xong rồi pm lại cho các mem là được mà, còn những box khác e đâu tách được nên mới nhờ đến admin và smod
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 9:36 am

hic, đúng là diễn đàn này, ngày càng rối tung lên, mong cuộc họp sắp tới sẽ mau chóng khắc phục được tình trạng này. Trong thời gian này, những topic, những bài viết ko nằm trong chủ để thì sẽ bị admin và smod xoá ngay lập tức, có như thế mới đưa diễn đàn trở về cái trật tự ban đầu, để tình trạng như thế này, e rằng khách sẽ đi hết. No
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 9:41 am

Những bài nào tám linh tinh trong topic ko có liên quan đến chủ đề, admin, smod, mod ko tách hay di chuyển gì hết, sẽ xoá hết. Diễn đàn đã có những qui định, có những điều luật đặt ra, ai vi phạm thì cứ theo đó mà làm, trong diễn đàn đã có mục tám chuyện xả hơi rồi đó, mọi người hãy vào đó mà tám, với những bài viết sai qui định thì admin và smod sẽ xoá, mong mọi người viết bài hãy chú ý. chúc mọi người vui khi tham gia diễn đàn.
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 12:26 pm

Những topic nào ko chất lượng, người quản lý sẽ xoá. tránh tạo topic loãng với mục đích tăng điểm, tăng bài viết. Mong mọi người chú ý hơn. Việc để biểu đồ những người lọt trong top cao nhất đã ảnh hưởng nhiều đến việc bài viết chất lượng, cuộc họp sắp đến sẽ bàn đến việc này để khắc phục nhằm chấn chỉnh lại diễn đàn.
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitimeTue Mar 23, 2010 7:44 pm

Mình ủng hộ thanhdiep. Nhất định ko để tình trạng này kéo dài nữa. Sẽ làm cho mọi người than thiết của diễn đàn sớm ra đi vì ... chán thôi!
Tốt nhất mở một cuộc họp rồi cũng cố lại hết đi!
Để vầy hoài lộn xộn thêm silent
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!   Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!! Icon_minitime

Các Mod chú ý về nội dung bài viết!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Mất 5 bài viết
» ...a sẽ trở zề zới e chứ....
» Câu chuyện viết về chiếc lá hoàn hảo
» nhật kí chuyến ngao du viết lại...
» THO TINH