Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

em vẫn nhớ như in ngày ấy!!!.....

Go down 
Tác giảThông điệp
nuocmatsaoroi!!!...
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
nuocmatsaoroi!!!...

Tâm trạng : sad
Nữ
Châm ngôn sống : Niềm tin là một sức mạnh có thể biến điều ko thể thành điều có thể.
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51430

em vẫn nhớ như in ngày ấy!!!..... Empty
Bài gửiTiêu đề: em vẫn nhớ như in ngày ấy!!!.....   em vẫn nhớ như in ngày ấy!!!..... Icon_minitimeFri Apr 02, 2010 10:34 pm

Ngày ấy đã lâu lắm, nhưng em vẫn cứ ngỡ như là hôm qua!!!...Anh đến như một món quà mà thượng đế ban tặng cho em, những giây phút em cần có ai đó bên cạnh để sẽ chia thì anh luôn ở bên em. Cám ơn anh, cám ơn vì tất cả những gì anh đã dành cho e anh nhé!!!...Em vẫn mãi nhớ về anh dù hiện tại anh không còn bên em nữa. Anh từng nói với em" người ta có thể mất một phút để quen một người, mất một giờ để iu một người nhưng phải mất cả đời để quên người ấy". Anh nói rất đúng, có lẽ suốt đời này em cũng sẽ không bao giờ quên được anh. Em cứ ngỡ rời xa anh, không gặp anh nữa em sẽ có thể dễ dàng quên đi hình bóng của anh, nhưng ngược lại càng xa anh em lai càng nhớ, nỗi nhớ ngày một nhiều hơn. Lí trí bảo em đừng ghĩ về anh nữa, anh đã là của ai kia xa lạ, nhưng con tim lại không chịu vâng lời, nó vẫn iu anh, nó vẫn làm cho ở đâu đó trong lòng ngực trái em đau mỗi khi nhớ về anh. Còn đâu những ngày tháng hẹn hò cùng nhau, nhưng lúc giận hờn vu vơ rồi được anh ôm vào lòng năn nỉ, còn đâu những tin nhắn" chúc bé ngủ ngoan",những câu chuyện cười anh kể em nghe. Anh ơi!!!!...em nhớ lắm!!!...
Em vẫn nhớ như in ngày ấy, lần đầu tiên anh ôm em vào lòng, giây phút ngọt ngào của những năm tháng iu nhau, làm sao quên được đây anh?????....Không biết ở phương trời xa đó, có phút giây nào anh dành để nhớ về em. Chắc có lẻ anh đang êm ấm bên người khác,chắc có lẽ anh đã quên em và quên đi những kỉ niệm về em. Nhưng anh bjt không anh??.....em vẫn nhớ như in ngày ấy...!!!!

em vẫn nhớ như in ngày ấy!!!.....
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ngày buồn ngày nhớ ngày mong ngày yêu thương
» Anh đã mở cửa trái tim em và cũng chính anh làm tổn thươngnó. Nỗi đau quá lớn đối với em. Em không thể biết được ngày mai em sẽ ra sao, em phải làm gì để có thể vượt qua những ngày sắp tới.
» Ngày đầu tiên - ngày thật sự mất ck..Không được khóc!!!!
» Yêu em trong một ngày anh nhé !một ngày thôi
» trước và sau ngày 10/3 1 ngày đáng nhớ