Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!)

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55991

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Left_bar_bleue90/100Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Left_bar_bleue80/100Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty_bar_bleue  (80/100)

Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty
Bài gửiTiêu đề: Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!)   Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 11:56 am

Đây là lần đầu tiên của tớ. Tớ nằm xuống, các cơ bắp căng cứng. tớ đẩy anh ấy ra và cố tìm một câu xin lỗi, nhưng anh ta không chịu bị đẩy ra dễ dàng như vậy. Anh ấy hỏi tớ có sợ không và tớ lắc đầu một cách dũng cảm.

Anh ấy là người có nhiều có nhiều kinh nghiệm. Ngay cú đầu tiên ngón tay anh ấy đã đưa đến chạm đúng điểm cần thiết. Anh ấy tiến sâu hơn và tớ run rẩy toàn thân. Toàn cơ thể tớ căng thẳng chờ đợi nhưng anh ấy thật sự dịu dàng như anh ấy đã hứa với tớ.

Anh ấy nhìn thẳng vào mắt tớ và nói tớ hãy tin anh ấy. Anh ấy đã làm như thế nhiều lần trước đây rồi . Nụ cười dễ thương của anh ấy làm tớ bớt căng thẳng và tớ mở ra cho anh ấy có thể vào một cách dễ dàng.

Tớ nài xin anh ấy nhanh chóng hơn nhưng anh ấy vẫn cứ từ từ chuẩn bị để cho tớ ít đau đớn nhất. Và anh ấy tiến vào gần hơn, sâu hơn... và tớ cảm thấy sự đau đớn dâng tràn và chạy khắp thân thể.

Anh ấy nhìn tớ lo lắng và hỏi có đau lắm không? Mắt tớ rưng rưng nhưng lắc đầu và nói anh ấy cứ tiếp tục.

Anh ấy lắc lắc, kéo ra ấn vào với sự chuẩn xác của bao nhiêu năm kinh nghiệm. Nhưng lúc này tớ đã tê liệt hoàn toàn để có thể cảm thấy bất cứ cái gì bên trong tớ.. Sau một vài giây phút tê liệt tớ thấy điều gì đó cháy bỏng bùng lên và anh ấy lấy cái của nợ đó ra ngoài.

Tớ nằm thở hổn hển, nhẹ cả người vì nó đã làm xong. Anh ấy nhìn tớ với một nụ cười ấm áp và nói với tớ rằng tớ thật là ngoan cường từ trước đến nay chưa hề thấy. Tớ mỉm cười và cảm ơn anh ấy. Cuối cùng thì đây cũng là lần đầu tiên tớ đi nhổ răng.
tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue tongue
luna
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
luna

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : Dream
Số lần được cám ơn : 45
Điểm : 56408

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Left_bar_bleue0/0Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Left_bar_bleue0/0Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!)   Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Icon_minitimeSun Mar 28, 2010 8:43 pm

hình như chuyện này Luna đã đọc ở dd mình và có người đã lên tiếng phản ánh nhưng ko nhớ rõ ai đã nhận xét, hình như...
trungkie_no1
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
trungkie_no1

Tâm trạng : worried
Nam
Châm ngôn sống : Những gì trong tâm trí bạn có thể sẽ ra đi, nhưng những gì trong tim bạn sẽ tồn tại mãi mãi
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 51828

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 1/10
Hài hước:
Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Left_bar_bleue1/10Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty_bar_bleue  (1/10)
Nội tâm:
Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Left_bar_bleue10/10Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Empty_bar_bleue  (10/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!)   Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Icon_minitimeMon Mar 29, 2010 11:35 pm

poa' tay chj hai lun
cheers
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!)   Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!) Icon_minitime

Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng (làm ơn đọc đến hết nha!!!)
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Lần đầu tiên làm chuyện ấy của dân văn phòng
» Tán chuyện và kiếm tiền
» Mở tivi bị thu tiền tác quyền là chuyện bình thường?!
» V-Reserve.com. Hệ thống đặt phòng chuyên nghiệp của Nhật Bản cho các khách sạn Việt Nam đã xuất hiện (Online hotel reservations for Hotels in Vietnam)
»  Dương Lệ Quyên- “anh liên tưởng đó là một phòng xưng tội còn những cuộc nói chuyện- môt kiểu xưng tội tập thể”.