Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá

Go down 
5 posters
Tác giảThông điệp
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56478

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue0/0Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue0/0Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (0/0)

Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty
Bài gửiTiêu đề: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 10:23 am

Các admin, smod và mod ah! dạo này có rất nhiều bài gửi sai box,
mấy box thông điệp tình yêu, thư tỏ tình,... các mem mới lại hỏi về nhiều vấn đề, các a các chị sao ko thấy chuyển sang box khác vậy?
còn việc spam trong topic thì do tình cảm nối tình cảm của mọi người, nhưng sẽ được hạn chế.
cả nhà xem dùm nha!
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : sống không thẹn với lòng
Số lần được cám ơn : 68
Điểm : 63056

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 10:35 am

chị có thấy bài viết gửi sai box nhưng diễn đàn dạo này bị sao ấy, chuyển bài ko dc, cứ bị lỗi suốt, bực mình nhưng ko biết làm sao, cứ để qua bữa khác xem chuyển dc ko.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 10:39 am

chị diệp thì e biết máy chị trục trặc hay sao đó, toàn thấy chị Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_scratch tội ghê, nhưng còn các a chi khác mà
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 11:31 am

không biết có phải tại máy tính ko nữa, vì có lúc nhấp vào nó hiện ra dòng thông báo, mong các mod quản lý bài viết chặt chẽ hơn, nếu những box nào thiếu mod quản lý thì mong ban quản trị bầu chọn người nào có năng lực, nhiệt tình.
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 11:52 am

mong cả nhà nhanh nhanh dùm vì hình như dd đang đi vào tình trạng lộn xộn quá
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 12:17 pm

luna vừa tách phần 8 chuyện trong box luna quản lý sang box tán chuyện. bqt dành chút time xem lại các box và thực hiện luôn nha, cho dd đi vào quy củ
Thanh Diệp
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
Thanh Diệp

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeSun Mar 21, 2010 12:17 pm

uh, để anh cả sét quyền cho những người có năng lực, họ đã đăng kí trong topic tuyển mod rồi đó, do anh cả bận nhiều việc nên mong em thông cảm nha.
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue4/0Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue7/0Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 8:47 am

mọi người thông cãm.vì số lượng box rất nhiều và bài viết đăng hằng ngày cũng ko phãi ít.diển đàn hiện giờ có 3 admin nhưng ko thể nào quản lí hết tấc cã bài viết dc.vấn đề này mình cũng đã nhắc đến rồi và mình cũng đã ra thông báo về việc này.chính vì việc 3 admin ko thể nào quản lí hết tấc cã bài viết diển đàn dc nên mới hình thành hệ thống BQT bao gồm smod và mod nhằm chia nhỏ diển đàn cho các mod và smod quản lí.mình từng thông báo trách nhiệm của mod và smod là quản lí box của mình phụ trách.smod và mod dc tạo nên ko phãi chỉ là danh hiệu mà là do những người có năng lực quản lí đãm nhiệm.các mod và smod phãi có trách nhiệm quản lí bài viết của box mình.
mình từng thông báo mod và smod nào ko hoàn thành trách nhiệm này đều bị loại ra khỏi BQT và dc thay thế bởi người có năng lục hơn.và bây jo mình xin nhắc lại mod và smod nào ko quản lí dc box của mình người đó sẽ bị xử phạt như thông báo đã từng đưa ra.
Những vấn đề nói trên đều thuộc năng lực và trách nhiệm giải quyết của các mod và smod.còn về viêc sử lí những bài viết đó mình cũng xin nhắc lại

-đối với bài viết của thành viên mới thăm ja diển đàn nếu đăng nhầm box mọi người phãi có trách nhiệm chuyển bài đến đúng box cho người ta nếu đó là bài viết quan trong.thông báo hướng dẩn cho họ,bài viết ko wan trọng thì delete ngay lập tức
-đối với bài viết của thành viên đã thăm gia diển đàn lâu nếu mắc phãi những lổi này thì delete ngay lập tức cho dù bài viết có đặc sắc đến đâu cũng vậy.những người này sẽ bị diển đàn kĩ luật nặng.nếu sô lần tái diển diển nhiều somd và mod phãi thông báo với BQT để có biện pháp xủ lí.những người đó sẽ bị banne nick vỉnh viển.
-Bên cạnh đó nếu mod và smod mắc phãi sai xót này cũng sẽ bị kỉ luật nặng

