Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu

Go down 
3 posters
Tác giảThông điệp
__:;"-. ls289.-";:__
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
__:;

Tâm trạng : tired
Nữ
Châm ngôn sống : Chưa thể chứ kô bao jờ là kô thể
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51154

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 7/10
Hài hước:
Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Left_bar_bleue7777/10Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty_bar_bleue  (7777/10)
Nội tâm:
Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Left_bar_bleue7777/10Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty_bar_bleue  (7777/10)

Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty
Bài gửiTiêu đề: Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu   Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 2:16 pm

1 phần muốn về nhà với mẹ,làm j cũng được.3năm cao đẳng coi như bỏ đi nếu kô xin được việc nhưng 1 phần lại muốn ở lại đêy để bươn trải cuộc sống.Mới đi làm đc có hơn 1 tuần nhưng sao thếy nản quá đi,chỉ muốn bỏ thôi.Sổ sách kế toán thì cứ loạn hết cả lên,kô có phần mềm kế toán chuyên dụng,phải làm thủ công nghĩ nản chỉ muốn bỏ cuộc...Làm thế nào bây giờ?
bé_lì_90
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
bé_lì_90

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : KẺ THỨC TỈNH, SỚM NHANH CHÂN BƯỚC KỊP. NGƯỜI SAY MÊ, ĐẮM ĐUỐI MÃI TRẦM LUÂN. BÁNH XE LĂN, CỨ TIẾN MÃI KO NGỪNG. MUÔN NGÀN KIẾP, BIẾT ĐỜI NÀO RA KHỎI...
Số lần được cám ơn : 89
Điểm : 55771

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Em là bx của hai lúa ^_^
Hài hước:
Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Left_bar_bleue90/100Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty_bar_bleue  (90/100)
Nội tâm:
Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Left_bar_bleue80/100Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty_bar_bleue  (80/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu   Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 3:40 pm

Cuộc sống mà bạn, phải có khó khăn chứ. Nhưng BH đã dạy: ko có việc j khó...mà ! Mình tin nếu cố gắng và quyết tâm thì bạn sẽ vượt wa đc tất cả @:-]
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu   Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 3:48 pm

Ừ thì vẫn biết là thế nhưng cố gắng quá bây jờ tớ đang loạn hết cả lên rồi.Kế toán sx mà kô có phần mền chuyên dùng,có quá nhiều thứ phải làm.Tớ thì mới ra trường,ôi trời ơi No
maylangdu
Thành viên đặc biệt
Thành viên đặc biệt
maylangdu

Tâm trạng : fun
Nữ
Châm ngôn sống : Hãy cố mà quên để chúng ta là bạn!
Số lần được cám ơn : 70
Điểm : 57744

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình:
Hài hước:
Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Left_bar_bleue8/10Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty_bar_bleue  (8/10)
Nội tâm:
Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Left_bar_bleue7/10Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Empty_bar_bleue  (7/10)

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu   Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 2:33 pm

Mình cũng là kế toán. Mình cũng từng làm thủ công tất cả những sổ sách nghiệp vụ như bạn.
Đừng vội chán nản bạn à. Mọi viêcj rồi cũng qua nhanh thôi.
Khi bạn cảm thấy công ty củ không hợp với bạn nữa thì bạn nên tìm một công ty khác tốt hơn
Nhưng quan trọng là bạn nên tích lũy cho mình một ít kinh nghiệm bạn nhé!
Mọi việc khi mới bắt đầu đều làm cho người ta chản nán và mất tự tin
Nhưng dần dần bạn hiểu và thích ứng với quy luật đó bạn sẽ vượt qua thôi
Nếu có gì thắc mắc về nghiệp vụ bạn cứ chia sẻ cùng mình. Mình hứa sẽ giúp bạn. Yên tâm đi nhé, bạn của tôi
Nick name của mình là : maylangdu. Mình hứa sẽ giúp bạn vượt qua những khó khăn trong nghề nghiệp hiện tại. Đừng bi quan bạn nhé!
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu   Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 2:43 pm

Mình ép njck và pm cho bạn rùi...khi nào vào nick thì pm lại cho m na dad
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu   Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu Icon_minitime

Buồn quá biết làm thế nào bây jờ,huhu
Trang 1 trong tổng số 1 trang