Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

chia tay

Go down 
Tác giảThông điệp
vjtl0vega
Thành viên mới
Thành viên mới

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55870

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
chia tay Left_bar_bleue0/0chia tay Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
chia tay Left_bar_bleue0/0chia tay Empty_bar_bleue  (0/0)

chia tay Empty
Bài gửiTiêu đề: chia tay   chia tay Icon_minitimeSat Jan 03, 2009 4:56 pm

Em sẽ k0 nhìn tình yêu qua lăng kính màu hồng mà bằng thực tế và trách nhiệm.
Tại sao em lao vào học tại sao em lại mạnh mẽ hơn nhưng lại thờ ơ với chính bản thân mình. Và em đã tìm ra câu trả lời " là vì anh." Em cố chạy trốn mà cứ lẩn quẩn trong cái vòng tròn vô vọng ấy cố quên thì càng nhớ cang nhơ thì càng yêu càng yeu thì càng cố quên .Em ko có dc anh nên em vẽ anh trong tâm trí ở nơi này anh sẽ thuộc về em mãi mãi, ở nơi này anh thật gần gũi. Tình yêu của em lung linh là thế cũng ko thể nào vẽ nên anh nói cười. Em ko biết phải mất bao lâu để xoá đi bức tranh mà em đã hoàn thiện. Em cố gửi tình cảm của mình trong câm lặng .Vì em ko muôn khuấy động cuộc sống bình yên của anh. Em sợ sợ sẽ mất một người như anh em sợ mình sẽ quên anh mất nhưng em chỉ cần thấy anh bình an. Ở nơi dó anh luôn cười chỉ cần thây anh cười như trước đây em chẳng dám đòi hỏi nhiều . Đối với em bấy nhiêu đó cũng là hạnh phúc. Em nhớ rất rõ chỉ cần 2 tháng để quen nhau 1 năm để yêu nhau và 15' để nói lời chia tay " 2 năm sau sẽ gặp lại nếu còn địa chỉ " tại sao lại là 2 năm hả anh lúc đó em đã thay đổi rồi sao. Em cứ chò đợi anh cư hững hờ cư thế này thì biết đến bao giò hỡ anh. Những lời anh nói đều làm đau lòng người yêu anh & khó lòng khoả lấp nỗi đau ây khiến cho tình yêu mong mang như 1 sợi chỉ dễ dàng đứt đi bất cứ lúc nào phải ko anh

chia tay
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Chia tay vì quá yêu em..!
» các bạn nữ đâu chia sẽ đê
» Chia tay? Ừ, có sao đâu nhỉ?
» Khi em nói lời chia tay
» chia tay