Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhoclanglo gửi changngocdethuong

Go down 
Tác giảThông điệp
nhoclanglo
Thành viên mới
Thành viên mới
nhoclanglo

Nữ
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 55890

nhoclanglo gửi changngocdethuong Empty
Bài gửiTiêu đề: nhoclanglo gửi changngocdethuong   nhoclanglo gửi changngocdethuong Icon_minitimeWed Jan 07, 2009 7:55 pm

Q đã mất HUẤN ,mất h mãi mãi.Q không muốn thật sư ko muốn nhưng tât cả là sự thât.H vẫn thế ,vẫn ngồi đó ngay bên dưới bàn học của q mà sao q thấy h thật xa xôi.Xa đến nỗi bàn tay q sẽ ko bao giờ chạm đến bàn tay h được nữa.Q khóc!q buồn !q hối hận !q nuối tiếc nhưng tất cả đã quá muộn phải ko H?Bàn tay ấy ,con người ấy đã từng là của Q,đã từng thuộc về Q vậy mà sao giờ đây chỉ nhìn H thôi q cũng ko dám nữa vi sợ bắt găp ánh măt lạnh lùng của H.''H ko trách q cũng ko giận q ,tất cả là do lỗi của H ''H nói thế nhưng q hiểu chính q đã làm trái tim h bị tổn thương ,chính q la người đã đánh mất tất cả những gì đẹp đẽ đã có giữa hai đứa mình.Tại sao?Đó là câu hỏi q luôn đặt ra cho bản thân mình .Q đã yêu h ,yêu rất nhiều .Trái tim q đã đập mạnh dường nào khi đọc được những dòng chữ H nghi trong vở q .Q đã bồi hồi biết bao nhiêu khi H viết rằng "h sẽ chỉ ngốc với một mình q thôi va q cũng sẽ chỉ lẳng lơ với một mình h thôi nhé!'.Cả ngày hôm đó q lần đầu tiên thấy tim mình đập thật mạnh ,q cưởi cả ngày ,nói cả ngày 'và nghĩ đến h cả ngày.Q thấy mình hạnh phúc thật sự hạnh phúc.Nhưng hạnh phúc của q lai ngắn ngủi quá ,và người đánh mất hạnh phúc đó chính là q chứ ko phải ai khác.Tại sao lai thế?tại sao q lại để h tuột khỏi tay chỉ vi những lí do ngốc nghếch .Tại sao lúc đó q lại ko nhận ra là h quan trọng với q đến thề này.Tại sao q ko yêu h nhiều hơn ?Tại sao ko hiểu h nhiều hơn?tai sao ko thông cảm cho h nhiều hơn?Tại sao h ko hiểu q nhiều hơn thìi chuyên chúng mình ko kết thúc như vậy đâu phải ko h?Giá như ngày ấy q ko bỏ về để h lại một mình ở đập nước ấy.Giá như ngày ấy đừng giận h chỉ vì h ko thể đi chơi với q vào ngày trung thu.Giá như ngày đó h nói với q một câu chỉ một câu thôi la h ko muốn chia tay !Giá như ngảy ấy q ko nghe lời người khác là h ko thật lòng với q ma chỉ nên tin h thôi.Giá như h ko phải là h một người ngốc đến lạ lùng.Giá như q ko phải là q một cô nhóc lì và hay tự ái.Giá như................Q còn muốn nói rất nhiều giá như khac nữa nhưng quá muộn rồi phải ko h?quá khứ sẽ chỉ là quá khứ mà thôi.Q tưởng rằng q sẽ quên dễ thôi nhưng ma sao đã 2 năm trôi qua ma q vẫn chưa thể quên đươc h.Giờ đây h đã tìm được tình yêu mới cho mình và q hi vọng đó là người co gái ko giống q, ko làm trái tim h tổn thương lần nữa.Q vẫn vây vẫn yêu h nhưng bây giờ q sẽ yêu h thầm lặng như h đã yêu q ngày xưa.Q sẽ ko làm h cảm phiền ko làm h thấy khó xử với tình cảm của q .Q sẻ chỉ đứng một bên cuộc đời h để nhìn h hạnh phúc.Q sẽ để giành cho h một chỗ đặc biệt trong trái tim q ,chỉ một mình hình ảnh h thôi cho đến khi q đủ lớn ,đủ chín chắn để xác định cho tình cảm của mình.Q ko biết phải mất bao lâu nữa nhưng q tin với tình yêu dành cho h q sẽ bước tiếp quãng đường phía trước của mình.Còn bây giờ hãy ở yên trong trái tim q h nhé!H nói với q là h đã thay đổi nhưng q biết h vẫn luôn là h .Là chàng ngốc dể thương ,người đã làm trái tim q đập mạnh mối khi nghĩ về h ,ngươi con trai hiền nhất ,duyên nhất dễ thương nhất ,hay ngại nhất ,ngốc nhất ,đáng yêu nhất trong lòng q.Ngươi q đã yêu ,đang yêu và sẽ yêu.H là kỉ niệm đẹp nhất trong cuôc đởi q ,mối tình đẹp nhất trong đời q va là người tốt nhất ,đặc biệt nhất mà q đã gặp.H đã từng nói kỉ niệm sẽ bị vùi lấp theo năm tháng nhưng với q kỉ niệm về h ko bao giờ bị vùi lấp.Hình ảnh h sẽ đẹp mãi trong lòng q bất kể sau này ra sao.Hãy thật hạnh phúc h nhé!Và biết rằng q luôn yêu h mong h bình yên.Và q cũng biết rằng dù có yêu ai thì trong lòng h q đã từng tồn tại và h cũng ko dễ quên q đâu phải ko h?Yêu h thật nhiều!

nhoclanglo gửi changngocdethuong
Trang 1 trong tổng số 1 trang