Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!

Go down 
meomeo_garfield
snow_angle
thatlongyeuemkhonganh?
ninhngocanh
maimai1ty
1102
10 posters
Tác giảThông điệp
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Tâm trạng : worried
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la cho di nhieu va nhan chang bao nhieu
Số lần được cám ơn : 2
Điểm : 51423

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: cao 1m61 năng 49kg
Hài hước:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue0/10Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue100/100Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (100/100)

Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty
Bài gửiTiêu đề: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 8:25 am

Giờ này chắc anh đã ngủ say rồi. ngày mai chắc anh mới đọc được tin nhắn này của em. Từ hôm nay em sẽ ít gọi điện và nhắn tin cho anh. Dẫu biết là rất khó để làm được điều đó nhưng em sẽ cô gắng làm được mà anh. Hôm nay em nói: " khi nào nhớ em hãy nt cho em" Anh không nhắn cho em, có nghĩa 24h của ngày hôm nay anh không nhớ đến em. KHông sao đâu anh a, miến là trong trai tim anh vẫn còn một chỗ dù là rất nhỏ. đối với em thế là quá đủ rồi. Ngày nào em cũng khóc vì nhớ anh, anh ở ngay gần em mà sao em cảm thấy anh xa quá. Anh như ngôi sao trên bầu trời: Tỏa sáng và cao sang . Sáng đấy em có thể nhìn thấy anh nhưng em không thể chạm được vào anh dù đã cố gắng. Anh hãy lại gần em thêm một chút có được không? Em không trách anh đâu. Yêu là phải chấp nhận, và em chấp nhận. Tất cả những nối buồn em đã chút hết vào những giọt nước mắt mỗi đêm rồi anh a. Hãy ra đi nếu anh muốn, em sẽ cố gắng chịu đựng được mà, không sao đâu ạ. Dù tình yêu của em có to lớn đến đâu cũng không thể giữ anh lại, khi trai tim anh không thuộc về em, Tình yêu nơi anh không giành cho em. Em yêu anh và em sẽ chấp nhận tất cả. Ngày hôm nay anh không nhớ đến em, ngày mai anh không nhớ đến em, Ngày kia anh không nhớ đến em.... và cũng có thể là rất lâu anh không nhứ đến em. Khi anh vui............. không cần nhớ đến em đâu a. Khi anh có mọi người bên cạnh..........không cần nhớ đến em đâu a. Khi người đó còn yêu anh.............không cần nhớ đến em. ...........Khi anh hạnh phúc bên người ấy.............cũng không cần nhớ đến em.
...............................Một lúc nào đó. Khi anh buồn ............... hãy nhớ đến em. Một lúc nào đó........Khi không còn ai bên cạnh.............Hãy nhớ đến em.............Một ngày nào đó.......... Nười ấy phản bội anh........... hãy nhớ em vẫn luôn yêu anh. ...........Một ngày nào đó anh không hạn phuc bên người ấy................hãy biết trên đời này vẫn có một người vẫn đợi chờ anh, em vẫn đợi anh.......Một ngày nào đó khi em không còn gọi cho anh..........Một ngày nào đó em không còn nhắn tin cho anh......... .................................................................................................................hãy gọi cho em, hãy gọi cho em 5s................. để em nói câu "em vẫn yêu anh" lần cuối. ...........Một ngày nào đó.......................... khi anh không còn nhìn thấy em lẽo đẽo theo anh. .............................Xin anh hãy đi tìm em....................Để em được nhìn thấy anh lần cuối cùng........

Khi anh đọc được bức thư này em viết, cũng có thể chẳng bao giờ anh đọc được. Nhưng anh hãy nhớ rằng trái tim em vẫn mãi thuộc về anh bởi lẽ em là 1102

............. Em yêu anh hơn bất cứ thứ gì em có được (943262888) a. Em yêu anh

Được sửa bởi 1102 ngày Mon Apr 05, 2010 10:29 am; sửa lần 2.
maimai1ty
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn

Tâm trạng : sad
Nam
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 53846

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 12:52 pm

chi oi cho hoi 1102 la gi vay, cho em biet dc khong
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue0/10Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (0/10)
Nội tâm:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue100/100Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (100/100)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 1:55 pm

em tên gì vậy?
ninhngocanh
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
ninhngocanh

Tâm trạng : cool
Nữ
Châm ngôn sống : tinh yeu that su khong fai di tim kiem mot nguoi hoan hao ma la nhan ra nhung dieu hoan hao cua mot nguoi khong hoan hao
Số lần được cám ơn : 15
Điểm : 51428

Bài gửiTiêu đề: 1102   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun Apr 04, 2010 2:18 pm

bạn ơi bạn chấp nhận như vậy sao? Người đó không dáng để ban đợi chờ như vậy đâu. Người ta được bạn yêu nhiều như thế mà không biết trân trọng, bạn hãy nói với người ta rằng: Trong tình yêu : nếu gieo yêu thương và sự trân thành sẽ nhận được sự trân thành, gieo đau thương sẽ gặt lại đau thương. nếu gieo vào tình yêu một phát súng lục sẽ gặt lại một phát đại bác. Bạn nên quên kẻ bội tình ấy đi
thatlongyeuemkhonganh?
Thành viên mới
Thành viên mới
thatlongyeuemkhonganh?

