Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Gửi một người đã đi xa

Go down 
Tác giảThông điệp
sunny84
Thành viên mới
Thành viên mới
sunny84

Tâm trạng : happy
Nữ
Châm ngôn sống : cuoc song dich thuc
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51363

Gửi một người đã đi xa Empty
Bài gửiTiêu đề: Gửi một người đã đi xa   Gửi một người đã đi xa Icon_minitimeFri Mar 26, 2010 4:50 pm

Trong tất cả những người tôi gặp lần đó, chỉ có anh là người tôi nói chuyện, anh không phải là người nổi bật nhất nhưng là người tôi chú ý nhất. Tôi nói chuyện với anh mà như đã quen từ lâu. Và trong câu chuyện của chúnh tôi anh lắng nghe tôi nói và anh kể về mình, kể về nỗi buồn của anh. Tôi cảm nhận được nỗi buồn đó trong anh còn quá sâu sắc. Lúc đó tôi đã nghĩ sẽ mang niềm vui trở lại cho anh hoặc ít ra là có thể giúp anh đưa nỗi buồn đó vào sâu trong quá khứ. Toi tiếp tục nói chuyện với anh trong những ngày sau nữa, những ngày tháng về sau tôi cảm nhận được nỗi buồn trong anh đã dần dần mất đi và niềm vui đã trở lại với anh. Rồi tôi dần nhận ra anh có một vị trí trong tôi, tôi nhớ nụ cười và giọng nói của anh, nhưng tiếc rằng tôi không có đủ tình yêu để yêu anh.
Vậy là chúng tôi lại trở lại trên con đường của riêng mình. Ở mảnh đất xa xôi này, nơi không có anh, tôi luôn cầu chúc anh luôn hạnh phúc và gặp được người có đủ tình yêu dành cho anh như tình yêu anh đã cho đi.

Gửi một người đã đi xa
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Đây là bức thư của người iu tớ gửi cho tớ đấy. Tớ mún chia sẻ với tất cả mọi người tâm trạng của tớ thôi. Tớ cũng mún nói với người ý rằng tớ rất hạnh phúc khi được yêu anh.
» Người lạ, Người thương rồi thành Người dưng…
» A AK` ...HÔM NAY EM ĐÃ VIẾT THƯ CHO ANH.....NHƯNG EM LẠI KHÔNG THỂ GỬI
» xin lỗi, mình đã nghĩ thông hơn rùi nên không muốn để đây để mọi người bận tâm nữa. Thanks mọi người nhìu lắm!
» Quà tặng sinh nhật người già, người lớn tuổi