Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb

Go down 
phuongthao81188
Natasa
lehoa220386
ng0c ju
yellow_rose
YSL_TINA25
luckynguyen
bé_lì_90
Angel_Kid
hoalongden
luna
15 posters
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52784

Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 11:23 pm

Linh ah!

Na chúc tạm dịch ra. Không thì "đàn gẩy tai trâu" mất thôi.
" Chúc bạn nhân ngày sinh nhật tràn đầy hạnh phúc bên những người thân yêu. Thêm một tuổi thêm nhiều niềm vui mới..."

Thế nha ban. BB
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56598

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue0/0Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue0/0Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeThu Mar 25, 2010 11:30 pm

Chị Na ah! e ở quận Thanh Xuân, học ở quận Cầu giấy. được bít thêm chị, e vui lắm, cũng có lần nghe linh nhắc đến chị nhưng e chưa có dịp nc với chị. lại 1 ng nữa xa quê mà e biết, thật buồn nhưng lúc đoàn tụ lại là 1 niềm vui ko xiết, e ôm 1 cái nhận mặt nha Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 617417
phuongthao81188
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
phuongthao81188

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : Ai bảo phải yêu mới viết được thơ tinh!
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 52284

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 12:20 am

Chà, phương thảo biết muộn mất 2 ngày rồi. Xin lỗi áo dài! Hii, hoa, bánh và thơ này tặng áo dài nhé! Chúc áo dài sinh nhật vui vẻ, luôn vui cười, yêu đời, yêu người và yêu mình

Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 0542585001256770168

Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Banhsinhnhat

Cám ơn

Những buổi chiều nhảy chân sáo vu vơ
Bước chân vui qua con nắng mơ màng
Những chiều vàng ôi sao bình yên quá
Thoáng nghịch đùa viết những áng thơ vui

Phải trời thương cho vần thơ duyên nhỉ?
Cùng ý thơ ta chắp vá “nắng, mưa”
Bạn và tôi, hai tâm hồn mơ mộng
Bồng nắng, mưa đưa cây, lá reo cười

Xin cám ơn tình bạn tôi mới thấy
Đủ để lòng run rẩy những tươi vui
Những dòng thơ, vẩn vơ ta viết vội
Lỗi nhịp vần mà vẫn cứ thấy hay

Cám ơn bạn, những kỷ niệm tuổi thơ
Chở tôi về ngày “nu na nu nống”
Đọng lòng tôi một chuyến xe ký ức
Ông lão thời gian đi, vẫn chưa mờ

Cảm ơn bạn lời tặng thơ còn đó
Cảm ơn đời còn gọi nắng, chờ mưa
Đưa tôi, bạn cùng câu thơ chắp vá
Là tâm thơ, tôi-bạn đã gặp nhau...
(24.3.2010)
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 6:26 am

Luna ah! Em ở Quận Thanh Xuân hả? chị ở Quận Đống Đa mà. Em học trường nào ở Cầu Giấy? cho Nick chi đi lúc nào rảnh chị em minh online nc với nhau cho đỡ buồn nha em. BB
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 58154

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue8/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue7/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 10:50 am

Chúc Linh sinh nhật vui vẻ nhé! Thành công trong mọi việc, hạnh phúc đời thường sẽ chiếu cố Linh và bên Linh mãi mãi. Tiếc là Mây không thể mang 3 dĩa cơm (í nhầm 10 bông hoa tặng lại cho Linh) sunny Thôi thì thay bằng hoa này vậy!
Cho Mây lựa chọn loại hoa mà mình thích nhé! Vì Mây tặng là Mây có quyền mừ geek
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Hoa
YSL_TINA25
Thành viên rất chi là chăm ngoan
YSL_TINA25

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : Không có tình yêu vĩnh cửu mà chỉ có những giây phút vĩnh cửu của tình yêu
Số lần được cám ơn : 41
Điểm : 55041

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue1000/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (1000/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue7/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 3:19 pm

sinh nhật của linh đạ ca ha ha ha ;-\'
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56598

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 11:54 pm

chị Na ah, e làm ở Đống Đa đó, e học ở ĐH Quốc gia HN. nick e
tieuthudatinh_yeuai@yahoo.com
nhưng chị nà, mình sang box giao lưu đi, nhầm oy đó Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_tongue
CHUNG_VIET_8X4
CHUNG_VIET_8X4

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : phai biet chap nhan su that
Số lần được cám ơn : 51
Điểm : 56488

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue70/100Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (70/100)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue991/1000Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (991/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 10:12 am

A HÁ?ANH TẸO QUÊN MẤT NGÀY LONG TRỜI LỞ ĐẤT NÀY SR LINH NHÉ?
CHÚC MỪNG EM NỮA À NHÉ LINH?
HY VỌNG EM LUON MAY MẮN TRONG CS NHÉ LINH?
http://vnthutinh.com.vn
trungkie_no1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trungkie_no1

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Những gì trong tâm trí bạn có thể sẽ ra đi, nhưng những gì trong tim bạn sẽ tồn tại mãi mãi
Điểm : 52018

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue1/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue10/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 12:15 pm

cha` cha`
moi ngui` vui wa' ta
e cung~ xin gui~ lo`i chuc' mun`g sinh nhat toi' "dai ca" nha
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 4:37 pm

Em ah!

Luna cứ vào box giao lưu trước đi rui chị Na vào nha! Thế Nick chat kia vẫn online bình thường chứ em. Em làm ở Quận Đống Đa hả? Phố nào vậy em?

Chi Na Bye em!
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 4:40 pm

Trui! chúc mừng sinh nhật vui quá ta...
tramnguyen
Điều hành viên
Điều hành viên
tramnguyen

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : nhìn lên mình chẵn bằng ai.nhưng mà nhìn xuống mình hơn nhiều người.hãy sống và quý trọng những gì mình đang có,và đừng nên suy nghỉ nhiều về những điều mình chua có
Số lần được cám ơn : 13
Điểm : 52606

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 6/10
Hài hước:
Nội tâm:
Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Left_bar_bleue8/10Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Empty_bar_bleue  (8/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeSat Mar 27, 2010 6:01 pm

trăm chúc linh sang tuổi mới với nhiều niềm vui mới.thanh công trong công việc và hanhpj phúc trong cuộc sống.lời chúc hơi muộn màng .mong linh thông cảm nhé
Khách viếng thăm
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitimeWed Apr 28, 2010 1:53 am

chúc anh sinh nhật zui ze!luôn iu đời!vs thêm 1 tuổi mới kiếm đc nhiều
xiền để ra hải phòng mà nhận quà!
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb   Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb - Page 2 Icon_minitime

Chúc mừng sinh nhật Đại Ca lethilinh29kb
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2