Tâm trạng : brooding
Nữ
Châm ngôn sống : yeu la thanh that, la khong khien nguoi minh yeu ton thuong
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51383

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun Apr 11, 2010 4:14 pm

5s cho tình yêu? như vậy có qua ngắn ngủi không? hi vọng bạn sẽ gặp nhiều may mắn trong tình yêu. hãy chấp nhận sự thật quên người ấy đi bạn nhé. hãy tìm một tình yêu mới, một người giành cả đời để nói yêu ban ấy.............
snow_angle
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
snow_angle

Tâm trạng : lonely
Nữ
Châm ngôn sống : hanh phuc la ko bi bo doi
Điểm : 51458

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeWed Apr 21, 2010 3:44 pm

người ấy có thực sự đáng để bạn chờ ko nhỉ?
một ngày ng ấy hok nhớ tới bạn dù chỉ là 1s thì t nghĩ bạn ko cần phải phí 5s làm j:d
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 8:58 am

nhung phai lam so khi trai tim da chot yeu. minh cung khong muonlang phi them 1s nao nua ban a. cam on ban. thoi gian rat quy cho nen minhkhong nen de lang phi thoi gian dung khong ban?
meomeo_garfield
Thành viên mới
Thành viên mới

Tâm trạng : bored
Nữ
Châm ngôn sống : cuộc sống không bao giờ là bình yên, phải biết đón nhận, dũng cảm để vượt qua và mỉm cười khi nhìn lại
Điểm : 51140

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: 10/10
Hài hước:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue0/0Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (0/0)
Nội tâm:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue0/0Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeThu Apr 29, 2010 10:24 am

em đã từng nói những lời như thế với bạn trai.một tin nhắn y chang như chị đã nhắn. nhưng rồi ảnh cũng chẳng chịu gặp em. lỗi đâu phải do em sao người ta cứ trút hết vào em. ai đúng ai sai giờ em không cần biết nữa, đau như thế là đã quá đủ rồi, em chỉ cần vui vẻ trong thời gian ngắn ngủi này thôi, nhưng em cũng sợ lắm, sợ đến lúc nào đó người ta sẽ chẳng còn nhớ đến em nữa...em đã buồn nhiều lắm rồi, sao chẳng chịu nghĩ cho em.
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSat May 01, 2010 7:46 pm

em a. cuoc song khong nhu ta mong muon. neu ma song ma cu de y den nguoi ta noi gi ve minh thi se khong vui ve dau. ke di chi cung the ma mac nguoi ta noi gi mien la minh song dung voi ban chat va luong tam cua minh la duoc roi. e hay tu tin nha.
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)
Số lần được cám ơn : 1
Điểm : 52664

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSat May 01, 2010 9:50 pm

Hi 1102 bạn cùng tác giả của bài viết mà Natasa đã chia sẻ cùng bạn? Cho Na hỏi bạn một câu nha. Người bạn trai của bạn đã ra đi của bài viết "Nơi thiên đàng..." với người bạn trai ở bài viết này là một phải hông bạn? Kekeke...

Được sửa bởi Natasa ngày Sun May 02, 2010 3:10 pm; sửa lần 1.
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun May 02, 2010 10:28 am

tất cả những gì mình viết ở trên Forum nay đều là viết cho một người. Mình yêu người ấy lắm tiếc là duyên số không cho hai người bọn tớ ở bên nhau.
bilinh
Thành viên mới
Thành viên mới
bilinh

Tâm trạng : inlove
Nữ
Châm ngôn sống : tôi không hoàn hảo nhưng tôi là duy nhất
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51123

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun May 02, 2010 12:15 pm

chị ơi vì sao chị phải chờ đợi và hi vọng anh ấy quay về dù điều đó có mỏng manh
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ
Châm ngôn sống : Trong giao tiếp, đừng đổi bạn thành thù mà hãy đổi thù thành bạn (Pitago)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeSun May 02, 2010 3:22 pm

1102 đã viết:
Khi anh có mọi người bên cạnh..........không cần nhớ đến em đâu a. Khi người đó còn yêu anh.............không cần nhớ đến em. ...........Khi anh hạnh phúc bên người ấy.............cũng không cần nhớ đến em.
hãy đi tìm em....................Để em được nhìn thấy anh lần cuối cùng........
Hi bạn! ở bài viết này đoạn Na trích theo như suy nghĩ của Na nghĩa là người ấy không về thế giới bên kia như bài viết "em sẽ tìm anh nơi thiên đàng..." mà ngưòi ấy vẫn cồn sống và họ phản bội bạn...!?. Cho nên trong bài viết này Na mới hỏi bạn người ở bài viết này và người ở bài viét hôm xưa có phải là một hông mà=))
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeThu May 06, 2010 2:52 pm

