Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Viết về cuộc tình của tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
entropy
Thành viên mới
Thành viên mới
entropy

Tâm trạng : lonely
Nam
Châm ngôn sống : tren buoc duong thanh cong khong co dau chan cua ke luoi bieng
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 53292

Viết về cuộc tình của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: Viết về cuộc tình của tôi   Viết về cuộc tình của tôi Icon_minitimeWed Mar 31, 2010 9:15 pm

Có phải tôi là một kẻ ngu ngốc không? Khi tình yêu mình theo đuổi bấy lâu nay mà bổng phút chốc tôi lại từ bỏ.
Sự dời thật quá chớ trêu, Chỉ vì một phút chốc dại dột mà tôi phải trả giá quá đắt trong cuộc đời, tôi cảm thấy cuộc sống này không còn ý nghĩa nữa khi mà bạn bè đều xa lánh, tình yêu thi không trọn, và cũng khong dám đối diện với người ấy khi mà mình dã gây ra sai lầm quá nghiêm trọng. Chỉ vì không thể tự chủ mà tôi đã lao vào con dường cờ bạc, ăn chơi xa đoạ, và rồi bây giờ ngoảnh mặt lại thì mới bết hối hận. hố hận thì quá muộn màng rùi, nhưng tôi biết một điều là chính mình cũng không thể đối diện với mình nũa huốn chi là đối diện với người khác nhất là người mà tôi yêu say dắm, yêu hơn những gì tôi có trên đời này, dường nhu quãng đời sinh viên của tôi này sẽ rất khó vượt qua, con dường phía trứơc của tôi sẽ đầy chông gai và thử thách. Bây giờ tôi chỉ còn người ấy là niềm động lực cho tôi giúp tôi vượt qua những gian nan của đường đời. Nhưng đều đau lòng thay đây chi la tình yêu đon phuong của toi thoi, nhưng bao nhieu đó cũng đủ để tôi có thể làm động lực phấn đấu trên đường đời này. Liêu một người dã thật tâm hối cãi, có thể làm lại từ đầu không? liệu tôi có còn cơ hội không khi người ấy biết về quá khứ của mình? Tôi không biết nữa, nhưng tôi biết một điều tôi rất yêu người ấy, và bây giờ tôi có thể làm bất cứ những gì cô ấy cần.
Trang! Anh mãi mãi yêu em, dù thế nào đi nũa thì anh vẫn luôn yêu em.
Nếu tình cờ, bạn nào ở Trưòng Đại Học Mở, khoa Công Nghệ Sinh Học Lớp SH08B2 đọc được xin gởi đến Trang giùm, Tôi rất cám ơn!
Đi Tìm Một Nữa
Tôi mãi đi tìm em
Một nữa của đời mình
Một khao khát cháy bỏng
Hạnh phúc và ứơc mơ
Thế nhưng không phải dễ
Mọi chuyện đâu như mơ
Một tình yêu chân thật
Sẽ khó tìm em ơi!
Cho nên tôi vẫn tìm
Một tình yêu chân thật
Một hạnh phúc lứa đôi
Một thiên đường tình ái
Kết nên từ đôi ta
Và rồi, tôi vẫn biết
Mọi thứ đầy gian nan
Khó khăn và thử thách
Vẫn từng phúc đợi chờ
Nhưng, tô mãi đi tìm
Một nữa của đời mình
Một khao khát cháy bỏng
Hạnh phúc và ước mơ
Và rồi tôi cũng thấy
Một nữa của đời mình
Một đời tôi tiềm kiếm
Người đó chính là Trang!

Viết về cuộc tình của tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» viết cho cuộc tình ảo!!!!!!
» Viết về cuộc tình tôi Angel_kid
» Viết cho cuộc tình dang dở...
» Viết cho anh hay cho em????????hay cho cuộc tình đã tan vỡ của chúng ta
» Đã gần Valentime sao không có 1 cuộc thi viết thư tình nhỉ ?