Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi

Go down 
Tác giảThông điệp
chicken_queen
Thành viên mới
Thành viên mới
chicken_queen

Tâm trạng : amused
Nữ
Châm ngôn sống : song vi moi nguoi.............song va choi het minh..........
Số lần được cám ơn : 0
Điểm : 51081

E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi Empty
Bài gửiTiêu đề: E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi   E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi Icon_minitimeMon Apr 05, 2010 8:29 pm

E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi 37315
e đã mong được như thế,mong rằng hai đứa cũng giống như vậy nhưng sao e thấy trái tim 2 đứa càng ngày càng xa nhau,cho dù e càng cố gắng thì lại càng tuyệt vọng,e ko biết phải làm thế nào để níu giữ được những phút giây vui vẻ và hạnh phúc,e mong sao nó đẹp và hạnh phúc được như trước kia nhưng ko hiểu sao thấy khó quá,thời gian mà 2 đứa cảm thấy hạnh phúc và vui vẻ khi được ở bên nhau hình như nó càng ngày càng rút ngắn lại,e ko biết làm như thế nào để hâm nóng lại nó,ko hiểu sao e có cảm giác như tình cảm của a đã thay đổi,e đã ko còn có thể nói với a tất cả suy nghĩ của mình như trước kia,e đã cảm thấy có khoảng cách rất nhiều,là e suy nghĩ quá nhiều hay vì trái tim a đã thay đổi,ko ai có thể cho e câu trả lời,trái tim e càng ko cho e câu trả lời,e càng ko biết phải làm thế nào nhưng thực sự e cảm thấy buồn vô cùng............nước mắt e dường như lúc nào cũng muốn rơi mà cứ phải kìm và nén nó lại,e muốn a hiểu mọi suy nghĩ của e nhưng hình như cả việc làm cho chúng ta hiểu nhau e cũng ko làm được nữa.........e phải làm sao đây...............giữ a lại,cố giữ thật chặt hay nên để a ra đi khi cả 2 vẫn còn tình cảm...................

E suy nghĩ quá nhiều hay phải chăng trái tim a đã thay đổi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» trái tim anh có quá nhiều ngăn, sao còn khiến em phải tan nát trái tim mình?
» Phải chăng tôi đã thay lòng...!!!
» phải chăng Chúa cũng đi nhặt rác, thay vì hái nấm ở vườn địa đàng !
» Phải chăng đây chỉ là những lời sáo rỗng phải không anh ?
» Nhiều lúc cảm thấy chán và bùn quá tại sao có ai bik hok ????!!!!!!!!!