Natasa thân mến. thực ra bài viết " nơi thiên đàng em sẽ tìm thấy anh" là bài mình viết cho một người mà mình yêu thương nhất. anh ấy đã ra đi như thế cách đây 3 năm khi bọn mình chuẩn bị làm lẽ cưới. thời gian gần đây mình đã cố mở lòng yêu một người khác. Mình yêu thật lòng như đã từng yêu người trước đây, nhưng cuối cùng thì......mình thật sự không biết trên đời này có còn người thứ 2 yêu mình như anh ấy đã từng yêu. hi sinh cả mạng sống vì mình. Mình thấy có lỗi với anh ấy khi đã yêu một người khác nhưng lại yêu một người không chung tình như anh ấy đã từng yêu.

Được sửa bởi 1102 ngày Fri Oct 01, 2010 12:22 am; sửa lần 1.
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeThu May 06, 2010 2:54 pm

Biling thân mến. chị đã từng yêu một người, người ta đã hi sinh cả mạng sống để chị được sống vì thế chị rất tôn thờ tình yêu. dù người sau này có thế nào nhưng chị đã lựa chọn thì phải chấp nhận em à.
Natasa
Thành viên chăm chỉ
Thành viên chăm chỉ
Natasa

Nữ

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeThu May 06, 2010 9:06 pm

1102 đã viết:
Natasa thân mến. thực ra bài viết " nơi thiên đàng em sẽ tìm thấy anh" là bài mình viết cho một người mà mình yêu thương nhất. anh ấy đã gia đi như thế cách đây 3 năm khi bọn mình chuẩn bị làm lẽ cưới. thời gian gần đây mình đã cố mở lòng yêu một người khác. Mình yêu thật lòng như đã từng yêu người trước đây, nhưng cuối cùng thì......mình thật sự không biết trên đời này có còn người thứ 2 yêu mình như anh ấy đã từng yêu. hi sinh cả mạng sống vì mình. Mình thấy có lỗi với anh ấy khi đã yêu một người khác nhưng lại yêu một người không chung tình như anh ấy đã từng yêu.
Kekeke 1102 thấy chưa khi Natasa có hỏi thử bạn câu thứ nhất thấy bạn trả lời là 1 Na nghi ngờ ngay mà. Nhưng không sao 1102 à, người trước họ ra đi để lại muôn vàn lỗi đau khổ cho 1102 rồi, bây giờ 1102 hãy làm quen dần lỗi đau thương và mất mát ấy để đón nhận niềm vui mới đi bạn nha, còn người mới đến với bạn họ lại không chung thủy? Uh thế cũng buồn có khi làm cho 1102 lại có cái so sánh với người ra đi 1102 càng thấy nuối tiếc phải không? Thôi nha bạn "số phận" mà 1102 phải biết chấp nhận nghe. và cố gắng vượt qua chứ biết làm thế nào bây giờ? adm
1102
Thành viên diễn đàn
Thành viên diễn đàn
1102

Nữ

Đôi nét về bản thân
Hài hước:
Nội tâm:

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 12:23 am

Thoìư gian không bao giừo chờ đợi ai. hãy tự tìm cho mình một cơ hội các bạn nhé. Hãy cứ là người đáng yêu, bạn sẽ được yêu.
King of Loves
Thành viên rất chi là chăm ngoan
Thành viên rất chi là chăm ngoan
King of Loves

Tâm trạng : bored
Nam
Châm ngôn sống : Đừng ném lời cho gió nếu như không biết được gió sẽ đi về đâu!
Số lần được cám ơn : 22
Điểm : 54078

Đôi nét về bản thân
Ngoại hình: Hai lúa là em
Hài hước:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue9/10Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (9/10)
Nội tâm:
Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Left_bar_bleue7/0Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Empty_bar_bleue  (7/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeFri Oct 01, 2010 8:26 pm

5s để yêu và 1 đời để nhớ. Cố gắng lên cô bé. hp sẽ mỉm cười với bạn. adm
http://yume.vn/tonyvanthang_dalat
tran_the_kiet
Thành viên mới
Thành viên mới
tran_the_kiet

Tâm trạng : happy
Nam
Châm ngôn sống : sống chậm lại, nghỉ khác đi, yêu thương nhìu hơn
Điểm : 49523

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitimeMon Nov 29, 2010 7:30 pm

kảm động nhỉ......nhưng chẳng fải ng ta iu chị nên mới chết zìk chị xao, chẳng fải là mún chị hp àk??? xao lại hk để ng đoá là kí ứk rồi bắt đầu kuộc sống mới yk
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!   Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........! Icon_minitime

Hãy cho em 5s......để nói em yêu anh làn cuối........!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Những truyện cười chọn lọc, đọc chắc chắn sẽ cười......keke
» Truyện cười sưu tầm (Đọc xong thách không cười )
» Dù thế nào....hãy cười lên !
» Cấm cười
» Lời cuối cho anh .