Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn đàn của những bạn trẻ đang yêu

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cuộc tình của tôi

Go down 
Tác giảThông điệp
lamsaoyeuduocembaygio_hd
Thành viên mới
Thành viên mới
lamsaoyeuduocembaygio_hd

Tâm trạng : amused
Nam
Châm ngôn sống : Nhẫn - Nhịn
Số lần được cám ơn : 3
Điểm : 51958

cuộc tình của tôi Empty
Bài gửiTiêu đề: cuộc tình của tôi   cuộc tình của tôi Icon_minitimeWed Apr 07, 2010 10:39 am

M ơi! ngày chưa quen em tôi chưa có khái niệm gì về tình yêu. em là một cô gái xinh đẹp và nói chuyện có duyên, vì lý do đó mà em có rất nhiều người thích.
Và anh lúc nào cũng tìm cơ hội đê được làm quen với em, nhưng cơ hội để anh làm quen với em thật khó em nhỉ. Nhưng dần dần thời gian đã cho anh được làm quen với em, và là người bạn của em, chúng mính có nhưng buổi đi chơi thật vui em nhỉ. Nhưng lúc đó anh đã thầm cảm ơn em, em ah. em đã mang lại cho anh niềm vui mà từ trước tới giờ anh không có được em ah.
Nhưng em ơi. Hôm nay em cũng cho anh biết thế nào la buồn buồn vô cùng em ah. Hôm nay là đêm 30 tết. một cái tết anh tưởng chừng vui nhất từ trước tới nay em, anh đã vui mừng từ hôm em đồng ý với anh là chúng mình đi chơi đêm giao thừa. lúc 7h kém tôi nhắn tin cho em tôi đã cảm nhận được chút thất vọng về cuộc đi chơi của chúng mình rùi em ah. đúng như suy nghĩ của anh cuộc đi của chúng ta đã bị...vì rất nhiều lý do em ah. Năm nay giao thưa tưởng chừng là vui nhưng không vui một chút nào em ah. anh đã khóc khóc rất nhiều, một thằng con trai đã khóc. khóc rất nhiều có lẽ em không biết được tâm sự của anh lúc này, và em không cảm nhận được đâu em nhỉ.
Mọi chuyện của anh và em đến thật bất ngờ em nhỉ. anh không tin đó là sự thật, tại sao chứ em? anh chỉ muốn hỏi tại sao như vậy thui chứ không muốn em giải thích, vì những câu giải thích anh biết rùi em ah. Đúng là anh rất yêu em nhưng...
Thực sự tình cảm của em dành cho anh là tình yêu hay gjf vậy em ơi? có lẽ ông trời đã sắp đặt hết rùi phải không em? ông trời muốn anh đón giao thừa trong nỗi buồn và nước mắt. một cái tết thật là...nhưng giây phút đầu năm 2010 tháng đáng nhớ với anh em ah. Ngày mai lại là ngày thật đáng nhớ em ah 14 - 02 anh đã chuẩn bị quà tặng em rùi nhưng có khi quà tặng ngay 14 - 02 lần đầu tiên của anh chỉ là kỷ niệm buồn của anh mà không được trao tới em em ah. món quà nhân ngày lễ đầu tiên của anh. Thật Buồn. anh chỉ biết nói vậy thui em ah.
Em ah! nói mãi cũng chỉ thêm buồn thôi. thôi anh cứ im lặng vậy để cả hai được thoả mái chỉ mình anh đau khổ được rùi. có thể tình yêu của anh không lớn dần trong tim em nhưng trong tim anh tình yêu của anh dành cho em vẫn mãi không thay đổi và lớn dần mỗi ngày.
Em ah! hãy sống vui vẻ nhé, anh sẽ không làm phiến em nữa đâu. Trong tim anh em vẫny nhất em ah.
Chào em Mến ah.
Byebye em
Anh Kute
(' - ')

cuộc tình của tôi
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Cơn mơ về một cuộc tình
» chuyện tình buồn của tôi
» Tập thơ Thao Thức - Nhất Lang (Nguyễn Thành Sáng)
» 8 năm cho một cuộc tình
» cuộc tình tan vỡ