3 admin tuy ko trục tiếp quản lí từng box nhưng sẽ thường xuyên ghé thăm các box nếu phát hiện smod và mod nào ko quản lí chặc box của mình smod và mod box đó sẽ bị kĩ luật.nếu smod và mod nào phát hiện những sai xót ở box khác cũng phãi có ý thức nhắc nhở mọi người và thông báo cho admin biết
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 54921

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue1000/10Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue7/10Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 9:00 am

chị biết các Admin rất bận nhất là Kay và anh phúc.thanhdiep có lên thường xuyên nhưng vì máy của diep luôn gặp trục trặc nên ko thể điều hành được.còn các smod thì khỏi nói ngoài smod mây lãng du ra thì các smod từ khi nhận chức tới giờ có thấy ai xuât hiện đâu dù chỉ môt lần.mod thì có mấy người chị và luna hay lên diễn đàn đó nhưng quyền điều hành có giới hạn nên ko thể quản lí hết được,mong em thông cảm,các mod khác thì chị ko biết ai cả và cũng chẳng thấy onl. No
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56368

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue70/100Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue991/1000Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 9:47 am

đúng vậy đó?
sao mọi người càng bảo càng cố chấp nhỉ?
mọ người hãy lưu tâm và đọc kỹ tên các box rồi gửi nhé?xin các bạn lưu tâm cho ?
và các ad phải cố gắng quản lý chặt chẽ hơn nhé ?
chung_viet nhắc lại là cac bạn hãy lưu tâm mỗi khi gửi bài.
các ad hãy cố gắng ,cố gắng cố gắng giúp dđ ?
thân ái;
chung viet
http://vnthutinh.com.vn
__Kay_
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
__Kay_

Tâm trạng : sleep
Nam
Châm ngôn sống : chờ đợi với tôi là hạnh phúc
Số lần được cám ơn : 27
Điểm : 56386

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 8/10
Hài hước:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue4/0Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (4/0)
Nội tâm:
Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Left_bar_bleue7/0Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 11:20 am

smod và mod nên xem quyền hạn của mình và làm đúng quyền hạn đó.Lúc trc trong 1 cuộc họp em cũng đã đem vấn đè này ra thảo luận và đã kỉ luật tước bỏ rất nhiều mod.vừa qua vì quá bận nên em ko quản lí dc vấn đề tuyển mod của diển đàn .việc tuyển mod diển ra ồ ạc .những người đãm nhiệm trách nhiệm này phãi là những người wan tâm đến diển đàn có nằng lực thật sự chứ đãm nhận chỉ để lấy danh là ko dc.việc này em đã bức xúc rất lâu nhưng vẩn chưa giải quyết dc .nên chỉ biết nhờ vào ý thức cuar mọi người trc đã
http://vn.myblog.yahoo.com/buon-1
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Nữ

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitimeMon Mar 22, 2010 7:11 pm

mình nằm cả ngày nên bây giờ mới đọc được những lời này của mọi người. chị tina nói đúng, hiện giờ chỉ có smod maylangdu hay vào dd còn các smod khác ko thấy đâu cả, mod thì mình chỉ biết có chị tina chứ ko biết ai cả.
đọc những lời kay viết thì mình thấy hình như việc quản lý từng box là do mod. xử phạt thì nói nặng nề.
ai cũng bận cả, a phúc đã có gia đình và công việc của a chắc chắn ko có nhiều time rảnh, tối a còn vợ con,...
nói chung là ai cũng bận cả. mình cũng học như mọi người, mình còn đi làm, 1 vài buổi tối còn đi dậy, nhưng mình vẫn lên dd thường xuyên được, ai bận quá dường như ko có lúc nào nghỉ nữa thì mỗi tối lên dd 2h là được rồi.
còn về các mem mới post nhầm box ko có j là sai trái cả, vì ngày trước chính mình cũng vậy, chỉ cần admin, smod, mod chuyển bài dùm là được, đâu cần xóa, bài đó mình đọc quan trọng hay ko quan trọng thì cũng là suy nghĩ của mỗi người
xin lỗi nếu mình nói j sai, nhưng theo mình thì như vậy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá   Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá Icon_minitime

Dạo này có nhiều bài viết gửi sai box quá
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Càng viết bao nhiêu nỗi lòng càng chất chứa!
» Viết cho anh - viết cho những kỷ niệm ngày qua !
» Viết cho em...viết cho anh...viết cho những j còn sót lại...
» Viết cho Em...viết cho Anh...viết cho những gì là mãi mãi
» p.ẩm à: anh yêu em nhiều lắm :(.